เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ 🌟PN-00004321🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5900228

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ 🌟PN-00004321🌟 - รูปที่ 1/11
รูป เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ 🌟PN-00004321🌟 - รูปที่ 2/11
รูป เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ 🌟PN-00004321🌟 - รูปที่ 3/11
รูป เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ 🌟PN-00004321🌟 - รูปที่ 4/11
รูป เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ 🌟PN-00004321🌟 - รูปที่ 5/11
รูป เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ 🌟PN-00004321🌟 - รูปที่ 6/11
รูป เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ 🌟PN-00004321🌟 - รูปที่ 7/11
รูป เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ 🌟PN-00004321🌟 - รูปที่ 8/11
รูป เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ 🌟PN-00004321🌟 - รูปที่ 9/11
รูป เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ 🌟PN-00004321🌟 - รูปที่ 10/11
รูป เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ 🌟PN-00004321🌟 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
3,200,000 (112,281 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 38
28.5 ตร.ม.

เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 1 ห้องนอน

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 38

📏 ขนาดห้อง 28.50 ตร.ม.

 

ขายราคา 3.20 ล้านบาท

♻️ รวมภาษีและค่าคอมมิชชั่น

 

📍 (เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77) ระยะทาง 1.3 กิโลเมตร หรือประมาณ 8 นาที โดยรถยนต์จาก BTS พระโขนง 

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 370 เมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

ฮาบิโตะ มอลล์ - 64 เมตร (เดิน 1 นาที)

แฟบลิส สาขา ฮาบิโตะ มอลล์ - 120 เมตร (เดิน 2 นาที)

เซเว่น อีเลฟเว่น – 280 เมตร (เดิน 3 นาที)

ซีเจ มอร์ สาขาหลังตลาดพระโขนง – 500 เมตร (เดิน 6 นาที)

โลตัส โก เฟรช มินิ ซูเปอร์มาร์เก็ต สุขุมวิท 71 – 650 เมตร (เดิน 7 นาที)

รายละเอียด

  • The Base Park West Sukhumvit 77
  • 3,200,000 (112,281 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 11
  • 38
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
Aspire Sukhumvit 48

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50