Sale/ขาย (เดอะ เบส พาร์ค เวสต์)🌟PN-00004331🌟
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3892224
เข้าชม :
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🛌 1 ห้องนอน
🚿 1 ห้องน้ำ
🏬 ชั้น 28
📏 ขนาดห้อง 29.58 Sqm
ราคาขาย 4 ล้านบาท
📍 (เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77) ระยะทาง 1.3 กิโลเมตร หรือประมาณ 8 นาที โดยรถยนต์จาก พระโขนง ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 370 เมตร จากคอนโด
🛒 ร้านค้าใกล้เคียง
ห้องโชว์พระโขนงพลาซ่า ห่างจากคอนโด 760 เมตร (เดิน 9 นาที)
สยามฟิวเจอร์ทาวน์เซ็นเตอร์ – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
ห้างสรรพสินค้าจัสโก้ (สุขุมวิท 71) – 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
แม๊กซ์แวลู่ – 2.2 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)
ห้างสรรพสินค้าแม็กซ์แวลู (เอกมัย) – 2.7 กิโลเมตร (ขับรถ 11 นาที)
☎️ Contact us now
💬 Line ID: @throneproperty
📲 Tel./WhatsApp: +66-61-786-8888
📲 WeChat: ThroneBkk
🌏 www.throne-property.com
รายละเอียด
- The Base Park West Sukhumvit 77
- 4,000,000 (135,227 บาท/ตร.ม.)
- ตึก 1
- 1 ห้องนอน
- 11
- 28
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29.58 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
235 ประกาศเช่า
158 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน27m2ชั้น 24.0฿2,450,000UPDATE !
🔥ขาย THE BASE Park West Sukhumvit 77 เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 ชั้นสูง วิวสวย ตกแต่งครบและเครื่องใช้ไฟฟ้า✨ ใกล้ BTS อ่อนนุช1 ห้องนอน29m2ชั้น 39฿3,300,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 39 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน29m2ชั้น 39฿3,300,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25.85 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน25.85m2ชั้น 25฿2,840,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน29m2ชั้น 18฿2,990,000NEW !
🎉 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน26m2ชั้น 5฿2,490,000UPDATE !
💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด The Base Park West Sukhumvit 77 (เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77)1 ห้องนอน25.85m2ชั้น 25฿2,880,000UPDATE !
💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE The Base Park West Sukhumvit 77 (เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77) ใกล้bts1 ห้องนอน26m2ชั้น 5฿2,570,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน26m2ชั้น 5฿2,490,000UPDATE !