OwBestLiving130126🍃 The Base Park West

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5721299

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 1/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 2/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 3/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 4/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 5/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 6/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 7/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 8/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 9/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 10/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 11/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 12/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 13/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 14/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 15/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 16/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 17/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 18/19
รูป OwBestLiving130126🍃  The Base Park West - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
2,599,000 (87,273 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
29.78 ตร.ม.

เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🍃OwBestLiving130126🍃

The Base Park West No.62

1B1B

Building A

Floor 5

Size 29.78

สร้างเสร็จปี 2558

พิกัด

https://maps.app.goo.gl/ucdijnQHineDMPSY8

Available

Price 2,599,000฿

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ 

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292

 หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน

ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ 

ติดต่อ แนน

📲 0914159415

📲 / 💚 :0654199292

💚Line @nawiya 

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด

#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท #ขายบ้าน #รีโนเวทคอนโด

รายละเอียด

  • The Base Park West Sukhumvit 77
  • 2,599,000 (87,273 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.78 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
Aspire Sukhumvit 48

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50