รูป The Waterford Sukhumvit 50 - รูปที่ 1/19
รูป The Waterford Sukhumvit 50 - รูปที่ 2/19
รูป The Waterford Sukhumvit 50 - รูปที่ 3/19
รูป The Waterford Sukhumvit 50 - รูปที่ 4/19
รูป The Waterford Sukhumvit 50 - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

The Waterford Sukhumvit 50

เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50คลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
30ยูนิตขาย
72ยูนิตเช่า

เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 50 แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ประมาณ 750 เมตร ใกล้ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช, Bangkok Prep และ รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 72 ห้อง และประกาศขาย 30 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Waterford Sukhumvit 50
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
738
2008
35 บาท/ตร.ม.
4
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Aspire Rama 4

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 431 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 236 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 156 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 384 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 181 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,950 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,401 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,944 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,573 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.3 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 5.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,476 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,635 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.2 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,757 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,271 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,705 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,936 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,937 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.1 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,897 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,657 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,383 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,303 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,834 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,345 ประกาศ

สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 1,162 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 50

มีประกาศขาย 321 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,870 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,140 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 24,458 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 9,133 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(4 รีวิวโครงการ)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางดี, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

11/02/2564

ที่นี่เลี้ยงน้องหมา และน้องแมวได้

(5)
ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

08/02/2564

เลี้ยงสุนัขได้

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (72)

ดูประกาศทั้งหมด (72)
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🎊 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 19:38
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🎉 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 19:38
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🚩 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 19:37
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🔺 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 19:37
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

📌 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 19:36
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-85231 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-85231 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
56.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-77355 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-77355 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-134907 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-134907 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
86 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-90775 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-90775 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
71 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-78157 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-78157 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-101506 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-101506 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:20
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2816270)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2816270)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
96 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2886781)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2886781)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
78 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 85 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 85 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
85 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 78.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🎉 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 78.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 2 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 120.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🎉 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 2 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 120.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
120 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 2 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🚩 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 2 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 2 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🎉 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 2 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
ขายด่วน! คอนโด 3 ห้องนอน ห้องรวม 157 ตร.ม. ลดราคาพิเศษ โครงการเดอะวอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช - 1887307PREMIUM

ขายด่วน! คอนโด 3 ห้องนอน ห้องรวม 157 ตร.ม. ลดราคาพิเศษ โครงการเดอะวอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช - 1887307

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
157 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿75,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:32
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2716049)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
92 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿60,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2732826)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
96 ตร.ม.
฿7,820,000
UPDATE !
(฿81,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า ใกล้ทางด่วน_Do882 .

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
60.06 ตร.ม.
฿2,999,000
UPDATE !
(฿49,933 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:09
45.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

45.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45.7 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿67,834 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
50.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
ขาย Waterford สุขุมวิท 50 แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 78 ตารางเมตร

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
78 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿79,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
2 Bedrooms for rent 5552440

2 Bedrooms for rent 5552440

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
98 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿95,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 1641776

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿5,650,000
UPDATE !
(฿72,436 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
คอนโดเดอะวอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 1996379

คอนโดเดอะวอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 1996379

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
42.35 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿61,393 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 1629142

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
57 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿73,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 5713358

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
72.5 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
พร้อมเข้าชม ติดต่อเราได้ทันที พร้อม ลดราคาแล้ว 590,000 บาท! คอนโดห้องรวม 3 ห้องนอน | The Waterford สุขุมวิท 50 1887307

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
157 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿75,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
ขายด่วน 🔥 The Waterford Sukhumvit 50 🔥 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องขนาดใหญ่มาก เงียบสงบ เดินทางสะดวก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
92 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿97,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:08
คอนโด 6-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2790674)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
6 นอน
7 น้ำ
ชั้น 8
305.81 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿71,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1740811)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
157 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿75,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2308599)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46.8 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿70,513 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 567006)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2734633)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
57 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿73,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Waterford Sukhumvit 50

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93480 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93140 ประกาศ
แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4194 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4103 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48431 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48216 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit328 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit123 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48384 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48181 ประกาศ
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77116 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit182 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit83 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม