📲Line ID @556ryccg 🚇45 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 33 The Address Asoke อโศก-เพชรบุรี พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ MRT เพชรบุรี APL มักกะสัน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5005543
เข้าชม :
ดิ แอดเดรส อโศก ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🚇ขาย The Address Asoke ดิ แอดเดรส อโศก
แยกอโศก-เพชรบุรี ใกล้ MRT เพชรบุรี, APL มักกะสัน
ขนาด : 45.02 ตรม ชั้น : 33
ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
พร้อม เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า
✨ขาย 6.5 ล้านบาท
สิ่งอำนวยความสะดวก : สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, Lounge ห้องจัดเลี้ยง,ห้องประชุม, ห้องสมุด, สนามเด็กเล่น, สวนหย่อม
-----------------------------------------
list no. TA5313
อุ๋ย Tel: 094-287-4282
Line OA: @556ryccg
Whatsapp: +66942874282
Real estate consultant: Buy Sell Rent Property
#คอนโดเพชรบุรี #คอนโดพระราม9 #คอนโดอโศก #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้MRT #CondoPhetchaburi #CondoRama9 #CondoAsoke #TheAddressAsoke #ดิแอดเดรสอโศก #TheAddress #ดิแอดเดรส #คอนโดใจกลางเมือง
รายละเอียด
- The Address Asoke
- 6,500,000 (144,380 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 33
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 45.02 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
233 ประกาศเช่า
83 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ แอดเดรส อโศก

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 946893)1 ห้องนอน45.22m2ชั้น 21฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 721814)2 ห้องนอน65m2ชั้น 19฿11,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 567558)2 ห้องนอน75.5m2ชั้น 37฿15,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 1034210)2 ห้องนอน65m2ชั้น 24฿12,000,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส อโศก MRT-เพชรบุรี มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-44050 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน124m2ชั้น 41฿19,000,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.8 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.6 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
3.2 กม.
3.2 กม.
3.6 กม.
2.3 กม.
4.1 กม.
5.3 กม.
5.4 กม.
3.2 กม.
2.9 กม.
5.1 กม.
2.9 กม.
4.8 กม.
4.8 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
2.6 กม.
3.9 กม.
2.3 กม.
2.7 กม.
2.4 กม.
2.9 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.2 กม.
3.6 กม.
2.3 กม.
4.1 กม.
5.3 กม.
5.4 กม.
3.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Address Asoke
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260227/vCNM6yv6f9bak45S9ENm.jpg?width=486&height=360)