ขาย-เช่า ดิแอดเดรส อโศก ห้องใหญ่ สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3910216

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย-เช่า ดิแอดเดรส อโศก ห้องใหญ่ สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 1/10
รูป ขาย-เช่า ดิแอดเดรส อโศก ห้องใหญ่ สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 2/10
รูป ขาย-เช่า ดิแอดเดรส อโศก ห้องใหญ่ สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 3/10
รูป ขาย-เช่า ดิแอดเดรส อโศก ห้องใหญ่ สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 4/10
รูป ขาย-เช่า ดิแอดเดรส อโศก ห้องใหญ่ สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 5/10
รูป ขาย-เช่า ดิแอดเดรส อโศก ห้องใหญ่ สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 6/10
รูป ขาย-เช่า ดิแอดเดรส อโศก ห้องใหญ่ สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 7/10
รูป ขาย-เช่า ดิแอดเดรส อโศก ห้องใหญ่ สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 8/10
รูป ขาย-เช่า ดิแอดเดรส อโศก ห้องใหญ่ สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 9/10
รูป ขาย-เช่า ดิแอดเดรส อโศก ห้องใหญ่ สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ MRT เพชรบุรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
9,500,000 (146,154 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 15
65 ตร.ม.

ดิ แอดเดรส อโศก ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ให้เช่า / ขาย

65 ตร.ม ชั้น 15 วิวเมือง

The Address Asoke, Inter-junction ARL มักกะสัน & MRT

2 BR 2 BT Fully furnished, 15th floor

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ: * สร้างเสร็จในปี 2012

* ชุดครัว ตู้เย็น ไมโครเวฟ

* อ่างอาบน้ำ bathtub จากุซซี่

* ตู้เสื้อผ้าบิวอิน เตียง โต๊ะ

- เครื่องซักผ้า

- แอร์ 3 เครื่อง

ส่วนกลาง:

* 2 ฟิตเนส

* 2 สระว่ายน้ำ/Jacuzzi 温泉// ห้องซาวน่า /ห้องสตีม

* สวนธรรมชาติพร้อมน้ำตก

* ห้องรับแขก อ่านหน้งสือ

* Mini Theatre

* กล้องวงจรปิด/ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

* ลานจอดรถในร่ม

สัญญาเช่าขั้นต่ำ 12-เดือน:

฿35,000 ต่อเดือน

Rental 35,000 bht/monthly

ราคาขาย: ฿ 9,500,000

เช่า 35,000 เดือน

สนใจแอตไลน์ครับ มีแอตข้างหน้าด้วยนะครับ

@841qqlnr

โทร.097-153-2826

รายละเอียด

  • The Address Asoke
  • 9,500,000 (146,154 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 15
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Address Asoke

235 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Address Asoke

82 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ แอดเดรส อโศก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที