💎ขายด่วน! The Address Asoke ห้องแต่งหรูลักชูรี่ ห้องใหญ่ ชั้นสูงวิวเมือง | MRT เพชรบุรี🚄
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5813006
เข้าชม :
ดิ แอดเดรส อโศก ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ASC-RD-S090
Project : The Address Asoke
Type : 2b2b
Size : 80 Sq.m.
Fully Furnished พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
🔹ที่จอดรถส่วนตัว 1 คัน
🔹Digital door lock
รถไฟใต้ดิน : MRT เพชรบุรี (สายสีน้ำเงิน), Airport Link มักกะสัน
ดีเจและไลฟ์สไตล์:สิงห์คอมเพล็กซ์, เซ็นทรัลพระราม 9, ฟอร์จูนทาวน์, เทสโก้โลตัส พระราม 9, โชว์ดีซี (Show DC)
สถานศึกษาอย่างเป็นทางการ:มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ (มศว), โรงเรียนเซนต์ดอมินิก, วิทยาลัยดอนบอสโก, การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย (ทท.)
โรงพยาบาล:โรงพยาบาลสกินอโศก , โรงพยาบาลพระราม 9, โรงพยาบาลบุรฉัตรไชยาการ
อาคารสำนักงาน:อาคารธนภูมิ, อาคารชัยสงวน, ยูนิลิเวอร์ เฮ้าส์ , จีทาวเวอร์ (G Tower) , เดอะซุปเปอร์ทาวเวอร์
----------------------------------------
You can inbox or DM to ask for more information, it’s my pleasure to provide.
For more information / Viewing appointment:
☎️Tel : 062-776-4556
📚 WhatsApp : +6662-776-4556
🗂️ LINE ID : @asset2568
📑 LINE : https://lin.ee/JVBzR91
💌 FB : https://www.facebook.com/AssetStationn
💫 Tiktok : https://www.tiktok.com/@asset_stationn
🖥️ Website :https://www.asset-station.com/
#TheAddressAsoke #TheAddressAsokeCondo #AsokeCondo #CondoAsoke #คอนโดอโศก #คอนโดให้เช่าอโศก #ปล่อยเช่าคอนโดอโศก #คอนโดสุขุมวิท #SukhumvitCondo #อโศก #Asoke #BTSอโศก #MRTสุขุมวิท #BTSAsoke #MRTSukhumvit #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้BTS #คอนโดใกล้MRT #HighRiseCondo #LuxuryCondo #BangkokCondo #CondoBangkok #CondoForRent #RentCondo #CondoForRentBangkok #คอนโดหรู #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดพร้อมอยู่ #FullyFurnished #ห้องสวยพร้อมอยู่ #คอนโดตกแต่งครบ #เฟอร์นิเจอร์ครบ #พร้อมเข้าอยู่ #คอนโด1ห้องนอน #1BedroomCondo #1Bed1Bath #ห้องวิวสวย #CityView #Facilitiesครบ #สระว่ายน้ำ #ฟิตเนส #สระว่ายน้ำระบบเกลือ #FitnessCenter #Sauna #ที่จอดรถ #ที่จอดรถส่วนตัว #ระบบรักษาความปลอดภัย24ชม #KeycardAccess #DigitalDoorLock #ทำเลดีมาก #ทำเลทอง #ย่านธุรกิจ #CBDbangkok #อโศกสุขุมวิท #Sukhumvit21 #Terminal21 #ใกล้Terminal21 #ใกล้ออฟฟิศ #ใกล้มหาวิทยาลัย #ใกล้ห้างสรรพสินค้า #คอนโดปล่อยเช่า #ห้องเช่ารายเดือน #MonthlyRent #คอนโดใกล้แยกอโศก #คอนโดใกล้ถนนอโศกมนตรี #คอนโดใกล้ถนนสุขุมวิท #เดินทางสะดวก #เดินทางง่าย #คอนโดวิวเมือง #คอนโดสำหรับชาวต่างชาติ #ExpatsWelcome #CondoNearBTS #CondoNearMRT #คอนโดกรุงเทพ #BangkokLiving #ลงทุนปล่อยเช่า #PropertyBangkok #อสังหาริมทรัพย์กรุงเทพ #AgentGift #คอนโดหรูอโศก #LuxuryLivingBangkok
รายละเอียด
- The Address Asoke
- 15,000,000 (187,500 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 30-35
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 80 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
238 ประกาศเช่า
87 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ แอดเดรส อโศก

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 946893)1 ห้องนอน45.22m2ชั้น 21฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 721814)2 ห้องนอน65m2ชั้น 19฿11,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 567558)2 ห้องนอน75.5m2ชั้น 37฿15,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 1034210)2 ห้องนอน65m2ชั้น 24฿12,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 888760)1 ห้องนอน45.02m2ชั้น 7฿7,900,000UPDATE !
ขายคอนโด ดิ แอดเดรส อโศก MRT-เพชรบุรี มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-44050 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน124m2ชั้น 41฿19,000,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.8 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.6 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
3.2 กม.
3.2 กม.
3.6 กม.
2.3 กม.
4.1 กม.
5.3 กม.
5.4 กม.
3.2 กม.
2.9 กม.
5.1 กม.
2.9 กม.
4.8 กม.
4.8 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
2.6 กม.
3.9 กม.
2.3 กม.
2.7 กม.
2.4 กม.
2.9 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.2 กม.
3.6 กม.
2.3 กม.
4.1 กม.
5.3 กม.
5.4 กม.
3.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Address Asoke
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260513/8gLmvfzZe9Q4PZsSUu1i.jpg?width=486&height=360)