รูป Tree Condo Ladprao 27 - รูปที่ 1/5
รูป Tree Condo Ladprao 27 - รูปที่ 2/5
รูป Tree Condo Ladprao 27 - รูปที่ 3/5
รูป Tree Condo Ladprao 27 - รูปที่ 4/5
รูป Tree Condo Ladprao 27 - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Tree Condo Ladprao 27

ทรี คอนโด ลาดพร้าว 27จตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
6ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tree Condo Ladprao 27
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
79
- เมตร
2008
35 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 382 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Issara Ladprao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Regent Home 12 Latphrao 41

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

IDEO Ladprao 17

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 17

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 17

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,508 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 746 ประกาศ

MRT ภาวนา

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ภาวนา

มีประกาศให้เช่า 169 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ภาวนา

มีประกาศขาย 217 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,286 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,086 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,052 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,322 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,523 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,455 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,245 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.8 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,524 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,002 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,973 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,171 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,372 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,906 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.9 กม.

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,087 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,673 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.5 กม.

เกษตร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,902 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,720 ประกาศ

เอสซีบี พาร์ค

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,780 ประกาศ

ประกาศขาย เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศขาย 3,050 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 871 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 594 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,872 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,851 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,560 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,580 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 608 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 483 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
NAB LAND

NAB LAND

09/02/2564

คอนโดตั้งอยู่ในซอยลาดพร้าว 27 ใกล้ MRTลาดพร้าว เซ็นทรัล ลาดพร้าว ยูเนียนมอลล์ เทสโก้ โลตัส และสวนจตุจักร บรรยากาศเงีบยสงบเป็นส่วนตัว

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลาดพร้าว 27 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2526068)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลาดพร้าว 27 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2526068)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
78 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:09
รูปภาพ The Met HF-8094 3 bedrooms, for rent

The Met HF-8094 3 bedrooms, for rent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 1x+
198 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
รูปภาพ #R4328 ให้เช่าคอนโด Tree Condo Ladprao 27

#R4328 ให้เช่าคอนโด Tree Condo Ladprao 27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45

ประกาศขายในโครงการ (6)

81 ตรม. 2 นอน ทรี คอนโด Tree condo ซ.ลาดพร้าว ซ.27

81 ตรม. 2 นอน ทรี คอนโด Tree condo ซ.ลาดพร้าว ซ.27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
81 ตร.ม.
฿5,290,000
UPDATE !
(฿65,309 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:46
ขายทรี คอนโด ลาดพร้าว 27 สวย พร้อมอยู่ ใกล้ MRT ลาดพร้าว สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
49 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿70,408 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:51
#A124106 ✅ 27/5/68  ขายคอนโด Tree Condo Ladprao 27 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124106 ✅ 27/5/68 ขายคอนโด Tree Condo Ladprao 27 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿58,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 17:00
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลาดพร้าว 27 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2011488)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
110 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:09

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
78 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿64,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:09
P-87941 คอนโดต้องการขาย ทรี คอนโด ลาดพร้าว 27   ซอย ลาดพร้าว 27  จันทรเกษม จตุจักร 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

P-87941 คอนโดต้องการขาย ทรี คอนโด ลาดพร้าว 27 ซอย ลาดพร้าว 27 จันทรเกษม จตุจักร 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
81 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿64,198 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:10

โครงการใกล้เคียง Tree Condo Ladprao 27

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada382 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada134 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1874 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1826 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada46 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada32 ประกาศ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao74 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao52 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41

Regent Home 12 Latphrao 41

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17

IDEO Ladprao 17

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 1714 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 176 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A