รูป IDEO Ladprao 17 - รูปที่ 1/8
รูป IDEO Ladprao 17 - รูปที่ 2/8
รูป IDEO Ladprao 17 - รูปที่ 3/8
รูป IDEO Ladprao 17 - รูปที่ 4/8
รูป IDEO Ladprao 17 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

IDEO Ladprao 17

ไอดีโอ ลาดพร้าว 17จตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
6ยูนิตขาย
14ยูนิตเช่า

ไอดีโอ คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 17 Live-Work-Play ไปกับไลฟ์สไตล์ชีวิตคนเมือง กับทำเลที่ลงตัว ด้วยการสร้างมิติใหม่ให้กับทุกด้านของชีวิต พร้อมขยายความรู้สึก การอยู่อาศัยของคุณ ให้คล่องตัวขึ้นด้วยสเปซที่ตอบสนองได้ครบถ้วนทุกอารมณ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 14 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

IDEO Ladprao 17

ชื่ออื่นๆ

  • Ideo Lad Phrao 17
  • Ideo ลาดพร้าว 17
  • IDEO ลาดพร้าว 17
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
339
- เมตร
2009
30 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
16856ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 390 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

The Saint Residences

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 687 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 267 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Equinox

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า Equinox

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Equinox

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

The Issara Ladprao

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

IDEO Ladprao 5

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 5

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 5

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,241 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,309 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,112 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,529 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 766 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,170 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,395 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,968 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,653 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,875 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,337 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,923 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,706 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,132 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,762 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,723 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,174 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,485 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,097 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,030 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,603 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,067 ประกาศ

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,235 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,771 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.2 กม.

เกษตร

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,077 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,813 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,276 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,415 ประกาศ

เอสซีบี พาร์ค

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,901 ประกาศ

ประกาศขาย เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศขาย 3,124 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,041 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,922 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,997 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,797 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,745 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,029 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,147 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,692 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.00 - 50.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
NAB LAND

NAB LAND

09/02/2564

คอนโดมีสระว่ายน้ำขนาดใหญ่ ห้องฟิตเนสมีอุปกรณ์ครบ สิ่งอำนวยความสะดวกส่วนกลางครบครัน

(5)
Alisa

Alisa

08/02/2564

สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ไสตล์ Club Pool ให้คุณได้ทั้งออกกำลังกาย และ ผ่อนคลายในเวลาเดียวกัน Fitness Room เพียงไม่กี่ก้าว ก็ฟิตและเฟิร์มหุ่นของคุณได้ทันทีด้วยอุปกรณ์ทันสมัยครบครัน พื้นที่ห้องนอนกว้างขวาง ครบถ้วนกับทุกรายละเอียดของการพักผ่อน-Walk-in Closet สะดวกสบายกับพื้นที่แต่งตัว เป็นสัดส่วน ห้องน้ำพร้อม Bathtub เปิดโล่งด้วย Glass Wall ให้คุณสัมผัสโลกส่วนตัวได้อย่างอิสระเกินใคร ชุดครัวสุดทันสมัยครบครัน ทั้ง Counter, Cabinet, Hob, Hood, Sink พร้อมโต๊ะรับประทานอาหาร สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งลอบบี้, สวนและห้องสมุดส่วนกลาง, ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม., โทรทัศน์วงจรปิด และ Key Card System

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (14)

รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲 IDEO Ladprao 17

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲 IDEO Ladprao 17

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿13,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 15:08
รูปภาพ ให้เช่า ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 1 นอน ชั้น 4 อาคาร A MRT ลาดพร้าว

ให้เช่า ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 1 นอน ชั้น 4 อาคาร A MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:02
รูปภาพ For rent , ideo ladprao 17 , 33 sqm.

For rent , ideo ladprao 17 , 33 sqm.

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:02
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-37349 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-37349 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-37341 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-37341 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-37339 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-37339 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-06063 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-06063 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-06053 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-06053 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด IDEO Ladprao 17/ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 (C6812015)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด IDEO Ladprao 17/ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 (C6812015) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 04:10
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Ideo Ladprao 17 ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Ideo Ladprao 17 ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:59
รูปภาพ 🩵Ideo Ladprao 17 🩵 @ian569 /please contract us🌸

🩵Ideo Ladprao 17 🩵 @ian569 /please contract us🌸

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 09:40
รูปภาพ T1177 คอนโดให้เช่า Ideo Ladprao 17 (ไอดีโอ ลาดพร้าว 17) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

T1177 คอนโดให้เช่า Ideo Ladprao 17 (ไอดีโอ ลาดพร้าว 17) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 12:32
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Ideo ลาดพร้าว17 1ห้องนอน 34 ตรม. ติดรถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว (ราคาดีสุดในตึก)

ให้เช่าคอนโด Ideo ลาดพร้าว17 1ห้องนอน 34 ตรม. ติดรถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว (ราคาดีสุดในตึก)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 07:29
รูปภาพ Ideo Morph Sukhumvit 38 1 bedroom, for rent

Ideo Morph Sukhumvit 38 1 bedroom, for rent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
37 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/01/2569 11:01

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 1850167)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
63.7 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿81,633 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:09
ขาย Ideo Ladprao 17 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35 ตารางเมตร

ขาย Ideo Ladprao 17 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35 ตารางเมตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿101,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:53
💥SL-8971💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ ลาดพร้าว 17👉แอดไลน์ @mastercondo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿91,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:03
✨ ขาย ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 ✨  ราคา 5,100,000 บาท

✨ ขาย ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 ✨ ราคา 5,100,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
63 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿80,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 14:00
✅ S-ID17103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-ID17103 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
63.7 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿80,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:05
Ideo Morph Sukhumvit 38 1 bedroom, for sale

Ideo Morph Sukhumvit 38 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
37 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿181,081 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/01/2569 11:01

โครงการใกล้เคียง IDEO Ladprao 17

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada390 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada134 ประกาศ
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences687 ประกาศ
ขาย The Saint Residences63 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1878 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1827 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada37 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada32 ประกาศ
อีควิน็อกซ์
อีควิน็อกซ์

Equinox

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Equinox199 ประกาศ
ขาย Equinox57 ประกาศ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao74 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao50 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5

IDEO Ladprao 5

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 566 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 533 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด