คอนโดมิเนียม

THE WELLINGTON CONDOMINIUM

THE WELLINGTON CONDOMINIUMบางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
101ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

แขวง หัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพ10240หัวหมาก,บางกะปิ,กรุงเทพมหานคร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 101 ห้อง

U Delight @ Huamak Station

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Plum Condo Ram 60 Interchange

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Supalai Veranda Ramkhamhaeng

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 744 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Chewathai Ramkamhaeng

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

ห่างไป 2.7 กม.

MRT บางกะปิ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,705 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 660 ประกาศ

ม.รามคำแหง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,760 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,261 ประกาศ

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 2,967 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,300 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,663 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,645 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,219 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,768 ประกาศ

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,405 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 677 ประกาศ

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 5.9 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,592 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,103 ประกาศ

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,531 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,292 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,067 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,321 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,411 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,924 ประกาศ

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,452 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,450 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,631 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,898 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3.6 กม.

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,308 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,589 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,445 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,437 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,530 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,488 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,838 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,867 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,573 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,176 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,186 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,697 ประกาศ

รามคำแหง 36/1

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 36/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 36/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รามคำแหง 40

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 40

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 40

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,351 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,489 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,386 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,472 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาร์ค คอนโดมิเนียม ใน เชิงทะเล (ID 2045953)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาร์ค คอนโดมิเนียม ใน เชิงทะเล (ID 2045953)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
145 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ สเปซ คอนโดมิเนียม ใกล้ กะทู้ (ID 2562849)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ สเปซ คอนโดมิเนียม ใกล้ กะทู้ (ID 2562849)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.5 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19

ประกาศขายในโครงการ (101)

ดูประกาศทั้งหมด (101)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ บัลโคนี คอนโดมิเนียม ใกล้ สนามบินนานาชาติภูเก็ต (ID 2515256)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
139.4 ตร.ม.
฿26,709,800
UPDATE !
(฿191,605 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ โอโซน ซิกเนเจอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2457098)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
64 ตร.ม.
฿8,640,000
UPDATE !
(฿135,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ บัลโคนี คอนโดมิเนียม ใกล้ สนามบินนานาชาติภูเก็ต (ID 2515254)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
63.15 ตร.ม.
฿11,731,500
UPDATE !
(฿185,772 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาร์ค คอนโดมิเนียม ใน เชิงทะเล (ID 1941678)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
178 ตร.ม.
฿10,980,000
UPDATE !
(฿61,685 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ บัลโคนี คอนโดมิเนียม ใกล้ สนามบินนานาชาติภูเก็ต (ID 2515252)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44.93 ตร.ม.
฿8,291,000
UPDATE !
(฿184,531 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ บัลโคนี คอนโดมิเนียม ใกล้ สนามบินนานาชาติภูเก็ต (ID 2515249)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.15 ตร.ม.
฿5,920,500
UPDATE !
(฿178,597 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ บัลโคนี คอนโดมิเนียม ใกล้ สนามบินนานาชาติภูเก็ต (ID 2515250)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37.47 ตร.ม.
฿6,148,800
UPDATE !
(฿164,099 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พราวด์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ราไวย์ (ID 941437)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.3 ตร.ม.
฿6,875,000
UPDATE !
(฿206,456 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไทเทิล เซียร่า คอนโดมิเนียม ใกล้ เชิงทะเล (ID 2514430)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
55.7 ตร.ม.
฿6,921,100
UPDATE !
(฿124,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไทเทิล เซียร่า คอนโดมิเนียม ใกล้ เชิงทะเล (ID 2514425)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿6,072,400
UPDATE !
(฿138,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
105.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองต้นไทร

105.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองต้นไทร

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
105 ตร.ม.
฿28,800,000
UPDATE !
(฿274,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
62.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

62.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
62 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿158,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
110.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

110.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
110 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿240,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
196.5 ตร.ม.  3 ห้องนอน  4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

196.5 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 30
196.5 ตร.ม.
฿29,900,000
UPDATE !
(฿152,163 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
69.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

69.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
69 ตร.ม.
฿13,800,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขาย The River 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 61.78 ตารางเมตร

ขาย The River 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 61.78 ตารางเมตร

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 44
61.7 ตร.ม.
฿12,100,000
UPDATE !
(฿196,110 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53

69.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
69 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿142,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53

69.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
69 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿152,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
57.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ป่าตอง

57.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ป่าตอง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
57 ตร.ม.
฿15,105,000
UPDATE !
(฿265,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง THE WELLINGTON CONDOMINIUM

ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น

U Delight @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์

Plum Condo Ram 60 Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by