รูป Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 - รูปที่ 1/14
รูป Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 - รูปที่ 2/14
รูป Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 - รูปที่ 3/14
รูป Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 - รูปที่ 4/14
รูป Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2บางกะปิ กรุงเทพมหานคร5.0/5
26ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า

ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 โครงการติดถนนรามคำแหงตอนนี้เป็นแหล่งที่อยู่อาศัยสำคัญที่สามารถเดินทางเข้ามาในกรุงเทพชั้นในได้ไม่ยาก ทั้งพระราม 9 รัชดาภิเษก อโศก เพชรบุรี สุขุมวิท เป็นต้น หากมองถึงความเจริญในตอนนี้ก็เริ่มกระจายไปเรื่อยๆจากต้นถนนรามคำแหงเป็นต้นไป

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

ชื่ออื่นๆ

  • L.P.N. Ville Ramkhamhaeng 60/2
  • ลุมพินิ วิลล์ รามคำแหง 60/2
  • Lumpini Ville รามคำแหง 60/2
  • LPN Ville Ramkhamhaeng 60/2
  • LPN วิลล์ รามคำแหง 60/2
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1212
2.5 เมตร
2014
30 บาท/ตร.ม.
3
25
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6448ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Ram 60 Interchange

ห่างออกไป 230 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Aspire Ladprao 113

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 278 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng 64

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng 64

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng 64

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

624 Condolette Ladprao

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 110 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Four Wings Residence

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Four Wings Residence

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Four Wings Residence

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Cube Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cube Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT แยกลำสาลี

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT แยกลำสาลี

มีประกาศให้เช่า 989 ประกาศ

ประกาศขาย MRT แยกลำสาลี

มีประกาศขาย 282 ประกาศ

MRT บางกะปิ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,650 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 644 ประกาศ

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 2,905 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,249 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,619 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,593 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,144 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,708 ประกาศ

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

ห่างไป 3.1 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,532 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,030 ประกาศ

รร.สองภาษาลาดพร้าว

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สองภาษาลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,495 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สองภาษาลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,291 ประกาศ

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 4.2 กม.

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 2,999 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,265 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,388 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,392 ประกาศ

โฮมโปร รามคำแหง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 1,750 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศขาย 890 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,568 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,811 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ ทาวน์ รามคำแหง

ห่างไป 2.4 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,641 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,053 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,255 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,539 ประกาศ

ตะวันนา

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,380 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,375 ประกาศ

ท่าเรือวัดศรีบุญเรือง

ห่างออกไป 760 เมตร

ท่าเรือบางกะปิ

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือบางกะปิ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

วัดศรีบุญเรือง

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า วัดศรีบุญเรือง

มีประกาศให้เช่า 493 ประกาศ

ประกาศขาย วัดศรีบุญเรือง

มีประกาศขาย 168 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,491 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,448 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,434 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,116 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ รามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.รามคำแหง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,297 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,426 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,334 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,412 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.1 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 27.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
M.property

M.property

29/04/2564

เดินทางสะดวกเริ่มก่อสร้าง บีทีเอส แล้ว

(5)
KHUN P

KHUN P

08/02/2564

คอนโดมิเนียมบนทำเลศักยภาพ สะดวกทั้งการเดินทางและการใช้ชีวิต เพียบพร้อมด้วยสาธารณูปโภค ศูนย์รวมธุรกิจ และเส้นทางคมนาคมสายสำคัญต่างๆ ติดถนนใหญ่รามคำแหง ใกล้สถานศึกษา โรงพยาบาล เดอะมอลล์ และโลตัสบางกะปิ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดลุมพินีรามคำแหง 60/2.  22.5 ตรม ชั้น10 7500 บาท

ให้เช่าคอนโดลุมพินีรามคำแหง 60/2. 22.5 ตรม ชั้น10 7500 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
22 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2561)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ LP60222 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ LP60222 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ LP60198 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ LP60198 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินีรามคำแหง60/2 22.6ตรม ชั้น10 ตึกซี 7500 บาท

ให้เช่า ลุมพินีรามคำแหง60/2 22.6ตรม ชั้น10 ตึกซี 7500 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
22 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2561)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี รามคำแหง60/2 ขนาด 22.5 ตรม ตึกC ชั้น 10 เฟอไฟครบ 7500 บาท

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี รามคำแหง60/2 ขนาด 22.5 ตรม ตึกC ชั้น 10 เฟอไฟครบ 7500 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
22 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2561)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ LP60121 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ LP60121 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
23 ตร.ม.
฿7,200/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2565)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:02
รูปภาพ HQ Thonglor by Sansiri 2 bedrooms, for rent

HQ Thonglor by Sansiri 2 bedrooms, for rent

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ HQ Thonglor by Sansiri 1 bedroom, for rent

HQ Thonglor by Sansiri 1 bedroom, for rent

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
58 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินีวิลล์ รามคำแหง  60/2 ลำสาลี

ให้เช่า ลุมพินีวิลล์ รามคำแหง 60/2 ลำสาลี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:17
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 2 ห้องนอน โทร.0999983897

ให้เช่า คอนโดลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 2 ห้องนอน โทร.0999983897

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
45 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:01
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:55
รูปภาพ AS1782 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS1782 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:09
รูปภาพ AS2020 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville ราม 60/2 ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS2020 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville ราม 60/2 ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:09
รูปภาพ 🦋RB23188 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23188 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
22.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23519 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23519 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23188 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23188 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
22.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔮RB23519 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23519 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/8/2565)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:11
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิวล์ รมคำแหง 60/2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิวล์ รมคำแหง 60/2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:10

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿58,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:10
📌 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า เดอะมอลล์บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿56,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:00
ลุมพินีวิลล์ รามคำแหง ห้องมุม 45 ตร.ม 2 นอน 2 น้ำ 3แอร์ 1030498

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿71,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
📌 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 อาคาร A ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า เดอะมอลล์บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
22 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿63,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:00
ขายคอนโด ลุมพินี รามคำแหง 60/2  แบบ 1 นอน ขนาด 23 ตรม. อาคาร C ชั้น 12 ใกล้ เดอะมอลล์บางกะปิ

ขายคอนโด ลุมพินี รามคำแหง 60/2 แบบ 1 นอน ขนาด 23 ตรม. อาคาร C ชั้น 12 ใกล้ เดอะมอลล์บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
23 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿56,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า เดอะมอลล์บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿56,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:00
✅ S-LP60245  ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP60245 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
23 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿60,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LP60248 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP60248 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿1,640,000
UPDATE !
(฿68,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LP60213 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP60213 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
23 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿67,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LP60244  ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP60244 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
23 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿64,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LP60246 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP60246 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
23 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿56,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LP60199 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP60199 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿63,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LP60200 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP60200 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
22.76 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿61,511 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LP60204 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP60204 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
23 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿60,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LP60130 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP60130 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿65,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LP60249 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP60249 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿67,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
คอนโดลุมพินีวิลล์ รามคำแหง 60/2 ห้องใหม่ แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่_Do759

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
26 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿65,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:09
HQ Thonglor by Sansiri 1 bedroom, for sale

HQ Thonglor by Sansiri 1 bedroom, for sale

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
58 ตร.ม.
฿12,200,000
UPDATE !
(฿210,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า เดอะมอลล์บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿56,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์

Plum Condo Ram 60 Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
แอสปาย ลาดพร้าว 113
แอสปาย ลาดพร้าว 113

Aspire Ladprao 113

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ladprao 11355 ประกาศ
ขาย Aspire Ladprao 11328 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด รามคำแหง 64
ดีคอนโด รามคำแหง 64

dcondo Ramkhamhaeng 64

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว

624 Condolette Ladprao

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by