รูป Chewathai Ramkamhaeng - รูปที่ 1/13
รูป Chewathai Ramkamhaeng - รูปที่ 2/13
รูป Chewathai Ramkamhaeng - รูปที่ 3/13
รูป Chewathai Ramkamhaeng - รูปที่ 4/13
รูป Chewathai Ramkamhaeng - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Chewathai Ramkamhaeng

ชีวาทัย รามคำแหง2851 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร5.0/5
19ยูนิตขาย
44ยูนิตเช่า

ชีวาทัยรามคำแหง คอนโดมิเนียม สูง 33 ชั้น ที่เพียบพร้อมกับสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทำเลติดถนนใหญ่ใกล้รถไฟฟ้าส่วนต่อขยายสายสีส้ม และ แอร์พอร์ท ลิ้งค์ รามคำแหง รายล้อมไปด้วยห้างสรรพสินค้าชั้นนำ อาทิเช่น เดอะมอลล์ บางกะปิ, เดอะมอลล์รามคำแหง, บิ๊กซี รามคำแหง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 44 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chewathai Ramkamhaeng

ชื่ออื่นๆ

  • Chewathai Ramkhamhaeng
  • Chewathai รามคำแหง
คอนโดมิเนียม
2851 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
535
2.6 เมตร
2013
30 บาท/ตร.ม.
1
33

โครงการนี้พัฒนาโดย

ชีวาทัย  logo

ชีวาทัย

21โครงการ
1559ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight @ Huamak Station

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Aspire Ladprao 113

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 284 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Niche ID Ladprao 130

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao 130

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Niche Citi Ladprao 130

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Lumpini Center Ladprao 111

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Supalai Veranda Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 786 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

MRT บางกะปิ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,803 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 685 ประกาศ

ม.รามคำแหง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,955 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,305 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 3.3 กม.

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 3,120 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,356 ประกาศ

ม.เอแบค

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,887 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,716 ประกาศ

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 5.7 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,861 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,190 ประกาศ

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 3.7 กม.

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,711 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,343 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,220 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,378 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,610 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,982 ประกาศ

แม็คโคร ลาดพร้าว

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,630 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,509 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,852 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,984 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 2.2 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,116 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,278 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,651 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,394 ประกาศ

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,867 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,148 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,543 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,654 ประกาศ

ตะวันนา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,619 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,495 ประกาศ

ท่าเรือวัดกลาง

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวัดกลาง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวัดกลาง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,750 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,535 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,298 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,023 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,899 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,298 ประกาศ

รามคำแหง 30

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 30

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 30

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,568 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,563 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,565 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,528 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.6 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.46 - 35.40 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
propwithploy

propwithploy

09/02/2564

เป็นคอนโดที่นิติดูแลดีมากๆค่ะ ระบบรักษาความปลอดภัยดีที่สุด ไม่ต้องกังวลสำหรับผู้หญิงตัวคนเดียวที่จะหาหาคอนโดพักอาศัยปลอดภัยหายห่วงค่ะ สระว่ายน้ำชั้นสูงสุดชั้น 33 วิวดีเริศค่ะ พร้อมทั้งฟิตเนส และซาวน่า ครบเลยค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (44)

ดูประกาศทั้งหมด (44)
รูปภาพ 🤝🏻RB23816 ให้เช่าถูกมาก👍ชีวาทัย รามคำแหง✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23816 ให้เช่าถูกมาก👍ชีวาทัย รามคำแหง✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB23475 ให้เช่าถูกมาก👍ชีวาทัย รามคำแหง✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23475 ให้เช่าถูกมาก👍ชีวาทัย รามคำแหง✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30.05 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:57
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก /Code: KJ9023  ให้เช่า Chewathai Ramkamhaeng✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก /Code: KJ9023 ให้เช่า Chewathai Ramkamhaeng✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:49
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:45
รูปภาพ 🔮RB23816 ให้เช่าถูกมาก👍ชีวาทัย รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23816 ให้เช่าถูกมาก👍ชีวาทัย รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB23475 ให้เช่าถูกมาก👍ชีวาทัย รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23475 ให้เช่าถูกมาก👍ชีวาทัย รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30.05 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:54
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:45

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

🎊 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

📌 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่า ชีวาทัย รามคำแหง ขนาด 30 ตรม ชั้น 6 เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 10,000 บาท

ให้เช่า ชีวาทัย รามคำแหง ขนาด 30 ตรม ชั้น 6 เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 10,000 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2561)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ CWT138 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ CWT138 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2565)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ CWT174 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ CWT174 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดชีวาทัย รามคำแหง  ขนาด 33 ตรม ชั้น 21 เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 11800 บาท

ให้เช่า คอนโดชีวาทัย รามคำแหง ขนาด 33 ตรม ชั้น 21 เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 11800 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
33 ตร.ม.
฿11,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/6/2561)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่า ชีวาทัย รามคำแหง ขนาด 30 ตรม ชั้น 6 1 เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 10,000 บาท

ให้เช่า ชีวาทัย รามคำแหง ขนาด 30 ตรม ชั้น 6 1 เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 10,000 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2561)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:02
รูปภาพ #Z4349💥 270169 🔥ให้เช่าคอนโด Chewathai Ramkhamhaeng

#Z4349💥 270169 🔥ให้เช่าคอนโด Chewathai Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30.01 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4311💥 230169 🔥ให้เช่าคอนโด Chewathai Ramkhamhaeng

#Z4311💥 230169 🔥ให้เช่าคอนโด Chewathai Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.01 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z756 ให้เช่าคอนโด Chewathai Ramkhamhaeng

#Z756 ให้เช่าคอนโด Chewathai Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

🔺 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (19)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย แอท รามคำแหง ใกล้ รามคำแหง (ID 509061)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
58.69 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿71,562 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:09
ขาย ชีวาทัย รามคำแหง 1นอน 30ตรม ชั้น21 คอนโดใกล้ ม.รามคำแหง รพ.รามคำแหง ABAC The Mall รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
30.01 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿66,644 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:00
🎉 ขายคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿1,790,000
NEW !
(฿59,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:16
🚩 ขายคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿1,790,000
NEW !
(฿59,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿1,790,000
NEW !
(฿59,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
DL26010765 ขายคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง (Chewathai Ramkamhaeng) ใกล้ MRT ส่วนต่อขยาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿66,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
DL26031400 ขายคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง (Chewathai Ramkamhaeng) ใกล้ MRT ส่วนต่อขยาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
📌 ขายคอนโด ชีวาทัย รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿1,790,000
NEW !
(฿59,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:00
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ชีวาทัย รามคำแหง MD-26086228

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
31.01 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿58,046 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:15
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ชีวาทัย รามคำแหง พร้อมโอน 🔥MD-25076287

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
35 ตร.ม.
฿2,280,000
UPDATE !
(฿65,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:15
[ขาย] คอนโดชีวาทัย รามคำแหง  ชั้นสูง วิวสวย (ชั้น 26)

[ขาย] คอนโดชีวาทัย รามคำแหง ชั้นสูง วิวสวย (ชั้น 26)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
30.01 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿76,641 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:28
ขายคอนโดชีวาทัย รามคำแหง ต่ำกว่าราคาประเมิน

ขายคอนโดชีวาทัย รามคำแหง ต่ำกว่าราคาประเมิน

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30.01 ตร.ม.
฿1,730,000
UPDATE !
(฿57,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:28
[ขาย] คอนโดชีวาทัย รามคำแหง ชั้นสูง (ชั้น 26) วิวสวย ราคาดี

[ขาย] คอนโดชีวาทัย รามคำแหง ชั้นสูง (ชั้น 26) วิวสวย ราคาดี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
30.01 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿76,641 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:28
✅ S-CWT208 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-CWT208 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-CWT204 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-CWT204 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
A034267 Chewathai Ramkhamhaeng

A034267 Chewathai Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿59,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย แอท รามคำแหง ใกล้ รามคำแหง (ID 2678562)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
47.81 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿62,748 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
Acqua Condo Jomtien Beach 1 bedroom, for sale

Acqua Condo Jomtien Beach 1 bedroom, for sale

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
40.32 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿79,365 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Chewathai Ramkamhaeng 1 bedroom, for sale

Chewathai Ramkamhaeng 1 bedroom, for sale

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35.75 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿88,392 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Chewathai Ramkamhaeng

ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น

U Delight @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
แอสปาย ลาดพร้าว 113
แอสปาย ลาดพร้าว 113

Aspire Ladprao 113

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ladprao 11361 ประกาศ
ขาย Aspire Ladprao 11337 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130

The Niche ID Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130

The Niche Citi Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111

Lumpini Center Ladprao 111

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by