รูป Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 - รูปที่ 1/9
รูป Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 - รูปที่ 2/9
รูป Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 - รูปที่ 3/9
รูป Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 - รูปที่ 4/9
รูป Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26บางกะปิ กรุงเทพมหานคร3.0/5
18ยูนิตขาย
80ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมติดถนนใหญ่กรุงเทพกรีฑา-รามคำแหง ใกล้จุด Airport Links มีจุดเชื่อมต่อกับสถานีรถไฟฟ้า BTS และรถไฟฟ้า ใต้ดิน MRT ทำให้สะดวกในการเดินทางไปสู่ทุกจุดหมาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 80 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Ville รามคำแหง 26
  • LPN วิลล์ รามคำแหง 26
  • LPN Ville รามคำแหง 26
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
994
2009
25 บาท/ตร.ม.
5
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6646ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight @ Huamak Station

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 289 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Supalai Veranda Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 773 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Chewathai Ramkamhaeng

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

S1 Rama 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า S1 Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด S1 Rama 9

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

U @ Huamak Station

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า U @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด U @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Inspire Place ABAC-Rama IX

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Inspire Place ABAC-Rama IX

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Inspire Place ABAC-Rama IX

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The One Plus @ Srinakarindra

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

ห่างไป 3 กม.

ม.รามคำแหง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,880 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,269 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 3.6 กม.

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 3,030 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,300 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,778 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,666 ประกาศ

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,443 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 665 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,720 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,115 ประกาศ

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,634 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,310 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,883 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,943 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,136 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,312 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,487 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,947 ประกาศ

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,536 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,440 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,736 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,886 ประกาศ

เดอะไนน์ พระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 306 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศขาย 139 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 2.4 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,968 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,238 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,417 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,602 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,526 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,427 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,078 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,254 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,638 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,494 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,676 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,227 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,476 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,746 ประกาศ

รามคำแหง 26

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 26

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 26

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,458 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,488 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,470 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,466 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Dixit Gohain

Dixit Gohain

29/05/2564

Hello I lived in the room 59/147 building c , the owner name is mahasete auer. He robbed me not giving me half of my security charging for damages which I didn’t do. This is no right since I didn’t click pictures before now I don’t have proof to go to police. Please blacklist this room.

(1)
KHUN P

KHUN P

08/02/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (80)

ดูประกาศทั้งหมด (80)
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 อาคาร E ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 อาคาร E ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ 🦋RB23570 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23570 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ 🦋RB24599 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24599 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ 🦋RB24189 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24189 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ขนาด 32 ตรม ตึกB ชั้น2 1น1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8,500 บ

ให้เช่าคอนโดลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ขนาด 32 ตรม ตึกB ชั้น2 1น1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8,500 บ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2561)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ขนาด 28 ตรม ตึก E ชั้น5 studio เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 7,500 บ

ให้เช่าคอนโดลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ขนาด 28 ตรม ตึก E ชั้น5 studio เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 7,500 บ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2561)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LP26364 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LP26364 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ขนาด 32 ตรม 1น 1น ตึก B ชั้น 4 เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8,500 บ.

ให้เช่า คอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ขนาด 32 ตรม 1น 1น ตึก B ชั้น 4 เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8,500 บ.

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2561)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ขนาด 32 ตรม ตึก D ชั้น1 1น 1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8500 บ

ให้เช่าคอนโดลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ขนาด 32 ตรม ตึก D ชั้น1 1น 1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8500 บ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2561)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ขนาด 32 ตรม ตึก B ชั้น6 เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8,500 บาท

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ขนาด 32 ตรม ตึก B ชั้น6 เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8,500 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2561)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ขนาด 32 ตรม ตึก B ชั้น 7 เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8500 บาท

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ขนาด 32 ตรม ตึก B ชั้น 7 เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8500 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2561)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง26 32 ตรม ชั้น2 ตึกบี 8,000 บาท

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง26 32 ตรม ชั้น2 ตึกบี 8,000 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง26 29 ตรม ชั้น3 ตึกc 8,000 บาท

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง26 29 ตรม ชั้น3 ตึกc 8,000 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง26 32 ตรม ชั้น2 ตึกA 8500บาท

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง26 32 ตรม ชั้น2 ตึกA 8500บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง26 32 ตรม ชั้น5 ตึกB 8,000 บาท 064-9598900

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง26 32 ตรม ชั้น5 ตึกB 8,000 บาท 064-9598900

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2563)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง26 32 ตรม ชั้น1 ตึกA 8,000 บาท 064-9598900

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง26 32 ตรม ชั้น1 ตึกA 8,000 บาท 064-9598900

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
32 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/5/2563)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LP26142 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LP26142 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (18)

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10306

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10306

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.2 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿49,689 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿53,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:01
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 1ห้องนอน ชั้น2 อาคารB ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿51,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:01
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿53,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
DL26050156 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 (Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26) ใกล้ ARL หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿1,800,000
NEW !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
DL26020346 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 (Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26) ใกล้ ARL หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32.21 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿54,331 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
DL26031496 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 (Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26) ใกล้ ARL หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿60,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
#A124479 ✅ 12/2/69  ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124479 ✅ 12/2/69 ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32.21 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿54,331 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
ขาย ราคาถูกพร้อมอยู่ ✅ ห้องสวยสภาพดี วิวสวยเงียบสงบ  Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 📍  ติดรถไฟฟ้า เดินทางสะดวก

ขาย ราคาถูกพร้อมอยู่ ✅ ห้องสวยสภาพดี วิวสวยเงียบสงบ Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 📍 ติดรถไฟฟ้า เดินทางสะดวก

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿57,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:01
📌 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿53,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:01
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26)   1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26) 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-4
32.21 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿54,331 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:02
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿54,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:30
ขาย ลุมพินี วิลล์ ราม 26 ห้องใหญ่ 33 ตร.ม. แต่งครบ + แอร์ใหม่ 2 เครื่อง พร้อมเข้าอยู่ทันที"

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿1,800,000
NEW !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:21
✅ S-LP26415 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP26415 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
62.5 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿52,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LP26166 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP26166 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿42,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LP26410 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LP26410 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿57,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿54,828 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:33

A033755 Lumpini Ville Ramkamhaeng 26

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39.6 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿57,828 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น

U Delight @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เอส วัน พระราม 9

S1 Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า S1 Rama 9 42 ประกาศ
ขาย S1 Rama 9 23 ประกาศ
ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น

U @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า U @ Huamak Station30 ประกาศ
ขาย U @ Huamak Station21 ประกาศ
อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9
อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by