รูป The IRIS Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 1/5
รูป The IRIS Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 2/5
รูป The IRIS Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 3/5
รูป The IRIS Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 4/5
รูป The IRIS Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์415 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร4.0/5
27ยูนิตขาย
54ยูนิตเช่า

โครงการดิ ไอริส คอนโดมิเนียม สไตล์ Modern โดยใส่ใจในการออกแบบทุกรายละเอียด สอดแทรกความสนุกสนาน เพื่อให้ความรู้สึกถึงอิสระในการพักอาศัย ภายใต้ Concept Panoramic อาคารทั้ง 8 อาคาร จัดวางอิสระต่อกัน เพื่อความเป็นส่วนตัว ใช้การตกแต่งด้วยกระจกเข้ามุม 90 องศา เพื่อเปิดมุมมองใหม่ของคุณที่เปิดกว้างกว่าที่เคย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 54 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ชื่ออื่นๆ

  • ดิ ไอริส พระรามเก้า - ศรีนครินทร์
  • The IRIS พระราม 9 - ศรีนครินทร์
คอนโดมิเนียม
415 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1,152
- เมตร
2009
25 บาท/ตร.ม.
8
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 178 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Rich Park @ Triple Station

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Rich Park @ Triple Station

มีคอนโดให้เช่า 208 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @ Triple Station

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

U Delight @ Huamak Station

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Asakan Place Srinakarindra

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Asakan Place Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด Asakan Place Srinakarindra

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

S1 Rama 9

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า S1 Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด S1 Rama 9

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

U @ Huamak Station

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า U @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด U @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Four Wings Residence

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Four Wings Residence

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Four Wings Residence

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The One Plus @ Srinakarindra

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Flora Ville

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Flora Ville

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Flora Ville

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

MRT ศรีกรีฑา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีกรีฑา

มีประกาศให้เช่า 349 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีกรีฑา

มีประกาศขาย 182 ประกาศ

MRT พัฒนาการ

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 959 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พัฒนาการ

มีประกาศขาย 331 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ม.เอแบค

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,657 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,624 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.6 กม.

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

ห่างไป 3.4 กม.

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,163 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,740 ประกาศ

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 5.8 กม.

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,391 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 643 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,569 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,045 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,023 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,278 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 3.9 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,428 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,408 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,888 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,628 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,575 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,829 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,218 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,762 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,412 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,395 ประกาศ

แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,096 ประกาศ

ประกาศขาย แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศขาย 371 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,025 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,197 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,582 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,048 ประกาศ

กรุงเทพกรีฑา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กรุงเทพกรีฑา

มีประกาศให้เช่า 134 ประกาศ

ประกาศขาย กรุงเทพกรีฑา

มีประกาศขาย 66 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,548 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,171 ประกาศ

ถนนกรุงเทพ-ชลบุรี มอเตอร์เวย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศรีนครินทร์ 13

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ศรีนครินทร์ 13

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ศรีนครินทร์ 13

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.4 กม.

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,316 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,448 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
June June

June June

13/02/2564

คอนโด loerise ห้องกว้างมาก บรรยากาศเงียบสงบ ที่จอดรถไม่ค่อยพอ มีสระว่ายน้ำ ค่อนข้างเก่า

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (54)

ดูประกาศทั้งหมด (54)
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

📌 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ ⭐ IRS110 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ IRS110 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ IRS126 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ IRS126 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
57 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ IRS106 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ IRS106 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ IRS162 ✅ Line : @p2nproperty

✅ IRS162 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
รูปภาพ SPGJCH ให้เช่าคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin 46 ตร.ม. ชั้น 7 ตึก B line id : @livinglegacy

SPGJCH ให้เช่าคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin 46 ตร.ม. ชั้น 7 ตึก B line id : @livinglegacy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:00
รูปภาพ Code: 26KJ1728  ให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1728 ให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:39
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

📌 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:01
รูปภาพ 🥝🥝   (  ห้องว่าง )    ให้เช่า  คอนโด  ดิ ไอริส  พระราม9 - ศรีนครินทร์   🥝🥝  ชั้น  5   ขนาด  48  ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

🥝🥝 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด ดิ ไอริส พระราม9 - ศรีนครินทร์ 🥝🥝 ชั้น 5 ขนาด 48 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:31
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:30
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ ไอริส พระราม9 - ศรีนครินทร์ สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-117926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม9 - ศรีนครินทร์ สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-117926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:03
รูปภาพ 🍀🍀   (  ห้องว่าง )    ให้เช่า  คอนโด  ดิ ไอริส  พระราม9 - ศรีนครินทร์   🍀🍀  ชั้น  5   ขนาด  48  ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

🍀🍀 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด ดิ ไอริส พระราม9 - ศรีนครินทร์ 🍀🍀 ชั้น 5 ขนาด 48 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:00
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 – ศรีนครินทร์ The IRIS Rama 9 – Srinakarin

ให้ เช่า คอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 – ศรีนครินทร์ The IRIS Rama 9 – Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
🚩 ขายคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร F ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿52,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
🍃Condo365090326🍃 📍 The IRIS พระราม 9 – ศรีนครินทร์  ✅

🍃Condo365090326🍃 📍 The IRIS พระราม 9 – ศรีนครินทร์ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45.55 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿53,787 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:29
Condo365  The IRIS Rama 9-Srinakarin    ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

Condo365 The IRIS Rama 9-Srinakarin ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
54.56 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿44,905 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:27
ขายคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ STUDIO ชั้น 8  อาคาร E ใกล้ ARL รามคำแหง

ขายคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ STUDIO ชั้น 8 อาคาร E ใกล้ ARL รามคำแหง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿43,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:01
ขายคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 46 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:31
ขายคอนโด The Iris ศรีนครินทร์ ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿48,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:21
(18848) The Iris

(18848) The Iris

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿1,399,000
UPDATE !
(฿39,971 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
A033642 The IRIS Rama 9 - Srinakarin

A033642 The IRIS Rama 9 - Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿1,399,000
UPDATE !
(฿39,971 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
💥SL-8389💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ 👉แอดไลน์ @wincondo

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.32 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿47,958 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:17
ขายด่วน ✨ The IRIS Rama 9 - Srinakarin ✨ ตกแต่งสวยครบ ใกล้ MRT แยกลำสาลี และ Airport Rail Link หัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:08
ขายคอนโด ดิ ไอริส อาคารD 57.65 ตรม. ถ.ศรีนครินทร์ ชั้น1

ขายคอนโด ดิ ไอริส อาคารD 57.65 ตรม. ถ.ศรีนครินทร์ ชั้น1

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
57 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿40,351 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:03
ดิ ไอริส พระราม 9-ศรีนครินทร์ 1 นอน แต่งครบ ใกล้รถไฟฟ้า Airport Link_Do867

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45.54 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿53,799 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:09
✨✨✨ขาย ดิ ไอริส พระราม 9-ศรีนครินทร์ ✨✨✨

✨✨✨ขาย ดิ ไอริส พระราม 9-ศรีนครินทร์ ✨✨✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿46,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:01
#SC13913📌 ขาย | 🟦🟨ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45.54 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿51,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:09
ขายคอนโดห้องไซส์ใหญ่ 45 ตร.ม. The Iris Rama 9 - Srinakarin (ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์) ทำเลดี ใกล้ Airport Link

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45.54 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿53,799 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:02
S2980 คอนโดห้องใหญ่ แต่งสวย The IRIS พระราม 9 ศรีนครินทร์ ใกล้ Airport Link

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45.54 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿51,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:24
ขายคอนโดห้องสวย ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ (SA-01)

ขายคอนโดห้องสวย ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ (SA-01)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿54,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:45
ขาย!!! 🏙️ ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ( ห้องกว้าง รีโนเวทใหม่ ส่วนกลางครบครัน 🎀🎀🎀 )

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.54 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿53,799 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01
ME2500066 ขายด่วน! ห้องใหญ่ The IRIS พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ใกล้ Airport Link พร้อมอยู่

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45.55 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿53,787 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เอส วัน พระราม 9

S1 Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า S1 Rama 9 36 ประกาศ
ขาย S1 Rama 9 23 ประกาศ
ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น

U @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า U @ Huamak Station30 ประกาศ
ขาย U @ Huamak Station24 ประกาศ
บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก

Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Flora Ville20 ประกาศ
ขาย Flora Ville22 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน