รูป The Raffles - รูปที่ 1/6
รูป The Raffles - รูปที่ 2/6
รูป The Raffles - รูปที่ 3/6
รูป The Raffles - รูปที่ 4/6
รูป The Raffles - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Raffles

เดอะ ราฟเฟิลห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
18ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

The Raffles ถูกออกแบบให้ตัวอาคารมีกลิ่นอายยุโรป รูปแบบของงานสถาปัตยกรรมภายนอกสะท้อนให้เห็นถึงความสง่างามของตัวอาคาร ภายในอาคารเน้นเรื่องความโปร่งสบาย การถ่ายเทอากาศ และช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายในการบำรุงรักษาอาคาร ผนังภายนอกกว่า 80% เป็นกระจก สวย ไม่โทรมง่าย เพียงแค่ทำความสะอาดก็ดูดีเหมือนอาคารใหม่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Raffles

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ ราฟเฟิล คอนโดมิเนียม
  • The Raffles Condominium
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
101
2012
35 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 382 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Life @ Ratchada - Suthisan

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Ivy Ratchada

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Ratchada

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Privacy Ladprao - Sena

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,286 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,086 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 1,983 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 1,006 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,508 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 746 ประกาศ

MRT ภาวนา

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ภาวนา

มีประกาศให้เช่า 169 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ภาวนา

มีประกาศขาย 217 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3.1 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,524 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,002 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,973 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,171 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.5 กม.

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,052 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,322 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,523 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,455 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,245 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,372 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,906 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.1 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,115 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,288 ประกาศ

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,087 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,673 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.7 กม.

เกษตร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,902 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,720 ประกาศ

ยูเนี่ยน มอลล์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศให้เช่า 11,144 ประกาศ

ประกาศขาย ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศขาย 4,029 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 871 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 594 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,872 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,851 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,560 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,580 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,373 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,266 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 608 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 483 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ราฟเฟิล MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-73702 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ราฟเฟิล MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-73702 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:03
รูปภาพ #R3350 ให้เช่า The Raffles Condominium

#R3350 ให้เช่า The Raffles Condominium

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #N316 ให้เช่าคอนโด เดอะ ราฟเฟิล คอนโดมิเนียม

#N316 ให้เช่าคอนโด เดอะ ราฟเฟิล คอนโดมิเนียม

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ A032792 The Raffles

A032792 The Raffles

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
64 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ ให้เช่าด่วน🔥 The Raffles ลาดพร้าว 42/1 | ชั้น 5 ห้องกว้าง วิวสวย | 1 ห้องนอน | ใกล้ MRT สายสีเหลือง สถานีภาวนา เพียง 400 เมตร|

ให้เช่าด่วน🔥 The Raffles ลาดพร้าว 42/1 | ชั้น 5 ห้องกว้าง วิวสวย | 1 ห้องนอน | ใกล้ MRT สายสีเหลือง สถานีภาวนา เพียง 400 เมตร|

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.66 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 01:30
รูปภาพ    A66-157    คอนโด เดอะ ราฟเฟิล ลาดพร้าว 42/1 ห้องมุม ชั้น 5ใกล้ MRT สถานีภาวนา และติดรถไฟฟ้าสายสีเหลือง

A66-157 คอนโด เดอะ ราฟเฟิล ลาดพร้าว 42/1 ห้องมุม ชั้น 5ใกล้ MRT สถานีภาวนา และติดรถไฟฟ้าสายสีเหลือง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿9,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 02:42
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราฟเฟิล ลาดพร้าว 42/1 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2607776)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราฟเฟิล ลาดพร้าว 42/1 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2607776)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/02/2569 19:07

ประกาศขายในโครงการ (18)

📌 ด่วน‼️ เจ้าของขายขาดทุน ✅ คอนโด เดอะ ราฟเฟิล ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95398

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
42.8 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿58,178 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:30
ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.76 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿53,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:03
#A12460 ✅ 27/4/69  ขายคอนโด The Raffles 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12460 ✅ 27/4/69 ขายคอนโด The Raffles 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.8 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿58,178 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 17:00
คอนโดเดอะราฟเฟิ้ล ลาดพร้าว 🏡 ห้องมุมวิวสวย ทำเลดีเยี่ยม ใกล้ MRT แค่ 100 เมตร! ✨

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.8 ตร.ม.
฿2,490,000
NEW !
(฿58,178 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 15:38
#SC13332 ​​ 📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ ราฟเฟิล​​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.8 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿58,178 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 15:09
🚩 ขายคอนโด เดอะ ราฟเฟิล ลาดพร้าว 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ 1

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿59,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด เดอะ ราฟเฟิล ลาดพร้าว 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ 1

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿59,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:01
📌 ขายคอนโด เดอะ ราฟเฟิล ลาดพร้าว 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ 1

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿59,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:00
BP00620 ขายคอนโด เดอะราฟเฟิล ชั้น 5 แขวง สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
57 ตร.ม.
฿3,243,000
UPDATE !
(฿56,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:59

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
57 ตร.ม.
฿3,243,000
UPDATE !
(฿56,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:57
ขายคอนโด เดอะ ราฟเฟิล ลาดพร้าว 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ 1

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿59,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 10:30
✨ ขาย เดอะ ราฟเฟิล ✨  ราคา 2,490,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ราฟเฟิล ✨ ราคา 2,490,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
42 ตร.ม.
฿2,490,000
NEW !
(฿59,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:07
🔥ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ห้องมุมสุดไพรเวท เดอะราฟเฟิ้ล ลาดพร้าว The Raffle Ladprao | MRT ลาดพร้าว / MRT ภาวนา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
42.8 ตร.ม.
฿2,564,700
UPDATE !
(฿59,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 06:46

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿59,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 14:30
🎉 ขายคอนโด เดอะ ราฟเฟิล ลาดพร้าว 42 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ 1

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿59,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 09:10
S1016 🔥 📍ขายด่วน The Raffles Condo Ladprao  ใกล้ MRT ภาวนา เพียง 2.49 ล้านบาท

S1016 🔥 📍ขายด่วน The Raffles Condo Ladprao ใกล้ MRT ภาวนา เพียง 2.49 ล้านบาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.8 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿58,178 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 05:00

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿65,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/02/2569 19:08

โครงการใกล้เคียง The Raffles

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada382 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada134 ประกาศ
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

The Room Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1874 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1826 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada46 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada32 ประกาศ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Ratchada37 ประกาศ
ขาย Ivy Ratchada11 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230