รูป Modiz Interchange  - รูปที่ 1/25
รูป Modiz Interchange  - รูปที่ 2/25
รูป Modiz Interchange  - รูปที่ 3/25
รูป Modiz Interchange  - รูปที่ 4/25
รูป Modiz Interchange  - รูปที่ 5/25
คอนโดมิเนียม

Modiz Interchange

โมดิซ อินเตอร์เชนจ์บางเขน กรุงเทพมหานคร0.5/5
25ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

Modiz Interchange  ตั้งอยู่ติดถนนใหญ่ ช่วงเชื่อมต่อถนนพหลโยธินและถนนรามอินทรา ฝั่งมุ่งหน้าวัชรพล ซึ่งตัวโครงการอยู่ไม่ห่างจากรถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีวัดพระศรีมหาธาตุ และรถไฟฟ้าสีชมพูที่จะสร้างเสร็จในอนาคต สิ่งอำนวยความสะดวกบริเวณรอบโครงการ จะมี Central รามอินทรา อยู่ห่างประมาน 480 เมตร และยังมี โลตัสหลักสี่, ตลาดยิ่งเจริญ, โรงพยาบาลเซ็นทรัลเยนเนอรัล ที่ตั้งอยู่ไม่ไกลมากนัก สถานที่สำคัญใกล้โครงการ

  • BTS สถานีวัดพระศรีมหาธาตุ : 550 ม.
  • Tesco Lotus หลักสี่ : 650 ม.
  • Central รามอินทรา : 480 ม.
  • Max Value : 6.5 กม.
  • ม.ราชภัฎพระนคร : 5.2 กม.
  • ม.เกริก : 350 ม.
  • ม.เกษตรศาสตร์ : 9 กม.
  • Major รัชโยธิน : 13.4 กม.
  • Central ลาดพร้าว : 12.5
  • Union Mall : 11.6 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 25 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Modiz Interchange
คอนโดมิเนียม
บางเขน กรุงเทพมหานคร
217
2.45 เมตร
2018
45.00 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3203ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Chaengwattana Station

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Regent home 18 chaengwattana - laksi

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

ห่างไป 15 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Regent Home 15 Chaengwattana

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Lumpini Ville Ramintra - Laksi

ห่างไป 15 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramintra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramintra - Laksi

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Modiz Station

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Station

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Station

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Knightsbridge Phaholyothin Interchange

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Lumpini Place Raminthra - Laksi

ห่างไป 15 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Raminthra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Raminthra - Laksi

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Regent Home 10 Chaengwattana

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Plum Condo Mix Chaengwattana

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศให้เช่า 558 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศขาย 267 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,661 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,050 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,940 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 732 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 6.8 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,276 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,866 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 10.5 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,274 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,265 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,829 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 646 ประกาศ

ตลาดยิ่งเจริญ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,444 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 437 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,396 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 973 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,889 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 722 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,638 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 568 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,513 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 511 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 14.9 กม.

วงเวียนหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วงเวียนหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 619 ประกาศ

ประกาศขาย วงเวียนหลักสี่

มีประกาศขาย 275 ประกาศ

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,374 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 957 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 976 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 555 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,264 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,714 ประกาศ

รพ.เอสวายเอช

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เอสวายเอช

มีประกาศให้เช่า 1,244 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เอสวายเอช

มีประกาศขาย 313 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,643 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,359 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 570 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 22.40 - 24.37 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

0.5/5(1 รีวิวโครงการ)
H

H

01/04/2567

เป็นคอนโดที่ติดรถไฟฟ้าสองสาย ทำให้เดินทางสะดวก แต่กำแพงห้องบางมากๆ ได้ยินข้างห้องคุยกันชัดเจน ที่จอดรถน้อยต้องจอดซ้อนคันกัน และมีชาวต่างชาติจ.เยอะซึ่งทั้งกลิ่นอาหารและเสียง ซึ่งถือว่าเป็นสภาพแวดล้อมที่แย่

(0.5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Modiz Interchange ติดรถไฟฟ้าสถานีวัดพระศรีSTANDARD

ให้เช่าคอนโด Modiz Interchange ติดรถไฟฟ้าสถานีวัดพระศรี

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 03/09/2565 02:32
รูปภาพ ให้เช่า Modiz Interchange พร้อม เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

ให้เช่า Modiz Interchange พร้อม เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:49
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ BTS-วัดพระศรีมหาธาตุ อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-101125 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ BTS-วัดพระศรีมหาธาตุ อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-101125 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42.44 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ BTS-วัดพระศรีมหาธาตุ อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-97790 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ BTS-วัดพระศรีมหาธาตุ อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-97790 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่า โมดิช อินเตอร์เชนจ์ Modiz Interchange  รถไฟฟ้า2สาย สายสีชมพู-สายสีเขียว วงเวียนหลักสี่ ใกล้ ม. เกษตร ม. ศรีปทุม ม. ราชฎัท

ให้เช่า โมดิช อินเตอร์เชนจ์ Modiz Interchange รถไฟฟ้า2สาย สายสีชมพู-สายสีเขียว วงเวียนหลักสี่ ใกล้ ม. เกษตร ม. ศรีปทุม ม. ราชฎัท

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2561)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:57
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด MODIZ interchage     📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

ให้เช่าคอนโด MODIZ interchage 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/5/2563)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 17:00
รูปภาพ 💎2 ห้องนอน💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲โมดิซ อินเตอร์เชนจ์

💎2 ห้องนอน💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲โมดิซ อินเตอร์เชนจ์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:07
รูปภาพ #R2411 ให้เช่า Modiz Interchange

#R2411 ให้เช่า Modiz Interchange

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38.43 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨โมดิซ อินเตอร์เชนจ์🟢

MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨โมดิซ อินเตอร์เชนจ์🟢

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2563)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨โมดิซ อินเตอร์เชนจ์  🔴🟢🟡

MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ 🔴🟢🟡

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿11,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ ให้เช่า โมดิช อินเตอร์เชนจ์ Modiz Interchange วงเวียนหลักสี่ รถไฟฟ้าสายสีเขียว สีชมพู  พร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ฯ+เครื่องใช้ไฟฟ้า

ให้เช่า โมดิช อินเตอร์เชนจ์ Modiz Interchange วงเวียนหลักสี่ รถไฟฟ้าสายสีเขียว สีชมพู พร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ฯ+เครื่องใช้ไฟฟ้า

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2561)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 08:12
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ ใน อนุสาวรีย์ (ID 2856375)

คอนโด สตูดิโอ ที่ โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ ใน อนุสาวรีย์ (ID 2856375)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 19:09
รูปภาพ ให้เช่า โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ วงเวียนหลักสี่ ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู และสีเขียว พร้อม เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องซักผ้า พร้อมเข้าอยู่

ให้เช่า โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ วงเวียนหลักสี่ ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู และสีเขียว พร้อม เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องซักผ้า พร้อมเข้าอยู่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 03:03
รูปภาพ G 2387🚨คอนโดให้เช่า โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 2387🚨คอนโดให้เช่า โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2562)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 09:13
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Modiz Interchange 29 ตรม. ชั้น 4 ห้องหัวมุม เฟอร์ครบ 11,500/ ด.

ให้เช่าคอนโด Modiz Interchange 29 ตรม. ชั้น 4 ห้องหัวมุม เฟอร์ครบ 11,500/ ด.

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 06:53

ประกาศขายในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
ขายคอนโด โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจนครบาลบางเขน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:01
ขายคอนโด โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจนครบาลบางเขน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿88,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:01
✅ S-MBK109 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-MBK109 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿75,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ ขายคอนโดทำเลเชื่อมต่อรถไฟฟ้า 2 สาย ติด BTS วัดพระศรีฯ ✅ โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ - Modiz Interchange

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿2,300,000
NEW !
(฿79,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:01
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ 216623

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ 216623

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿2,590,000
NEW !
(฿107,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขายขาดทุน คอนโด โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ ใกล้วงเวียนวัดพระศรี ห้องใหม่ พร้อมเฟอร์ฯครบ เพียง 1.99 ล้าน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿71,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:30
🔥 ขายด่วน! ราคาถูกที่สุดในตึก ✨ Modiz Interchange ✨ 0 เมตร ถึง BTS วัดพระศรีฯ ✨ เพียง 2.3 ล้านเท่านั้น! 🚆💎

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿79,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 14:00
DL26020759 ขายคอนโด โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ (Modiz Interchange ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿79,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:18
DL26030014 ขายคอนโด โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ (Modiz Interchange ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿79,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ ใน อนุสาวรีย์ (ID 2881076)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿75,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 19:08
💎ขายราคาดี💎 Modiz Interchange ห้อง Studio ติด BTS วัดพระศรี🏢

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-5
29 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿79,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:16
Modiz Interchange | 🚝ใกล้ BTS,MRTจตุจักร #2026050814551 #FC

Modiz Interchange | 🚝ใกล้ BTS,MRTจตุจักร #2026050814551 #FC

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿75,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:21
Modiz Interchange | 🚝ใกล้ BTS,MRTจตุจักร #2026050814551

Modiz Interchange | 🚝ใกล้ BTS,MRTจตุจักร #2026050814551

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿75,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:56
🏢 ขายคอนโด : Modiz Interchange (โมดิซ อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12247

🏢 ขายคอนโด : Modiz Interchange (โมดิซ อินเตอร์เชนจ์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12247

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿79,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:55
✨ ขาย โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ ✨  ราคา 2,200,000 บาท

✨ ขาย โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ ✨ ราคา 2,200,000 บาท

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
29 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿75,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:56
A033500 Modiz Interchange

A033500 Modiz Interchange

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,299,000
UPDATE !
(฿95,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A033290 Modiz Interchange

A033290 Modiz Interchange

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿89,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
SC0319 🔥ขายด่วนโมดิซ อินเตอร์เชนจ์ 1นอน 28ตร.ม ชั้น3🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿105,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:30
ขายคอนโด Modiz Interchange : ราคา 2.3 ล้าน 😮

ขายคอนโด Modiz Interchange : ราคา 2.3 ล้าน 😮

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿79,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Modiz Interchange

พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น
พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น

Plum Condo Chaengwattana Station

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่

Regent home 18 chaengwattana - laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่

Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 15 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Station 37 ประกาศ
ขาย Modiz Station 7 ประกาศ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 10 Chaengwattana

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A