รูป Lumpini Ville Ramintra - Laksi - รูปที่ 1/8
รูป Lumpini Ville Ramintra - Laksi - รูปที่ 2/8
รูป Lumpini Ville Ramintra - Laksi - รูปที่ 3/8
รูป Lumpini Ville Ramintra - Laksi - รูปที่ 4/8
รูป Lumpini Ville Ramintra - Laksi - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Ramintra - Laksi

ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่บางเขน กรุงเทพมหานคร3.0/5
20ยูนิตขาย
28ยูนิตเช่า

ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่ Lumpini Ville Ramintra - Laksi พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียมอาคารสูง 14 ชั้น 1 อาคาร เป็นห้องชุดพักอาศัย 1,269 ยูนิต ร้านค้าการพาณิชย์ 2 ยูนิต โครงการตั้งอยู่ ถนนรามอินทรา แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร โครงการอยู่ในพื้นที่เดียวกันกับลุมพินี เพลส รามอินทรา-หลักสี่ และ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา หลักสี่ - ใกล้ BTS วัดพระศรีมหาธาตุ ซึ่งเป็นจุดเชื่อมต่อรถไฟฟ้าสายสีชมพู แคราย-มีนบุรี - ใกล้ศูนย์การค้าเซ็นทรัล รามอินทรา - ใกล้โรงพยาบาลเซ็นทรัลเยนเนอรัล

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 28 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1271
2009
- บาท/ตร.ม.
1
14
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6960ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent home 18 chaengwattana - laksi

ห่างไป 14.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Regent Home 15 Chaengwattana

ห่างไป 14.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Modiz Station

ห่างไป 14.5 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Station

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Station

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Knightsbridge Phaholyothin Interchange

ห่างไป 15 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Lumpini Place Raminthra - Laksi

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Raminthra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Raminthra - Laksi

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Regent Home 10 Chaengwattana

ห่างไป 14.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Regent Home 3

ห่างไป 14.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 3

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

ห่างไป 14.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Modiz Interchange

ห่างไป 15 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Interchange

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Interchange

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 14.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศให้เช่า 561 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศขาย 277 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 8.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,685 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,093 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 15.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,941 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 767 ประกาศ

ม.นอร์ทกรุงเทพ วิทยาเขตสะพานใหม่

ห่างไป 17.6 กม.

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 18.5 กม.

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 14.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 22.2 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 15.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,286 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,321 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 15.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,831 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 680 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 21.2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 423 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 261 ประกาศ

ตลาดยิ่งเจริญ

ห่างไป 15.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,442 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 462 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 9.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,420 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,016 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 15.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,889 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 757 ประกาศ

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 21.2 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 423 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 261 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,643 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 597 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างไป 17.3 กม.

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,513 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 538 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

วงเวียนหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วงเวียนหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 623 ประกาศ

ประกาศขาย วงเวียนหลักสี่

มีประกาศขาย 285 ประกาศ

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 12.6 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,378 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 991 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 979 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 569 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,462 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,840 ประกาศ

ถนนลาดปลาเค้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศให้เช่า 1,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศขาย 498 ประกาศ

รามอินทรา 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รามอินทรา 3

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามอินทรา 3

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เอสวายเอช

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เอสวายเอช

มีประกาศให้เช่า 1,247 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เอสวายเอช

มีประกาศขาย 328 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 18.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,643 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

ห่างไป 11.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,364 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 590 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 25.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Easy Condo Home

Easy Condo Home

12/02/2564

คอนโดติดถนนรามอินทรา ใกล้กับเซ็นทรัลรามอินทรา มีร้านสะดวกซื้อภายในโครงการ ร้านอาหารตามสั่ง ร้านซักรีด หาของการง่าย หลังโครงการมีตลาดขายอาหารทุกวันตอนเย็น นิติ ดูแลดี บรรยากาศดี

(3)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
รูปภาพ 🏡 พร้อมอยู่! ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville รามอินทรา-หลักสี่ เฟอร์ครบ

🏡 พร้อมอยู่! ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville รามอินทรา-หลักสี่ เฟอร์ครบ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-5
25.54 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:24
รูปภาพ 🦋RB21328 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21328 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
30.63 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23409 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23409 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:02
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา หลักสี่ ชั้น 11

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา หลักสี่ ชั้น 11

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:00
รูปภาพ ⭐ LIN102 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ LIN102 ⭐ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
รูปภาพ ✅ LIN162 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LIN162 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
รูปภาพ ✅ LIN183 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LIN183 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.5 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
รูปภาพ ✅ LIN181 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LIN181 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
25.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
รูปภาพ ✅ LIN196 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LIN196 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
25.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
รูปภาพ ✅ LIN181 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LIN181 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
25.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
รูปภาพ P137 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Ramintra-Laksi (ลุมพินีวิลล์ รามอินทรา-หลักสี่) ติดเซ็นทรัล ใกล้BTS ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษสุดๆ

P137 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Ramintra-Laksi (ลุมพินีวิลล์ รามอินทรา-หลักสี่) ติดเซ็นทรัล ใกล้BTS ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษสุดๆ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31.5 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:13
รูปภาพ P670 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Ramintra-Laksi (ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่) ติดรถไฟฟ้า เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

P670 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Ramintra-Laksi (ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่) ติดรถไฟฟ้า เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
34 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:13
รูปภาพ 🔮RB23409 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23409 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:54
รูปภาพ AS1305 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่ ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS1305 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่ ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:29
รูปภาพ 🪶🪶🪶LPN รามอินทรา หลักสี่ ขนาด 32 ตรม ชั้น 11  ติดเซ้นทรัลรามอินทรา ม.เกริก🪶🪶🪶

🪶🪶🪶LPN รามอินทรา หลักสี่ ขนาด 32 ตรม ชั้น 11 ติดเซ้นทรัลรามอินทรา ม.เกริก🪶🪶🪶

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2565)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:00
รูปภาพ #R106 ให้เช่า Lumpini ville ramintra laksi

#R106 ให้เช่า Lumpini ville ramintra laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่ มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่ มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:40
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ MW agency❣️❤️❣️❤️ Lumpini Ville Ramintra - Laksi

MW agency❣️❤️❣️❤️ Lumpini Ville Ramintra - Laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31.5 ตร.ม.
฿10,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

#SC12401    📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12401 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
31 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿58,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:09
✅ S-LIN136 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LIN136 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿61,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LIN192 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LIN192 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,750,000
NEW !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LIN186 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LIN186 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
25.38 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿66,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LIN184 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LIN184 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
25.26 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿65,321 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LIN185 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LIN185 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿54,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LIN191 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LIN191 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿58,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LIN193 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LIN193 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30.77 ตร.ม.
฿1,950,000
NEW !
(฿63,373 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน ✅ คอนโด ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95403

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-15
39.78 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿75,163 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:35
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ลุมพินีวิลล์ รามอินทรา-หลักสี่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31.5 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:35
#A124317 ✅ 9/10/68  ขายคอนโด Lumpini Ville Ramintra - Laksi   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124317 ✅ 9/10/68 ขายคอนโด Lumpini Ville Ramintra - Laksi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
31.5 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 17:00
SIRINAWINDA190326  คอนโด ลุมพินี คอนโดวิลล์ รามอินทรา - หลักสี่   🔥🔥ราคา 1.75 ล้านบาท🔥🔥🔥

SIRINAWINDA190326 คอนโด ลุมพินี คอนโดวิลล์ รามอินทรา - หลักสี่ 🔥🔥ราคา 1.75 ล้านบาท🔥🔥🔥

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
31 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 10:57
ลุมพินี คอนโดวิลล์ รามอินทรา - หลักสี่

ลุมพินี คอนโดวิลล์ รามอินทรา - หลักสี่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
31 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 10:56
🏙️ ขายคอนโด LUMPINI Ville รามอินทรา-หลักสี่ ทำเลดี เดินทางสะดวก

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-5
25.38 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿61,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:41
ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่ ตึก A ชั้น 4 ขนาด 30 ตรม แบบ 1 นอน 1 น้ำ  แต่งครบ

ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่ ตึก A ชั้น 4 ขนาด 30 ตรม แบบ 1 นอน 1 น้ำ แต่งครบ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿56,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 04:06
ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่ ตึก A ชั้น 14 แบบ 1 นอน 30 ตรม. ใกล้ MRT รามอินทรา 3 ติดเซ็นทรัลรามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30 ตร.ม.
฿1,695,000
UPDATE !
(฿56,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 04:06
A034006 Lumpini Ville Ramintra - Laksi

A034006 Lumpini Ville Ramintra - Laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30.5 ตร.ม.
฿1,699,000
UPDATE !
(฿55,705 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
ขายพร้อมเฟอร์ สภาพ90 ลุมพินีวิลล์ รามอินทรา-หลักสี่  ห้องมุม วิวสระขนาด 30.5 ตร.ม.

ขายพร้อมเฟอร์ สภาพ90 ลุมพินีวิลล์ รามอินทรา-หลักสี่ ห้องมุม วิวสระขนาด 30.5 ตร.ม.

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.5 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿78,361 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 10:19

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Ramintra - Laksi

รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่

Regent home 18 chaengwattana - laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่

Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 15 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
โมดิซ สเตชั่น
โมดิซ สเตชั่น

Modiz Station

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Station 37 ประกาศ
ขาย Modiz Station 7 ประกาศ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 10 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 3
รีเจ้นท์ โฮม 3

Regent Home 3

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Regent Home 32 ประกาศ
ขาย Regent Home 35 ประกาศ
ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59
ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59

Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
โมดิซ อินเตอร์เชนจ์
โมดิซ อินเตอร์เชนจ์

Modiz Interchange

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Interchange 15 ประกาศ
ขาย Modiz Interchange 26 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A