รูป Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi - รูปที่ 1/13
รูป Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi - รูปที่ 2/13
รูป Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi - รูปที่ 3/13
รูป Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi - รูปที่ 4/13
รูป Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่บางเขน กรุงเทพมหานคร3.5/5
18ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ LUMPINI CONDOTOWN RAMINDRA - LAKSI พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 8 ชั้น 7 อาคาร เป็นห้องชุดพักอาศัย 2,700 ยูนิต โครงการตั้งอยู่ ถนนรามอินทรา แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร โครงการอยู่ในพื้นที่เดียวกันกับลุมพินี เพลส รามอินทรา-หลักสี่ และ ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา หลักสี่ - ใกล้ BTS วัดพระศรีมหาธาตุ ซึ่งเป็นจุดเชื่อมต่อรถไฟฟ้าสายสีชมพู แคราย-มีนบุรี - ใกล้ศูนย์การค้าเซ็นทรัล รามอินทรา - ใกล้โรงพยาบาลเซ็นทรัลเยนเนอรัล

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2700
2008
- บาท/ตร.ม.
7
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6857ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent home 18 chaengwattana - laksi

ห่างไป 14.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

ห่างไป 6.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Ville Ramintra - Laksi

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramintra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramintra - Laksi

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Regent Home 15 Chaengwattana

ห่างไป 14.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Modiz Station

ห่างไป 14.5 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Station

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Station

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Knightsbridge Phaholyothin Interchange

ห่างไป 15 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Lumpini Place Raminthra - Laksi

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Raminthra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Raminthra - Laksi

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Regent Home 10 Chaengwattana

ห่างไป 14.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Regent Home 3

ห่างไป 14.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 3

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 3

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

ห่างไป 14.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 14.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศให้เช่า 539 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศขาย 276 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 8.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,720 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,136 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 15.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,924 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 778 ประกาศ

ม.นอร์ทกรุงเทพ วิทยาเขตสะพานใหม่

ห่างไป 17.6 กม.

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 18.5 กม.

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 14.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 22.2 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 15.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,294 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,351 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 15.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,814 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 684 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 21.2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 428 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 269 ประกาศ

ตลาดยิ่งเจริญ

ห่างไป 15.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,432 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 463 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 9.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,452 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,054 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 15.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,878 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 768 ประกาศ

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 21.2 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 428 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 269 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,639 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 605 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างไป 17.4 กม.

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,502 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 537 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

วงเวียนหลักสี่

ห่างไป 14.7 กม.

ประกาศให้เช่า วงเวียนหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 600 ประกาศ

ประกาศขาย วงเวียนหลักสี่

มีประกาศขาย 284 ประกาศ

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 12.6 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,369 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 1,005 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 985 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 588 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,387 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,931 ประกาศ

ถนนลาดปลาเค้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศให้เช่า 1,173 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศขาย 516 ประกาศ

รพ.เอสวายเอช

ห่างไป 20.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เอสวายเอช

มีประกาศให้เช่า 1,247 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เอสวายเอช

มีประกาศขาย 328 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 18.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,631 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

ห่างไป 11.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,343 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 602 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 25.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Easy Condo Home

Easy Condo Home

12/02/2564

คอนโดอยู่ใกล้เซ็นทรัลรามอินทรา เดินออกประตูหลังถึงเซ็นทรัลได้เลย หาอาหารทานสะดวก ทุกเย็นจะมีตลาดขายอาหารด้านหลังโครงการ ร้านค้ามากมาย ภายในโครงการ มีร้านสะดวกซื้อ นิติดี รปภ. ดี บรรยากาศโดยรอบดี มีสวนไว้ออกกำลังกายและสนามเด็กเล่น

(3)
ND_property1

ND_property1

05/02/2564

เดินทางง่าย ไกล้ เซเว่น

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ (v51)ให้เช่า คอนโด ลุมพินี ทาว รามอินทรา  📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

(v51)ให้เช่า คอนโด ลุมพินี ทาว รามอินทรา 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/12/2562)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4605 2/2/69  ให้เช่า Lumpini Condo Town Ramintra-Laksi📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4605 2/2/69 ให้เช่า Lumpini Condo Town Ramintra-Laksi📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ 🔮RB23067 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23067 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:54
รูปภาพ 🎃RB22263 ให้เช่าถูกมาก🎈ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22263 ให้เช่าถูกมาก🎈ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:54
รูปภาพ ✅ LTN348 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LTN348 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LTN252 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LTN252 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:02
รูปภาพ 🦋RB23067 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23067 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:44
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:50
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:04
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี รามอินทรา-หลักสี่ มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี รามอินทรา-หลักสี่ มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.55 ตร.ม.
฿6,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:29
รูปภาพ ให้เช่าลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทราหลักสี่ ติดห้าง Central รามอินทรา รถไฟฟ้าสีชมพู  ท่านใดสนใจ กรุณาติดต่อ คุณ M 089-8904915

ให้เช่าลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทราหลักสี่ ติดห้าง Central รามอินทรา รถไฟฟ้าสีชมพู ท่านใดสนใจ กรุณาติดต่อ คุณ M 089-8904915

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.3 ตร.ม.
฿6,200/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 10:07
รูปภาพ G 4321🚨 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 4321🚨 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 09:13
รูปภาพ ให้เช่า LPN Condotown รามอินทราหลักสี่ ข้าง Central 1 นอน 29 ตรม แต่งครบพร้อมอยู่

ให้เช่า LPN Condotown รามอินทราหลักสี่ ข้าง Central 1 นอน 29 ตรม แต่งครบพร้อมอยู่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 05:16
รูปภาพ G0913🚨 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G0913🚨 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 17/6/2561)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:32
รูปภาพ ว่างสิ้นเดือน|ลุมพินี คอนโดทาวน์  รามอินทรา-หลักสี่ ติดBTS รามอินทรา 3|Central รามอินทรา

ว่างสิ้นเดือน|ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ ติดBTS รามอินทรา 3|Central รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 02:08
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่🎉ลุมพินี คอนโด ทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่

ว่างพร้อมอยู่🎉ลุมพินี คอนโด ทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/03/2569 13:35

ประกาศขายในโครงการ (18)

ขายคอนโด ลุมพินีทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿57,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:51
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi (ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13143

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi (ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13143

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿59,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26
✅ S-LTN385 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN385 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.3 ตร.ม.
฿1,580,000
NEW !
(฿55,830 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:58
ขายห้องสวย ลุมพินี คอนโด ทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ ใกล้ Central รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿59,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:11
✅ S-LTN373 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN373 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28.54 ตร.ม.
฿1,340,000
UPDATE !
(฿46,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LTN379 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN379 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.5 ตร.ม.
฿1,490,000
NEW !
(฿52,281 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LTN372 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN372 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35.15 ตร.ม.
฿1,640,000
UPDATE !
(฿46,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LTN384 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN384 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.5 ตร.ม.
฿1,480,000
NEW !
(฿51,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LTN103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN103 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿55,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LTN237  ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN237 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.3 ตร.ม.
฿1,230,000
UPDATE !
(฿48,617 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LTN347  ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN347 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿1,200,000
NEW !
(฿48,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LTN383 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN383 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.31 ตร.ม.
฿1,500,000
NEW !
(฿52,985 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LTN374 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN374 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.54 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿43,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
ขายคอนโด ล้านต้นๆ  LUMPINI CONDOTOWN รามอินทรา-หลักสี่ ห้องเปล่าแต่งสวย ใกล้ Central รามอินทรา

ขายคอนโด ล้านต้นๆ LUMPINI CONDOTOWN รามอินทรา-หลักสี่ ห้องเปล่าแต่งสวย ใกล้ Central รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
25 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿43,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:48
A033590 LUMPINI CONDOTOWN RAMINDRA - LAKSI

A033590 LUMPINI CONDOTOWN RAMINDRA - LAKSI

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ ใน อนุสาวรีย์ (ID 2839629)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿56,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 19:34
G 6876🚨 ขาย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.5 ตร.ม.
฿1,500,000
(฿52,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:30
ห้องเปล่าราคาสุดจึ้ง 1.09ลบ. ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
25 ตร.ม.
฿1,090,000
(฿43,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:04

โครงการใกล้เคียง Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่

Regent home 18 chaengwattana - laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

บางเขน กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่
ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่

Lumpini Ville Ramintra - Laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 15 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
โมดิซ สเตชั่น
โมดิซ สเตชั่น

Modiz Station

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Station 31 ประกาศ
ขาย Modiz Station 6 ประกาศ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 10 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 3
รีเจ้นท์ โฮม 3

Regent Home 3

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Regent Home 31 ประกาศ
ขาย Regent Home 35 ประกาศ
ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59
ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59

Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A