รูป Lumpini Place Raminthra - Laksi - รูปที่ 1/13
รูป Lumpini Place Raminthra - Laksi - รูปที่ 2/13
รูป Lumpini Place Raminthra - Laksi - รูปที่ 3/13
รูป Lumpini Place Raminthra - Laksi - รูปที่ 4/13
รูป Lumpini Place Raminthra - Laksi - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Raminthra - Laksi

ลุมพินี เพลส รามอินทรา - หลักสี่บางเขน กรุงเทพมหานคร4.5/5
6ยูนิตขาย
25ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมทำเลดี เดินทางสะดวก ติดถนนใหญ่ รามอินทรา เพียง 200 เมตร จากอนุสาวรีย์หลักสี่ ใกล้ห้างสรรพสิ้นค้าเซ็นทรัล รามอินทรา พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ใกล้ BTS สายสีเขียวเข้ม (ในอนาคต) และ แนวเส้นทางก่อสร้างโครงการรถไฟฟ้าสายสีชมพู (ในอนาคต)

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 25 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

บางเขน กรุงเทพมหานคร
509
- เมตร
2010
- บาท/ตร.ม.
1
14
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6644ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent home 18 chaengwattana - laksi

ห่างไป 14.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Lumpini Ville Ramintra - Laksi

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramintra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramintra - Laksi

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Regent Home 15 Chaengwattana

ห่างไป 14.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Modiz Station

ห่างไป 14.5 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Station

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Station

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Knightsbridge Phaholyothin Interchange

ห่างไป 15 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Regent Home 10 Chaengwattana

ห่างไป 14.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Regent Home 3

ห่างไป 14.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 3

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 3

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

ห่างไป 14.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Modiz Interchange

ห่างไป 15 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Interchange

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Interchange

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 14.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศให้เช่า 507 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศขาย 265 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 8.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,601 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,075 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 15.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,847 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 740 ประกาศ

ม.นอร์ทกรุงเทพ วิทยาเขตสะพานใหม่

ห่างไป 17.6 กม.

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 18.5 กม.

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 14.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 22.2 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 15.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,163 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,280 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 15.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,738 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 646 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 21.2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 411 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 255 ประกาศ

ตลาดยิ่งเจริญ

ห่างไป 15.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,372 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 431 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 9.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,347 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 988 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 15.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,802 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 730 ประกาศ

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 21.2 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 411 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 255 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,570 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 570 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างไป 17.3 กม.

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,437 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 503 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

วงเวียนหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วงเวียนหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 566 ประกาศ

ประกาศขาย วงเวียนหลักสี่

มีประกาศขาย 274 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,913 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,775 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 947 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 557 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,975 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,776 ประกาศ

ถนนลาดปลาเค้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศให้เช่า 1,115 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศขาย 478 ประกาศ

รามอินทรา 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รามอินทรา 3

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามอินทรา 3

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เอสวายเอช

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เอสวายเอช

มีประกาศให้เช่า 1,195 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เอสวายเอช

มีประกาศขาย 310 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 18.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,560 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

ห่างไป 11.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,307 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 581 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.50 - 48.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

28/04/2564

บรรยากาศร่มรื่น ใกล้ห้างเซ็นทรัลรามอินทรา

(5)
Easy Condo Home

Easy Condo Home

12/02/2564

คอนโดติดเซนทรัลรามอินทรา เพียง 1ก้าว เท่านั้น หาของกิน ของใช้ สะดวกสบาย สุดๆ หลังโครงการมีตลาดขายอาหารทุกเย็น ร้านค้า ร้านอาหารมากมาย หลากหลาย การเดินทางสะดวกสบาย ใกล้BTSวัดพระศรี ในอนาคตจะมีรถไฟฟ้าสายสีชมพูผ่านหน้าโครงการ

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
รูปภาพ ⭐ LRL103 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ LRL103 ⭐ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LRL142 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LRL142 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LRL155 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LRL155 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LRL127 ✅ Line ID : @p2nproperty

✅ LRL127 ✅ Line ID : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LRL101 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LRL101 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ LRL116 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ LRL116 ⭐ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LRL126 ✅ Line ID : @p2nproperty

✅ LRL126 ✅ Line ID : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LRL134 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LRL134 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
65.4 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LRL150 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LRL150 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
34.58 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ #S1942 ให้เช่า Lumpini Place Ramintra-Laksi

#S1942 ให้เช่า Lumpini Place Ramintra-Laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
34.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏀🏀🏀 ให้เช่าคอนโดลุมพินี เพลส รามอินทรา-หลักสี่ (( 35 ตรม / 8999 ต่อเดือน / BUILD-IN ทั้งห้อง  / ห้องสวยมาก วิวสระว่ายน้ำ )) ติด Central รามอินทรา

🏀🏀🏀 ให้เช่าคอนโดลุมพินี เพลส รามอินทรา-หลักสี่ (( 35 ตรม / 8999 ต่อเดือน / BUILD-IN ทั้งห้อง / ห้องสวยมาก วิวสระว่ายน้ำ )) ติด Central รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿8,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:08
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ลุมพินี เพลส รามอินทรา-หลักสี่

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ลุมพินี เพลส รามอินทรา-หลักสี่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/10/2562)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ลุมพินี เพลส รามอินทรา - หลักสี่

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ลุมพินี เพลส รามอินทรา - หลักสี่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 💥CP-9031💥ว่าง ให้ เช่า  ลุมพินี เพลส รามอินทรา - หลักสี่ 👉แอดไลน์ @fastcondo

💥CP-9031💥ว่าง ให้ เช่า ลุมพินี เพลส รามอินทรา - หลักสี่ 👉แอดไลน์ @fastcondo

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
รูปภาพ 🏢ให้เช่า ห้อง1นอน1น้ำ Lumpini place Ramintra - Laksi ชั้นสูงสุด วิวเมือง💎 ข้างเซนทรัลรามอินทรา

🏢ให้เช่า ห้อง1นอน1น้ำ Lumpini place Ramintra - Laksi ชั้นสูงสุด วิวเมือง💎 ข้างเซนทรัลรามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:45
รูปภาพ 💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี เพลส รามอินทรา-หลักสี่

💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี เพลส รามอินทรา-หลักสี่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2562)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ WP3718 คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ramindra - Laksi ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

WP3718 คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ramindra - Laksi ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:24
รูปภาพ ✨ ปล่อยเช่า ลุมพินี เพลส รามอินทรา-หลักสี่ | 9,500 บาท/เดือน ✨

✨ ปล่อยเช่า ลุมพินี เพลส รามอินทรา-หลักสี่ | 9,500 บาท/เดือน ✨

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:56

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

💥ขายด่วน Lumpini place Ramintra - Laksi ห้องแต่งสวย ชั้นสูววิวเมือง ราคาต่อรองได้💎

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
35 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿62,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:45
A034243 Lumpini Place Ramindra - Laksi

A034243 Lumpini Place Ramindra - Laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿61,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รามอินทรา - หลักสี่ ใน อนุสาวรีย์ (ID 2454510)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
66.37 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿82,869 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
✅ S-LRL110 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LRL110 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
39.63 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿65,607 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LRL153 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LRL153 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
39.63 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿78,224 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
✅ S-LRL149 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LRL149 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿67,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50

โครงการใกล้เคียง Lumpini Place Raminthra - Laksi

รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่

Regent home 18 chaengwattana - laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 15 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
โมดิซ สเตชั่น
โมดิซ สเตชั่น

Modiz Station

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Station 24 ประกาศ
ขาย Modiz Station 6 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์
ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์

Knightsbridge Phaholyothin Interchange

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 10 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 3
รีเจ้นท์ โฮม 3

Regent Home 3

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Regent Home 31 ประกาศ
ขาย Regent Home 31 ประกาศ
ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59
ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59

Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
โมดิซ อินเตอร์เชนจ์
โมดิซ อินเตอร์เชนจ์

Modiz Interchange

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Interchange 14 ประกาศ
ขาย Modiz Interchange 25 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A