รูป Regent Home 15 Chaengwattana - รูปที่ 1/10
รูป Regent Home 15 Chaengwattana - รูปที่ 2/10
รูป Regent Home 15 Chaengwattana - รูปที่ 3/10
รูป Regent Home 15 Chaengwattana - รูปที่ 4/10
รูป Regent Home 15 Chaengwattana - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Regent Home 15 Chaengwattana

รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะบางเขน กรุงเทพมหานคร4.0/5
10ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

รีเจ้นท์ โฮม 15 คอนโดที่เหมาะกับไลฟ์สไตล์ของคนเมือง บนถนนแจ้งวัฒนะ พรั่งพร้อมด้วยสาธารณูปโภคมากมาย สามารถตอบโจทย์ทุกความต้องการของท่านได้อย่างลงตัว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Regent Home 15 Chaengwattana

ชื่ออื่นๆ

  • Regent Home 15 Chaeng Watthana
  • รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
  • Regent Home 15 Chaengwattana - Laksi
  • Regent Home 15 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
คอนโดมิเนียม
บางเขน กรุงเทพมหานคร
1,358
- เมตร
2012
23.00 บาท/ตร.ม.
2
14

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Chaengwattana Station

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Regent home 18 chaengwattana - laksi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

ห่างไป 14.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Lumpini Ville Ramintra - Laksi

ห่างไป 14.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramintra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramintra - Laksi

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Modiz Station

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Station

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Station

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Knightsbridge Phaholyothin Interchange

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Lumpini Place Raminthra - Laksi

ห่างไป 14.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Raminthra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Raminthra - Laksi

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Regent Home 10 Chaengwattana

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Plum Condo Mix Chaengwattana

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

kensington phaholyothin 63

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า kensington phaholyothin 63

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด kensington phaholyothin 63

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศให้เช่า 538 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศขาย 275 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,683 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,130 ประกาศ

ม.เกริก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,898 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 787 ประกาศ

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 2,072 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 918 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 6 กม.

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างออกไป 50 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 9.7 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,229 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,359 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,771 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 693 ประกาศ

ตลาดยิ่งเจริญ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,411 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 464 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,408 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,040 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,853 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 777 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,604 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 614 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,480 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 537 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 14.1 กม.

วงเวียนหลักสี่

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า วงเวียนหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 600 ประกาศ

ประกาศขาย วงเวียนหลักสี่

มีประกาศขาย 284 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 8.1 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,118 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,909 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 2,006 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 854 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,345 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,914 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,921 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,165 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,774 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 588 ประกาศ

รพ.เอสวายเอช

ห่างไป 8.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เอสวายเอช

มีประกาศให้เช่า 1,234 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เอสวายเอช

มีประกาศขาย 330 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,601 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,361 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 606 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(3 รีวิวโครงการ)
TNproperty

TNproperty

12/02/2564

คอนโดเก่า แต่ตอนนี้มีรถไฟฟ้าข้างๆ โครงการ เหมาะกับนักศึกษา และนักเรียน

(3)
TUM

TUM

06/02/2564

(5)
Easy Condo Home

Easy Condo Home

04/02/2564

โครงการติดถนนใหญ่ วงเวียนบางเขน ใกล้BTSวัดพระศรี เซ็นทรัลรามอินทรา แม็กแวลู่ โลตัสบางเขน และสถานีตำรวจ ร้านค้าภายในโครงการเยอะ มีทั้ง7-11 และ แฟมิลี่มาร์ค ในโครงการ ที่จอดรถเพียงพอสะดวกสบาย รปภ.,แม่บ้าน นิติดูแลดี

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ G 3733💙คอนโดให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 3733💙คอนโดให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/8/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:30
รูปภาพ ให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:33
รูปภาพ G 1488🚨 คอนโดให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 1488🚨 คอนโดให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2561)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ G 4322🚨คอนโดให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 4322🚨คอนโดให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿6,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ G 3388🚨 คอนโดให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ 🔥มีวิดิโอชมห้องได้🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 3388🚨 คอนโดให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ 🔥มีวิดิโอชมห้องได้🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:55
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

🔺 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

🚩 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่า  รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ   🔴🔴

ให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ 🔴🔴

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
65 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:10
รูปภาพ 🦋RB21640 ให้เช่าถูกมาก📢รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21640 ให้เช่าถูกมาก📢รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

🎉 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

🎊 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

📌 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:30
รูปภาพ 🟢ER26080 🟢 ให้เช่า / For Rent Regent Home 15 Chaengwattana Studio 💰 ราคา 7,500 บาท/เดือน

🟢ER26080 🟢 ให้เช่า / For Rent Regent Home 15 Chaengwattana Studio 💰 ราคา 7,500 บาท/เดือน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:50
รูปภาพ 🟢ER26021 🟢ให้เช่า / For Rent Regent Home 15 Changwattana (Regent Home 15 Chaengwattana) Studio 💰 ราคา 8,000 บาท/เดือน

🟢ER26021 🟢ให้เช่า / For Rent Regent Home 15 Changwattana (Regent Home 15 Chaengwattana) Studio 💰 ราคา 8,000 บาท/เดือน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:50
รูปภาพ 🟢ER26092 🟢ให้เช่า / For Rent Regent Home 15 Chaengwattana 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 💰 ราคา 7,300 บาท/เดือน

🟢ER26092 🟢ให้เช่า / For Rent Regent Home 15 Chaengwattana 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 💰 ราคา 7,300 บาท/เดือน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
30 ตร.ม.
฿7,300/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:50

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:59

ประกาศขายในโครงการ (10)

🔺 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,370,000
NEW !
(฿45,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 19:38
📌 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,370,000
NEW !
(฿45,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 19:38
🎉 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,370,000
NEW !
(฿45,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 19:38
🚩 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,370,000
NEW !
(฿45,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 19:38
ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ 1 ห้องนอน ชั้น 6 อาคาร A ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿54,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:01
ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,370,000
UPDATE !
(฿45,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:30
A033502 Regent Home 15 Changwattana

A033502 Regent Home 15 Changwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿49,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,370,000
UPDATE !
(฿45,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:30
แกรนด์ พาร์ควิว อโศก  คอนโดทำเลเด่น ราคาน่าคบ

แกรนด์ พาร์ควิว อโศก คอนโดทำเลเด่น ราคาน่าคบ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
55 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:07
ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม 15 มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร บางเขน กรุงเทพ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30.08 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿48,205 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:59

โครงการใกล้เคียง Regent Home 15 Chaengwattana

พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น
พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น

Plum Condo Chaengwattana Station

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่

Regent home 18 chaengwattana - laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Station 20 ประกาศ
ขาย Modiz Station 6 ประกาศ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 10 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด มิกซ์ แจ้งวัฒนะ
พลัม คอนโด มิกซ์ แจ้งวัฒนะ

Plum Condo Mix Chaengwattana

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เคนซิงตัน พหลโยธิน 63
เคนซิงตัน พหลโยธิน 63

kensington phaholyothin 63

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230