รูป Levo Ladprao 18 Phase 2 - รูปที่ 1/6
รูป Levo Ladprao 18 Phase 2 - รูปที่ 2/6
รูป Levo Ladprao 18 Phase 2 - รูปที่ 3/6
รูป Levo Ladprao 18 Phase 2 - รูปที่ 4/6
รูป Levo Ladprao 18 Phase 2 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Levo Ladprao 18 Phase 2

ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
4ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

คอนโดสไตล์ Modern Chic Style & Exclusive Society เพียง 62 ยูนิต ท่ามกลางความพร้อมของชีวิตบนถนนลาดพร้าว เดินทางสะดวกเข้าออกได้หลายเส้นทาง ลาดพร้าว รัชดา วิภาวดี MRT และ BTS และจุดขึ้น-ลง ทางด่วนใกล้ๆ เน้นธรรมชาติสีเขียวร่มรื่น พร้อมพักผ่อนกับพื้นที่ส่วนกลางแบบไร้ขีดจำกัด

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 4 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Levo Ladprao 18 Phase 2

ชื่ออื่นๆ

  • LEVO 2 ลาดพร้าว 18
  • Levo Ladprao 18 Project 2
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
62
2013
45.00 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลลิล พร็อพเพอร์ตี้ logo

ลลิล พร็อพเพอร์ตี้

135โครงการ
198ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Jatujak - Mochit

ห่างไป 3.7 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 278 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Rhythm Ratchada

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 402 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 151 ประกาศ

The Saint Residences

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 687 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 283 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Life @ Ratchada

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Equinox

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า Equinox

มีคอนโดให้เช่า 219 ประกาศ

ขายคอนโด Equinox

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,347 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,413 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,428 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,085 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 2,099 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 1,024 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,604 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 744 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,298 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,474 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,399 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,077 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,695 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,318 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,817 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,214 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.1 กม.

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.7 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,522 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,539 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,803 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,389 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,556 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 13,064 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,781 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,187 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,048 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.3 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,318 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,825 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,122 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,911 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,385 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,423 ประกาศ

สวนรถไฟ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,379 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,831 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 3.1 กม.

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,174 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,037 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,365 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,923 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,943 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,172 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,126 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,011 ประกาศ

ลาดพร้าว 18

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 18

มีประกาศให้เช่า 120 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 18

มีประกาศขาย 83 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.00 - 42.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ #R370 ให้เช่า Levo Lat Phrao 18 Project 2  ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2 รูปแบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว  ขนาดห้อง 38.43 ตรม.

#R370 ให้เช่า Levo Lat Phrao 18 Project 2 ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2 รูปแบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ขนาดห้อง 38.43 ตรม.

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
38.43 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45

ประกาศขายในโครงการ (4)

🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10131

🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10131

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
38.73 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿87,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10150

🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10150

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38.44 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿90,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
📌 ด่วน‼️ เจ้าของขายปลดภาระ ✅ คอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18 เฟส 2 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95431

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
31.04 ตร.ม.
฿2,996,400
UPDATE !
(฿96,534 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:45
DL25100616 ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2 (Levo Ladprao 18 Project 2) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39 ตร.ม.
฿3,610,000
UPDATE !
(฿92,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18

โครงการใกล้เคียง Levo Ladprao 18 Phase 2

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

THE LINE Jatujak - Mochit

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada402 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada151 ประกาศ
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences687 ประกาศ
ขาย The Saint Residences62 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1897 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1825 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada51 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada35 ประกาศ
อีควิน็อกซ์
อีควิน็อกซ์

Equinox

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Equinox219 ประกาศ
ขาย Equinox65 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A