รูป Equinox - รูปที่ 1/6
รูป Equinox - รูปที่ 2/6
รูป Equinox - รูปที่ 3/6
รูป Equinox - รูปที่ 4/6
รูป Equinox - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Equinox

อีควิน็อกซ์จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
68ยูนิตขาย
198ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสไตล์ นิวยอร์ค แอนด์ อาร์ท เดคโค ใกล้ BTS และ MRT โครงการแบบผสมผสาน หรือ Mixed-Use ประกอบไปด้วยคอนโดมิเนียม ศูนย์การค้าในรูปแบบคอมมูนิตี้ มอลล์ และอาคารสำนักงานให้เช่า เดินทางสะดวกเข้าออกได้ 2 เส้นทางทั้ง ถนนพหลโยธิน และถนนวิภาวดีรังสิต

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 198 ห้อง และประกาศขาย 68 ห้อง

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
490
2.9 เมตร
2014
30 บาท/ตร.ม.
2
50
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Jatujak - Mochit

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 521 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 257 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 156 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

The Saint Residences

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 697 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Life Ladprao

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 856 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Issara Ladprao

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

IDEO Ladprao 5

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 5

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 5

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

MRT สวนจตุจักร

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สวนจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 2,062 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สวนจตุจักร

มีประกาศขาย 603 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,260 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,393 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,158 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,342 ประกาศ

BTS หมอชิต

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS หมอชิต

มีประกาศให้เช่า 3,659 ประกาศ

ประกาศขาย BTS หมอชิต

มีประกาศขาย 1,210 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,109 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,352 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,973 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,736 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,901 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,169 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,853 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,601 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,031 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 6.6 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,394 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,832 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.1 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,452 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,948 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,414 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,709 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,282 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,769 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,673 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,145 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,453 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,089 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,010 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,149 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,701 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,878 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,694 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

สวนรถไฟ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,329 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,807 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.5 กม.

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,991 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,862 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,750 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,986 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,091 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,688 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.00 - 40.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (198)

ดูประกาศทั้งหมด (198)
รูปภาพ 🦋RB24468 ให้เช่าถูกมาก📢Equinox👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24468 ให้เช่าถูกมาก📢Equinox👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2814719)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2814719)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
63 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2725226)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2725226)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
39 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2745647)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2745647)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
63 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2725264)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2725264)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
38.52 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2519409)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2519409)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
39.5 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2620752)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2620752)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
64 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2555888)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2555888)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
64 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 1914215)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 1914215)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 41
142 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2846541)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2846541)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2833208)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2833208)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
64 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:47
รูปภาพ ให้เช่า  อีควิน็อกซ์       🔴🔴

ให้เช่า อีควิน็อกซ์ 🔴🔴

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด อีควิน๊อกซ์ พหลโยธิน-วิภาวดี อาคาร 1 ชั้น 34 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์น

ให้เช่าคอนโด อีควิน๊อกซ์ พหลโยธิน-วิภาวดี อาคาร 1 ชั้น 34 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์น

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:45

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด อีควิน๊อกซ์ พหลโยธิน-วิภาวดี อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์น

ให้เช่าคอนโด อีควิน๊อกซ์ พหลโยธิน-วิภาวดี อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์น

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:45

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:45
รูปภาพ 🔥 สำหรับเช่า !! วิวเมือง, ชั้นสูง 19++, ห้องมุม!! 🔥 Code C20240301075.........Equinox Phahol Vibha, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣

🔥 สำหรับเช่า !! วิวเมือง, ชั้นสูง 19++, ห้องมุม!! 🔥 Code C20240301075.........Equinox Phahol Vibha, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19++
39 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:41
รูปภาพ 🔥 สำหรับเช่า !! วิวสวน, ห้องกว้าง, ชั้นสูง 27++, ทำเลดี !! 🔥 Code C20240301042..Equinox Phahol Vibha, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่ 📣📣

🔥 สำหรับเช่า !! วิวสวน, ห้องกว้าง, ชั้นสูง 27++, ทำเลดี !! 🔥 Code C20240301042..Equinox Phahol Vibha, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่ 📣📣

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27++
40 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:41
รูปภาพ 🔥ห้องกว้าง 1นอน แต่งสวย  ชั้นสูงสุด 30+ วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็มมาก คอนโดทำเลดีๆ ใจกลางเมือง ใกล้ MRT พหลโยธิน  @ Equinox Phahol Vibha

🔥ห้องกว้าง 1นอน แต่งสวย ชั้นสูงสุด 30+ วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็มมาก คอนโดทำเลดีๆ ใจกลางเมือง ใกล้ MRT พหลโยธิน @ Equinox Phahol Vibha

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
39.82 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (68)

ดูประกาศทั้งหมด (68)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 754177)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 50
43 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿123,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:49
🔥ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 Code C20250400007..........Equinox Phahol Vibha, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! 📣📣

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27++
40 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿117,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:41
คอนโดมิเนียม 39.23 ตร.ม. อีควิน็อคซ์ พหล-วิภา เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร 3.6M

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
39.23 ตร.ม.
฿4,787,000
UPDATE !
(฿122,024 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:39
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2734298)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
63 ตร.ม.
฿7,520,000
UPDATE !
(฿119,365 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:39
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2734278)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 40
140 ตร.ม.
฿23,690,000
UPDATE !
(฿169,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:39
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2663924)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
81 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿135,802 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:39
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2734294)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
62.97 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿136,573 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:39

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 41
142 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿176,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:39
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2421270)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
63 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿141,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:39

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
40 ตร.ม.
฿4,500,000
NEW !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 1237228)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
38.5 ตร.ม.
฿4,499,900
UPDATE !
(฿116,881 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2773190)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
40 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿145,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2734293)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
39 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿125,641 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2705495)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
40.34 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿123,699 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2734299)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
39 ตร.ม.
฿4,120,000
UPDATE !
(฿105,641 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2745831)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
31 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿135,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2761242)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
39 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿128,205 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
Equinox 4 bedrooms, for sale

Equinox 4 bedrooms, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
290 ตร.ม.
฿43,000,000
UPDATE !
(฿148,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
ลดราคา! คอนโด equinox phahol-vipha ห้องเปล่ามือ1 ใกล้รถไฟฟ้า MRT จตุจักร และ MRT หมอชิต

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25-30
40 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿105,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Equinox

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

THE LINE Jatujak - Mochit

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences697 ประกาศ
ขาย The Saint Residences62 ประกาศ
ไลฟ์ ลาดพร้าว
ไลฟ์ ลาดพร้าว

Life Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao856 ประกาศ
ขาย Life Ladprao154 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1877 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1828 ประกาศ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao77 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao51 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5

IDEO Ladprao 5

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 568 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 533 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด