🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10150

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5524138

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10150  - รูปที่ 1/7
รูป 🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10150  - รูปที่ 2/7
รูป 🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10150  - รูปที่ 3/7
รูป 🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10150  - รูปที่ 4/7
รูป 🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10150  - รูปที่ 5/7
รูป 🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10150  - รูปที่ 6/7
รูป 🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10150  - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
3,490,000 (90,791 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
38.44 ตร.ม.

ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Levo Ladprao 18 Phase 2 (ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 2) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C10150 

============= =============

💸 ราคาขาย: 3,490,000 บาท

🌑 ขนาด: 38.44 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 3 | - | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @114qmwrq (มี @ ด้วยนะคะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่: 

https://lin.ee/rtbc1O3

☎️ คุณปาล์ม: 093-5151461

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Levo Ladprao 18 Phase 2
  • 3,490,000 (90,791 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38.44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Levo Ladprao 18 Phase 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 278 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ม.เซนต์จอห์น

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

เกษตร

7.1 กม.

ยูเนี่ยน มอลล์

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที