รูป Baan Benjawan - รูปที่ 1/7
รูป Baan Benjawan - รูปที่ 2/7
รูป Baan Benjawan - รูปที่ 3/7
รูป Baan Benjawan - รูปที่ 4/7
รูป Baan Benjawan - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Baan Benjawan

บ้าน เบญจวรรณเมืองนนทบุรี นนทบุรี0.0/5
1ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (1)

รายละเอียดโครงการ

Baan Benjawan
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
144
- เมตร
1995
- บาท/ตร.ม.
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Trust Condo Ngamwongwan

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Condo Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

The Privacy Ngamwongwan

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

B Campus

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า B Campus

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด B Campus

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Paint Ngamwongwan 22

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Paint Ngamwongwan 22

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด The Paint Ngamwongwan 22

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Akesin Tower

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า Akesin Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Akesin Tower

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Prow Life Ngamwongwan 15

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Prow Life Ngamwongwan 15

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Prow Life Ngamwongwan 15

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Akesin Place

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Akesin Place

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Akesin Place

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Paint Palette

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Paint Palette

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Paint Palette

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

View Tower Condominium

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า View Tower Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด View Tower Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,964 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,703 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 4.7 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 3.5 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 2.8 กม.

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,292 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 573 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 4.5 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,612 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,600 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,605 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 2,961 ประกาศ

ตลาดพงษ์เพชร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 1,077 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 518 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,338 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,504 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,892 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,252 ประกาศ

กระทรวงสาธารณสุข

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศให้เช่า 1,763 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศขาย 939 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 3.3 กม.

แคราย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า แคราย

มีประกาศให้เช่า 1,575 ประกาศ

ประกาศขาย แคราย

มีประกาศขาย 917 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.4 กม.

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,440 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 708 ประกาศ

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,477 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 923 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,373 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,290 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,238 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,594 ประกาศ

งามวงศ์วาน 23

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า งามวงศ์วาน 23

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย งามวงศ์วาน 23

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ศรีธัญญา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 1,994 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,111 ประกาศ

รพ.โรคทรวงอก

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศให้เช่า 1,545 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศขาย 862 ประกาศ

รพ.นนทเวช

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,147 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 578 ประกาศ

สถาบันบำราศนราดูร

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า สถาบันบำราศนราดูร

มีประกาศให้เช่า 1,976 ประกาศ

ประกาศขาย สถาบันบำราศนราดูร

มีประกาศขาย 1,111 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (1)

ห้องมุม 91 ตร.ม. โปร่งโล่งทั้งวัน ใกล้ MRT ศูนย์ราชการนนทบุรี

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
4 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
91.47 ตร.ม.
฿2,599,000
(฿28,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 13:01

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า B Campus34 ประกาศ
ขาย B Campus7 ประกาศ
เดอะ เพ้นท์ งามวงศ์วาน 22

The Paint Ngamwongwan 22

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เอกสิน ทาวเวอร์

Akesin Tower

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Akesin Tower1 ประกาศ
ขาย Akesin Tower11 ประกาศ
พราว ไลฟ์ งามวงศ์วาน 15

Prow Life Ngamwongwan 15

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เอกสิน เพลส
เอกสิน เพลส

Akesin Place

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Akesin Place5 ประกาศ
ขาย Akesin Place3 ประกาศ
เดอะ เพ้นท์ พาเลท
เดอะ เพ้นท์ พาเลท

The Paint Palette

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Paint Palette5 ประกาศ
ขาย The Paint Palette0 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by