รูป B Campus - รูปที่ 1/6
รูป B Campus - รูปที่ 2/6
รูป B Campus - รูปที่ 3/6
รูป B Campus - รูปที่ 4/6
รูป B Campus - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

B Campus

บี แคมปัสเมืองนนทบุรี นนทบุรี0.0/5
7ยูนิตขาย
36ยูนิตเช่า

คอนโดสไตล์ Modern-Urban ติดถนนประชาชื่น-พงษ์เพชร ใกล้เดอะมอลล์เพียง 5 นาที สงบ เป็นส่วนตัวเพียง 206 ยูนิต พื้นที่ส่วนกลางกว่า 900 ตร.ม. มาพร้อม Technology Of Living ชีวิตที่นี่ใช้นิ้วสั่งได้ กับ Sound Touch Audio ระบบชื่อมต่อเสียงเพลงและการสื่อสารภายในห้อง, Private Security System, Digital Door Lock สะดวกสบายและปลอดภัยกับ Keyless access, USB & WIFI Port กับ Internet ความเร็วสูงภายในห้อง และ RCD Furniture set กับ Handmade Furniture Made to Order มาตรฐานสูงสุดที่เลือกมาสำหรับคุณ 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 36 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

B Campus
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
206
2.4 เมตร
2015
40.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Aspire Ngamwongwan

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The Key Pracha Chuen

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Pracha Chuen

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Pracha Chuen

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Privacy Ngamwongwan

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Paint Ngamwongwan 22

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า The Paint Ngamwongwan 22

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด The Paint Ngamwongwan 22

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Paint Palette

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Paint Palette

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Paint Palette

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Akesin Tower

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Akesin Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Akesin Tower

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Park @ Prachachuen

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า The Park @ Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Park @ Prachachuen

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

View Tower Condominium

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า View Tower Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด View Tower Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,253 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,872 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 5.1 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 3.2 กม.

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,538 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 921 ประกาศ

รร.มัธยมประชานิเวศน์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมประชานิเวศน์

มีประกาศให้เช่า 1,418 ประกาศ

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,325 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 577 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางเขน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 694 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางเขน

มีประกาศขาย 274 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,689 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,696 ประกาศ

บิ๊กซี ติวานนท์

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 5,427 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,808 ประกาศ

โฮมโปร ประชาชื่น

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 1,991 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,058 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,304 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 2,008 ประกาศ

ตลาดพงษ์เพชร

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 1,098 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 540 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,430 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,996 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,403 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,595 ประกาศ

เขตหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 626 ประกาศ

ประกาศขาย เขตหลักสี่

มีประกาศขาย 380 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,924 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,306 ประกาศ

กระทรวงสาธารณสุข

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศให้เช่า 1,806 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศขาย 995 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 3.3 กม.

เกษตร

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,002 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,771 ประกาศ

แคราย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า แคราย

มีประกาศให้เช่า 1,617 ประกาศ

ประกาศขาย แคราย

มีประกาศขาย 967 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,418 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,378 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,288 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,669 ประกาศ

รพ.โรคทรวงอก

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศให้เช่า 1,583 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศขาย 908 ประกาศ

รพ.นนทเวช

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,166 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 602 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,690 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,458 ประกาศ

สถาบันบำราศนราดูร

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า สถาบันบำราศนราดูร

มีประกาศให้เช่า 2,024 ประกาศ

ประกาศขาย สถาบันบำราศนราดูร

มีประกาศขาย 1,185 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
รูปภาพ 🦋RB21767 ให้เช่าถูกมาก📢บี แคมปัส👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21767 ให้เช่าถูกมาก📢บี แคมปัส👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46.5 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:02
รูปภาพ 🦋RB23732 ให้เช่าถูกมาก📢บี แคมปัส ประชาชื่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23732 ให้เช่าถูกมาก📢บี แคมปัส ประชาชื่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:02
รูปภาพ #Z859 ให้เช่า B Campus Condo Prachachuen

#Z859 ให้เช่า B Campus Condo Prachachuen

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥 Code: KJ1776  ให้เช่า B Campus / จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥 Code: KJ1776 ให้เช่า B Campus / จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:39
รูปภาพ 🔥 ทำเลพงษ์เพชร ห้องสวย ครบ พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม! 🔥 ให้เช่า B Campus แยกพงษ์เพชร ใกล้แหล่งงาน/มหาลัย เดินทางสะดวก ใช้ชีวิตง่ายสุดๆ 🚗✨

🔥 ทำเลพงษ์เพชร ห้องสวย ครบ พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม! 🔥 ให้เช่า B Campus แยกพงษ์เพชร ใกล้แหล่งงาน/มหาลัย เดินทางสะดวก ใช้ชีวิตง่ายสุดๆ 🚗✨

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿8,480/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  บี แคมปัส (ประชาชื่น) บางเขน เมืองนนทบุรี นนทบุรี CX-88728 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บี แคมปัส (ประชาชื่น) บางเขน เมืองนนทบุรี นนทบุรี CX-88728 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
68 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔮RB23732 ให้เช่าถูกมาก👍บี แคมปัส ประชาชื่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23732 ให้เช่าถูกมาก👍บี แคมปัส ประชาชื่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:58
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บี แคมปัส ประชาชื่น ใกล้ งามวงศ์วาน (ID 2448645)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บี แคมปัส ประชาชื่น ใกล้ งามวงศ์วาน (ID 2448645)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
69 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:09
รูปภาพ 🍁🍁🍁ให้เช่าคอนโด B CAMPUS ประชาชื่น (( 2 ห้องนอน / 50 ตรม / 14500 ต่อเดือน / ห้องมุม แต่งสวย ติดวอล์เปเปอร์ )) ใกล้ม ธุรกิจบัณฑิต

🍁🍁🍁ให้เช่าคอนโด B CAMPUS ประชาชื่น (( 2 ห้องนอน / 50 ตรม / 14500 ต่อเดือน / ห้องมุม แต่งสวย ติดวอล์เปเปอร์ )) ใกล้ม ธุรกิจบัณฑิต

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:51
รูปภาพ 🔥 ทำเลพงษ์เพชร ห้องสวย ครบ พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม! 🔥 ให้เช่า B Campus แยกพงษ์เพชร ใกล้แหล่งงาน/มหาลัย เดินทางสะดวก

🔥 ทำเลพงษ์เพชร ห้องสวย ครบ พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม! 🔥 ให้เช่า B Campus แยกพงษ์เพชร ใกล้แหล่งงาน/มหาลัย เดินทางสะดวก

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,480/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บี แคมปัส B Campus 2ห้องนอน แยกพงษ์เพชร ใกล้ The mall งามวงศ์วาน เฟอร์ครบพร้อมอยู่**มีเครื่องซักผ้า Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด บี แคมปัส B Campus 2ห้องนอน แยกพงษ์เพชร ใกล้ The mall งามวงศ์วาน เฟอร์ครบพร้อมอยู่**มีเครื่องซักผ้า Line ID: @ppagent

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
46 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 01:59
รูปภาพ 🤝🏻RB23732 ให้เช่าถูกมาก👍บี แคมปัส ประชาชื่น ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23732 ให้เช่าถูกมาก👍บี แคมปัส ประชาชื่น ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:57
รูปภาพ Code: KJ7067  ให้เช่า B Campus Prachachuen 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ7067 ให้เช่า B Campus Prachachuen 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:34
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บี แคมปัส ประชาชื่น อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 47.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์งามวงศ์วาน

ให้เช่าคอนโด บี แคมปัส ประชาชื่น อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 47.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด B Campus ประชาชื่น พร้อมอยู่ ใกล้ ม.ธุรกิจบัณทิต วิวสระ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด B Campus ประชาชื่น พร้อมอยู่ ใกล้ ม.ธุรกิจบัณทิต วิวสระ ( Line : @condo999 )

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:41
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : B Campus (บี แคมปัส)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C3712

🏢 ให้เช่าคอนโด : B Campus (บี แคมปัส) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C3712

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:31
รูปภาพ ให้เช่า บีแคมปัส ประชาชื่น   ชั้น7  27.29 ตรม.   8,500

ให้เช่า บีแคมปัส ประชาชื่น ชั้น7 27.29 ตรม. 8,500

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:32
รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโด บีแคมปัส ประชาชื่น    2 นอน 1 น้ำ  16,000

ปล่อยเช่าคอนโด บีแคมปัส ประชาชื่น 2 นอน 1 น้ำ 16,000

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:32
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บี แคมปัส ประชาชื่น ใกล้ งามวงศ์วาน (ID 1397568)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บี แคมปัส ประชาชื่น ใกล้ งามวงศ์วาน (ID 1397568)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
68 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บี แคมปัส ประชาชื่น ใกล้ งามวงศ์วาน (ID 671098)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
69 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿60,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
ขายขาดทุน บี แคมปัส คอนโด ประชาชื่น 1.1 ล้าน ถูกสุดในโครงการ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.08 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿40,620 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:15
SC0303🔥ขายด่วนบี แคมปัส (ประชาชื่น) 2นอน 40ตร.ม ชั้น2 ห้องมุมตึก ห้องสวยบรรยากาศดี🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿2,575,000
UPDATE !
(฿64,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:30
SC0348🔥ขายด่วนบี แคมปัส  Studio 26ตร.ม ชั้น1🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

SC0348🔥ขายด่วนบี แคมปัส Studio 26ตร.ม ชั้น1🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿57,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บี แคมปัส ประชาชื่น ใกล้ งามวงศ์วาน (ID 1119648)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
64 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿60,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บี แคมปัส ประชาชื่น ใกล้ งามวงศ์วาน (ID 2143673)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
69 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿43,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขายคอนโด B Campus ประชาชื่น 2 ห้องนอน ติดแยกพงษ์เพชร งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿2,500,000
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 07:59

โครงการใกล้เคียง B Campus

ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร 2
ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร 2

Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
แอสไพร์ งามวงศ์วาน
แอสไพร์ งามวงศ์วาน

Aspire Ngamwongwan

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ngamwongwan100 ประกาศ
ขาย Aspire Ngamwongwan44 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย The Key Pracha Chuen30 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน
เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน

The Privacy Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เดอะ เพ้นท์ งามวงศ์วาน 22

The Paint Ngamwongwan 22

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เดอะ เพ้นท์ พาเลท
เดอะ เพ้นท์ พาเลท

The Paint Palette

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Paint Palette5 ประกาศ
ขาย The Paint Palette0 ประกาศ
เอกสิน ทาวเวอร์

Akesin Tower

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Akesin Tower0 ประกาศ
ขาย Akesin Tower11 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา