รูป Akesin Tower - รูปที่ 1/8
รูป Akesin Tower - รูปที่ 2/8
รูป Akesin Tower - รูปที่ 3/8
รูป Akesin Tower - รูปที่ 4/8
รูป Akesin Tower - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Akesin Tower

เอกสิน ทาวเวอร์เมืองนนทบุรี นนทบุรี5.0/5
12ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (12)

รายละเอียดโครงการ

Akesin Tower
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
960
2008
4
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Trust Condo Ngamwongwan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Condo Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

The Key Pracha Chuen

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Pracha Chuen

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Pracha Chuen

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Privacy Ngamwongwan

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

B Campus

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า B Campus

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด B Campus

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Paint Ngamwongwan 22

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Paint Ngamwongwan 22

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด The Paint Ngamwongwan 22

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Prow Life Ngamwongwan 15

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Prow Life Ngamwongwan 15

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Prow Life Ngamwongwan 15

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Paint Palette

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Paint Palette

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Paint Palette

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Akesin Place

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Akesin Place

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Akesin Place

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

View Tower Condominium

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า View Tower Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด View Tower Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Park @ Prachachuen

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Park @ Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Park @ Prachachuen

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 4.5 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยนักบริหาร

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศให้เช่า 1,926 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศขาย 1,133 ประกาศ

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,216 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 553 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 4.3 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,544 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,620 ประกาศ

บิ๊กซี ติวานนท์

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 5,137 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,666 ประกาศ

ตลาดพงษ์เพชร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 1,010 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 514 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,271 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,515 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,764 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,229 ประกาศ

กระทรวงสาธารณสุข

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศให้เช่า 1,715 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศขาย 944 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 3.1 กม.

แคราย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า แคราย

มีประกาศให้เช่า 1,513 ประกาศ

ประกาศขาย แคราย

มีประกาศขาย 907 ประกาศ

ศูนย์ฝึกอบรม tot

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศให้เช่า 1,573 ประกาศ

ประกาศขาย ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศขาย 880 ประกาศ

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,413 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 694 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,239 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,314 ประกาศ

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,352 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 899 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,088 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,574 ประกาศ

งามวงศ์วาน 23

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า งามวงศ์วาน 23

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย งามวงศ์วาน 23

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ศรีธัญญา

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 1,947 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,108 ประกาศ

รพ.โรคทรวงอก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศให้เช่า 1,487 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศขาย 848 ประกาศ

รพ.นนทเวช

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,076 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 578 ประกาศ

สถาบันบำราศนราดูร

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สถาบันบำราศนราดูร

มีประกาศให้เช่า 1,915 ประกาศ

ประกาศขาย สถาบันบำราศนราดูร

มีประกาศขาย 1,116 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Pornthip Puttikhant

Pornthip Puttikhant

10/08/2565

เป็นโครงการที่สร้างและใช้วัสดุดี สวยงาม ทำเลดี ราคาไม่แพง

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (12)

Akesin Tower | 📍 Near Ramkhamhaeng Road

Akesin Tower | 📍 Near Ramkhamhaeng Road

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.62 ตร.ม.
฿1,199,000
NEW !
(฿39,157 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:32
🎉 ขายคอนโด เอกสิน ทาวเวอร์ อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 43 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿1,855,000
UPDATE !
(฿43,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด เอกสิน ทาวเวอร์ อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 43 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿1,855,000
UPDATE !
(฿43,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
🔺 ขายคอนโด เอกสิน ทาวเวอร์ อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 43 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿1,855,000
UPDATE !
(฿43,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:01
#SC13483​​ 📌 ขาย | 🟦🟨เอกสิน ทาวเวอร์🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.62 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿39,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:09
ขายคอนโด เอกสิน ทาวเวอร์ อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 43 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿1,855,000
UPDATE !
(฿43,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:30
📌 ขายคอนโด เอกสิน ทาวเวอร์ อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 43 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿1,855,000
UPDATE !
(฿43,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:00
ขาย คอนโด เอกสิน งามวงศ์วาน 2 ห้องนอน 68 ตรม เฟอร์ครบ ติดทางด่วน เกษตร วิภาวดี ประชาชื่น ใกล้เดอะมอลล์ : EL23S-028

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
68.06 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿30,855 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด เอกสิน ทาวเวอร์ ใน เมืองนนทบุรี (ID 2471767)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
Akesin Tower คอนโดล้านต้น ห้อง 30 ตร.ม. โซนแคราย

Akesin Tower คอนโดล้านต้น ห้อง 30 ตร.ม. โซนแคราย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.62 ตร.ม.
฿1,199,000
(฿39,157 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 13:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด เอกสิน ทาวเวอร์ ใน เมืองนนทบุรี (ID 2254346)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿35,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 03:47
ขายห้องสตูดิโอ เอกสินคอนโด ซ.งามวงศ์วาน 23

ขายห้องสตูดิโอ เอกสินคอนโด ซ.งามวงศ์วาน 23

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,100,000
(฿36,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2568 13:49

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย The Key Pracha Chuen29 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า B Campus32 ประกาศ
ขาย B Campus7 ประกาศ
เดอะ เพ้นท์ งามวงศ์วาน 22

The Paint Ngamwongwan 22

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
พราว ไลฟ์ งามวงศ์วาน 15

Prow Life Ngamwongwan 15

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เดอะ เพ้นท์ พาเลท
เดอะ เพ้นท์ พาเลท

The Paint Palette

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Paint Palette5 ประกาศ
ขาย The Paint Palette0 ประกาศ
เอกสิน เพลส
เอกสิน เพลส

Akesin Place

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Akesin Place5 ประกาศ
ขาย Akesin Place3 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by