รูป The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai - รูปที่ 1/12
รูป The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai - รูปที่ 2/12
รูป The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai - รูปที่ 3/12
รูป The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai - รูปที่ 4/12
รูป The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แครายเมืองนนทบุรี นนทบุรี5.0/5
10ยูนิตขาย
19ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมใกล้จุดบรรจบของเส้นทางรถไฟฟ้าสายใหม่ 2 เส้นทาง คือสายสีม่วง และสายสีชมพู ลงตัวที่แยก แคราย-งามวงศ์วาน ครบครันด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก พร้อมสวนและฟิตเนสลอยฟ้าที่ในมุมมอง 360 องศา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 19 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
635
- เมตร
2013
- บาท/ตร.ม.
1
28

โครงการนี้พัฒนาโดย

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้ logo

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้

29โครงการ
1604ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rattanathibet 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rattanathibet 2

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rattanathibet 2

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

U Delight Rattanathibet

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Rattanathibet

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Knightsbridge Duplex Tiwanon

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Duplex Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Duplex Tiwanon

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Trust Condo Ngamwongwan

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า The Trust Condo Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Supalai Park Khaerai - Ngamwongwan

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Khaerai - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Khaerai - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Notting Hill Tiwanon - Kaerai

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Notting Hill Tiwanon - Kaerai

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Tiwanon - Kaerai

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Privacy Rewadee

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Rewadee

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Rewadee

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Supalai Loft @ Khae Rai Station

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Loft @ Khae Rai Station

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft @ Khae Rai Station

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Aliss Tiwanon

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Aliss Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Aliss Tiwanon

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Budget Condo Tiwanon

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Budget Condo Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Budget Condo Tiwanon

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างออกไป 340 เมตร

วิทยาลัยนักบริหาร

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศให้เช่า 2,022 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศขาย 1,166 ประกาศ

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,278 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 570 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างออกไป 780 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 2.2 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,654 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,659 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,821 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,096 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,388 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,551 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3 กม.

ตลาดพงษ์เพชร

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 1,069 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 532 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,845 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,255 ประกาศ

กระทรวงสาธารณสุข

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศให้เช่า 1,802 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศขาย 970 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 3.2 กม.

แคราย

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า แคราย

มีประกาศให้เช่า 1,570 ประกาศ

ประกาศขาย แคราย

มีประกาศขาย 931 ประกาศ

ศูนย์ฝึกอบรม tot

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศให้เช่า 1,626 ประกาศ

ประกาศขาย ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศขาย 902 ประกาศ

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,457 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 693 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,368 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,356 ประกาศ

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,429 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 916 ประกาศ

รพ.ศรีธัญญา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 2,035 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,140 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,820 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,116 ประกาศ

รพ.โรคทรวงอก

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศให้เช่า 1,542 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศขาย 870 ประกาศ

รพ.นนทเวช

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,135 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 28.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Condopremium (Broker)

Condopremium (Broker)

05/02/2564

ใกล้จุดบรรจบของเส้นทางรถไฟฟ้าสายใหม่ 2 เส้นทาง คือสายสีม่วง และสายสีชมพู ลงตัวที่แยก แคราย-งามวงศ์วาน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ T230 ให้เช่าคอนโด The Parkland Ngamwongwan-Khae Rai (เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน) ใกล้MRTสีม่วง ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

T230 ให้เช่าคอนโด The Parkland Ngamwongwan-Khae Rai (เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน) ใกล้MRTสีม่วง ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:30
รูปภาพ #b4831 12/12/68   ให้เช่าคอนโด The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4831 12/12/68 ให้เช่าคอนโด The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ 🦋RB22858 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22858 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
31.7 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB22791 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22791 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24059 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24059 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🔮RB24059 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24059 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:29
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
30 ตร.ม.
฿7,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
34 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31 ตร.ม.
฿6,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
30 ตร.ม.
฿6,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🥝🥝🥝    ให้เช่า   คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย   ขนาด  30  ตร.ม  ชั้น  19  พร้อมเครื่องซักผ้า

🥝🥝🥝 ให้เช่า คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย ขนาด 30 ตร.ม ชั้น 19 พร้อมเครื่องซักผ้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
รูปภาพ 🍀🍀🍀   ให้เช่า   คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย   ขนาด  30  ตร.ม  ชั้น  19  พร้อมเครื่องซักผ้า

🍀🍀🍀 ให้เช่า คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย ขนาด 30 ตร.ม ชั้น 19 พร้อมเครื่องซักผ้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:00
รูปภาพ 📌ให้เช่า​  เดอะพาร์คแลนด์​ งามวงศ์วาน-แยกแคราย​ พร้อมเครื่องซักผ้า​ ห้องสภาพใหม่

📌ให้เช่า​ เดอะพาร์คแลนด์​ งามวงศ์วาน-แยกแคราย​ พร้อมเครื่องซักผ้า​ ห้องสภาพใหม่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:32
รูปภาพ 🤝🏻RB24059 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24059 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ G 6898🚨 คอนโดให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 6898🚨 คอนโดให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30.75 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2565)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 09:13
รูปภาพ G 5117🚨 คอนโดให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย  Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 5117🚨 คอนโดให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:32

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโดมิเนียม 31.11 ตร.ม. เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.2M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
31.11 ตร.ม.
฿1,556,000
UPDATE !
(฿50,016 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
🥝🥝   (  ห้องใหม่ )   ขาย  คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย   🥝🥝   ขนาด  30  ตร.ม  ชั้น  15  วิวสระน้ำ  ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

🥝🥝 ( ห้องใหม่ ) ขาย คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย 🥝🥝 ขนาด 30 ตร.ม ชั้น 15 วิวสระน้ำ ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
🥝🥝   (  ห้องใหม่ )   ขาย  คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย   🥝🥝   ขนาด  30  ตร.ม  ชั้น  26  วิวสระน้ำ  ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

🥝🥝 ( ห้องใหม่ ) ขาย คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย 🥝🥝 ขนาด 30 ตร.ม ชั้น 26 วิวสระน้ำ ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
30 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
🍀🍀   (  ห้องใหม่ )   ขาย  คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย   🍀🍀   ขนาด  30  ตร.ม  ชั้น  15  วิวสระน้ำ  ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

🍀🍀 ( ห้องใหม่ ) ขาย คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย 🍀🍀 ขนาด 30 ตร.ม ชั้น 15 วิวสระน้ำ ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:00
🍀🍀   (  ห้องใหม่ )   ขาย  คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย   🍀🍀   ขนาด  30  ตร.ม  ชั้น  26  วิวสระน้ำ  ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

🍀🍀 ( ห้องใหม่ ) ขาย คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย 🍀🍀 ขนาด 30 ตร.ม ชั้น 26 วิวสระน้ำ ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
30 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:00
A033329 The Parkland Ngamwongwan Khaerai

A033329 The Parkland Ngamwongwan Khaerai

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.39 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿61,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
[ขาย | SALE : SCPK02345]💰ราคาต่ำกว่าตลาด อยู่เองก็คุ้ม ลงทุนยิ่งคุ้ม 🏢เดอะพาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย | The Parkland Ngamwongwan-Khaerai

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.74 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿39,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:04
ขาย คอนโด THE PARKLAND งามวงศ์วาน-แคราย ชั้น 16 1 ห้องนอน 30 ตรม. ตกแต่งครบ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿1,420,000
UPDATE !
(฿47,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
พาร์คเเลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย Parkland

พาร์คเเลนด์ งามวงศ์วาน-แคราย Parkland

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:46
ห้องใหม่ Parkland Ngamwongwan พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน แคราย ชั้น 20 วิวสระ แต่งสวย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30.74 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿41,965 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:46

โครงการใกล้เคียง The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2
แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2

Aspire Rattanathibet 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Aliss Tiwanon17 ประกาศ
ขาย Aliss Tiwanon5 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by