รูป The Trust Condo Ngamwongwan - รูปที่ 1/15
รูป The Trust Condo Ngamwongwan - รูปที่ 2/15
รูป The Trust Condo Ngamwongwan - รูปที่ 3/15
รูป The Trust Condo Ngamwongwan - รูปที่ 4/15
รูป The Trust Condo Ngamwongwan - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

The Trust Condo Ngamwongwan

เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน109 เมืองนนทบุรี นนทบุรี4.2/5
38ยูนิตขาย
61ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมตกแต่งครบ เดินทางสะดวกติดถนนงามวงศ์วาน ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีศูนย์ราชการ เพียง 800 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 61 ห้อง และประกาศขาย 38 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Trust Condo Ngamwongwan
คอนโดมิเนียม
109 เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1,280
2015
40.00 บาท/ตร.ม.
1
32

โครงการนี้พัฒนาโดย

คิวเฮ้าส์ logo

คิวเฮ้าส์

170โครงการ
1402ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight Rattanathibet

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Rattanathibet

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Knightsbridge Duplex Tiwanon

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Duplex Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Duplex Tiwanon

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Hallmark Ngamwongwan

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Hallmark Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Hallmark Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Notting Hill Tiwanon - Kaerai

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Notting Hill Tiwanon - Kaerai

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Tiwanon - Kaerai

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Supalai Loft @ Khae Rai Station

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Loft @ Khae Rai Station

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft @ Khae Rai Station

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Aliss Tiwanon

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Aliss Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Aliss Tiwanon

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Akesin Place

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า Akesin Place

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Akesin Place

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Prow Life Ngamwongwan 15

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Prow Life Ngamwongwan 15

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Prow Life Ngamwongwan 15

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Akesin Tower

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Akesin Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Akesin Tower

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างออกไป 890 เมตร

วิทยาลัยนักบริหาร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศให้เช่า 2,022 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศขาย 1,166 ประกาศ

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,283 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 569 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 2.6 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,650 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,659 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,817 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,096 ประกาศ

ตลาดพงษ์เพชร

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 1,071 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 532 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,388 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,552 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,843 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,256 ประกาศ

กระทรวงสาธารณสุข

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศให้เช่า 1,802 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศขาย 970 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 2.7 กม.

ศูนย์ฝึกอบรม tot

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศให้เช่า 1,627 ประกาศ

ประกาศขาย ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศขาย 903 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.7 กม.

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,457 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 693 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,367 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,353 ประกาศ

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,427 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 917 ประกาศ

งามวงศ์วาน 2

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า งามวงศ์วาน 2

มีประกาศให้เช่า 66 ประกาศ

ประกาศขาย งามวงศ์วาน 2

มีประกาศขาย 41 ประกาศ

งามวงศ์วาน 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า งามวงศ์วาน 3

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย งามวงศ์วาน 3

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

งามวงศ์วาน 5

ห่างออกไป 50 เมตร

ประกาศให้เช่า งามวงศ์วาน 5

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย งามวงศ์วาน 5

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ศรีธัญญา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 2,035 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,141 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,822 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,116 ประกาศ

รพ.โรคทรวงอก

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศให้เช่า 1,542 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศขาย 871 ประกาศ

รพ.นนทเวช

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,137 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.4 - 24.2 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.2/5(6 รีวิวโครงการ)
Wantanee Ruksujarit

Wantanee Ruksujarit

13/02/2564

ทำเลใกล้แหล่งที่ทำงาน หาของกินง่าย ส่วนกลางสวย ห้องน่าอยู่

(4)
Sariyathon

Sariyathon

13/02/2564

ติดถนน​ เดินทางสะดวก​ ใกล้ทางด่วน​ ใกล้ห้าง​ ใกล้สถานที่ราชการ

(3)
June June

June June

13/02/2564

คอนโดสูง ทำเลดี ใกล้แยกแคราย บรรยากาศเงียบสงบ ส่วนกลางน่าอยู่

(4)
family_style

family_style

08/02/2564

คอนโดมิเนียมตกแต่งครบ เดินทางสะดวกติดถนนงามวงศ์วาน ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีศูนย์ราชการ/สถานีกระมรวงสาธารณะสุข และทางด่วนศรีรัช

(5)
Condopremium (Broker)

Condopremium (Broker)

05/02/2564

เดินทางสะดวกติดถนนงามวงศ์วาน ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีศูนย์ราชการ/สถานีกระมรวงสาธารณะสุข และทางด่วนศรีรัช

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (61)

ดูประกาศทั้งหมด (61)
รูปภาพ T234 ให้เช่าคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan (เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน) ห้องไม่เคยปล่อยเช่า ใกล้มหาลัย สวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่PREMIUM

T234 ให้เช่าคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan (เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน) ห้องไม่เคยปล่อยเช่า ใกล้มหาลัย สวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:03
รูปภาพ 🦋RB24114 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24114 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ 🦋RB20342 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20342 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ 🦋RB22645 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22645 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
30.3 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ 🦋RB23989 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23989 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ 🟢ER25995 🟢 ให้เช่า / For Rent The Trust Condo Ngamwongwan 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 💰 ราคา 8,000 บาท/เดือน

🟢ER25995 🟢 ให้เช่า / For Rent The Trust Condo Ngamwongwan 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 💰 ราคา 8,000 บาท/เดือน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:50
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:29
รูปภาพ 🔥🔥🔥 ให้เช่าคอนโด The Trust งามวงศ์วาน (( 33 ตรม / 7999 ต่อเดือน / แอร์ 2 ตัว / ห้องสวยมาก )) ใกล้กระทรวงสาธารณสุข

🔥🔥🔥 ให้เช่าคอนโด The Trust งามวงศ์วาน (( 33 ตรม / 7999 ต่อเดือน / แอร์ 2 ตัว / ห้องสวยมาก )) ใกล้กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿7,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:08
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 31
24 ตร.ม.
฿6,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
31 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
25 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿6,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴The Trust Condo Ngamwongwan

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
25 ตร.ม.
฿6,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน อาคาร 1 ชั้น 28 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus แคราย

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน อาคาร 1 ชั้น 28 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus แคราย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน 1 ห้องนอน  ชั้น 14 ใกล้ MRT  สถานีศูนย์ราชการ

ให้เช่า เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน 1 ห้องนอน ชั้น 14 ใกล้ MRT สถานีศูนย์ราชการ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan (เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน) เฟอร์ครบ+พร้อมอยู่

ให้เช่าคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan (เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน) เฟอร์ครบ+พร้อมอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 30
25 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2563)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:01
รูปภาพ 🥝🥝   (  ห้องว่าง )    ให้เช่า  คอนโด  เดอะ  ทรัสต์ งามวงศ์วาน   🥝🥝   ขนาด  30  ตร.ม  ห้องมุม วิวสระน้ำ  ชั้น  12A  ตกแต่งครบ  พร้อมเครื่องซักผ้า

🥝🥝 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน 🥝🥝 ขนาด 30 ตร.ม ห้องมุม วิวสระน้ำ ชั้น 12A ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (38)

ดูประกาศทั้งหมด (38)
ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Tesco Lotus แคราย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿62,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:30
BG 3395 : เดอะทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน

BG 3395 : เดอะทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.23 ตร.ม.
฿1,487,500
UPDATE !
(฿49,206 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:00
BG 3395 : เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน

BG 3395 : เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.23 ตร.ม.
฿1,487,500
UPDATE !
(฿49,206 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:00
ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus แคราย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿46,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:31
Supalai Place 2 bedrooms, for sale

Supalai Place 2 bedrooms, for sale

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
140 ตร.ม.
฿15,200,000
UPDATE !
(฿108,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
คอนโดวิวทะเลชั้น 6 ใจกลางหัวหิน พร้อมเฟอร์ครบ

คอนโดวิวทะเลชั้น 6 ใจกลางหัวหิน พร้อมเฟอร์ครบ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6B
33.6 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿74,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
เดอะทรัสต์คอนโด 33.69 ตร.ม. ชั้น 4 ใจกลางหัวหิน ใกล้สนามบิน

เดอะทรัสต์คอนโด 33.69 ตร.ม. ชั้น 4 ใจกลางหัวหิน ใกล้สนามบิน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33.6 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿53,274 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
33.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

33.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33.6 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿59,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ห้องสตูดิโอตกแต่งครบพร้อมอยู่สไตล์โมเดิร์น ในโครงการเดอะทรัสต์ คอนโด หัวหิน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿60,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล

เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
58 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿63,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
31.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

31.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31.2 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿60,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
คอนโด 1 ห้องนอนราคาประหยัดในหัวหิน - The Trust Condo Hua Hin

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿57,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
A033691 The Trust Condo Ngamwongwan

A033691 The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30.78 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿51,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033999 The Trust Condo Ngamwongwan

A033999 The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
30 ตร.ม.
฿1,599,000
UPDATE !
(฿53,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033685 The Trust Condo Ngamwongwan

A033685 The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
30 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A034242 The Trust Condo Ngamwongwan

A034242 The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
25 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033294 The Trust Condo Ngamwongwan

A033294 The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
30 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿48,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ขายด่วน 🏢 เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน เพียง 1.8 ล้าน  MRT ศูนย์ราชการนนทบุรี

ขายด่วน 🏢 เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน เพียง 1.8 ล้าน MRT ศูนย์ราชการนนทบุรี

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
27.8 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿64,748 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:19
BP00259 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน ชั้นที่ 18 ตำบล บางเขน อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿1,207,000
UPDATE !
(฿40,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:18

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Hallmark Ngamwongwan18 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Aliss Tiwanon17 ประกาศ
ขาย Aliss Tiwanon5 ประกาศ
เอกสิน เพลส
เอกสิน เพลส

Akesin Place

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Akesin Place5 ประกาศ
ขาย Akesin Place3 ประกาศ
พราว ไลฟ์ งามวงศ์วาน 15

Prow Life Ngamwongwan 15

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เอกสิน ทาวเวอร์

Akesin Tower

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Akesin Tower0 ประกาศ
ขาย Akesin Tower11 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play