รูป Aritier Penthouse at Ari - รูปที่ 1/38
รูป Aritier Penthouse at Ari - รูปที่ 2/38
รูป Aritier Penthouse at Ari - รูปที่ 3/38
รูป Aritier Penthouse at Ari - รูปที่ 4/38
รูป Aritier Penthouse at Ari - รูปที่ 5/38
คอนโดมิเนียม

Aritier Penthouse at Ari

อารีเทียร์ เพนท์เฮ้าส์ แอท อารีย์พญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า
คอนโดใหม่ เพนท์เฮ้าส์ใจกลางอารีย์Exclusive 𝟐𝟒 units🔹 ทุกยูนิตเป็นห้องมุม 75 - 110 sq.m.🔹 ฝ้าสูง 2.8 m. ระเบียงกว้างกว่า 4 m.🔹 ครัวแบบปิดครบทุกฟังก์ชั่น🔹 พื้นที่สำหรับ Walk in Closet กว่า 5 m.🔹 Swimming Pool & Fitness & Sauna 🔹 Roof Garden & BBQ Zone🔹 จอดรถ 150%

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aritier Penthouse at Ari
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
24
2.8 เมตร
2024
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Centric Ari Station

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Noble Reform

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Noble Lite

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Lite

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Lite

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Noble RE D

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble RE D

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Noble RE D

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Noble Reflex

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Reflex

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reflex

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Seed Phaholyothin

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Phaholyothin

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Centric Scene Phaholyothin 9

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Scene Phaholyothin 9

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Scene Phaholyothin 9

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Centric Scene Aree 2

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Scene Aree 2

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Scene Aree 2

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

BTS อารีย์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,747 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 561 ประกาศ

BTS สนามเป้า

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,583 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 597 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,085 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,858 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,385 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,912 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,765 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,962 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 4.5 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.6 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,055 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,124 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,664 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,007 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,558 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,798 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 6.8 กม.

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 4.8 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,561 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 13,040 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,800 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,383 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,580 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,671 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,488 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,186 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,034 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,863 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,065 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 9,051 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,811 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.7 กม.

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,259 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,604 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,395 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,899 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,706 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 907 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,949 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,690 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,545 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,803 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,928 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,951 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,510 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,596 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  อารีเทียร์ เพนท์เฮ้าส์ แอท อารีย์ BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-146557 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด อารีเทียร์ เพนท์เฮ้าส์ แอท อารีย์ BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-146557 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
110 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥ห้องเพนท์เฮาท์ 2นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ ตกแต่งหรู เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมเข้าอยู่ คอนโด Low Rise ทำเลดีใกล้ BTS อารีย์ @ Aritier Penthouse at Ari

🔥ห้องเพนท์เฮาท์ 2นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ ตกแต่งหรู เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมเข้าอยู่ คอนโด Low Rise ทำเลดีใกล้ BTS อารีย์ @ Aritier Penthouse at Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
110 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:00

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อารีไทเออร์ เพนท์เฮาส์ แอท อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1863282)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
89 ตร.ม.
฿16,300,000
UPDATE !
(฿183,146 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อารีไทเออร์ เพนท์เฮาส์ แอท อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2423174)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
89 ตร.ม.
฿16,930,000
UPDATE !
(฿190,225 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
89.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

89.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
89 ตร.ม.
฿17,227,500
UPDATE !
(฿193,567 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
110.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

110.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
110 ตร.ม.
฿20,460,300
UPDATE !
(฿186,003 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
98.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

98.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
98 ตร.ม.
฿18,693,300
UPDATE !
(฿190,748 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
75.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

75.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
75 ตร.ม.
฿13,422,750
UPDATE !
(฿178,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
75.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

75.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
75.2 ตร.ม.
฿14,527,050
UPDATE !
(฿193,179 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง Aritier Penthouse at Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station109 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station55 ประกาศ
โนเบิล รีฟอร์ม
โนเบิล รีฟอร์ม

Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform97 ประกาศ
ขาย Noble Reform13 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Lite61 ประกาศ
ขาย Noble Lite26 ประกาศ
โนเบิล รีดี
โนเบิล รีดี

Noble RE D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble RE D61 ประกาศ
ขาย Noble RE D17 ประกาศ
โนเบิล รีเฟลกซ์
โนเบิล รีเฟลกซ์

Noble Reflex

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reflex87 ประกาศ
ขาย Noble Reflex11 ประกาศ
เดอะ ซี้ด พหลโยธิน
เดอะ ซี้ด พหลโยธิน

The Seed Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เซ็นทริค ซีน พหลโยธิน 9
เซ็นทริค ซีน พหลโยธิน 9

Centric Scene Phaholyothin 9

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เซ็นทริค ซีน อารีย์ 2
เซ็นทริค ซีน อารีย์ 2

Centric Scene Aree 2

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by