รูป Centric Scene Aree 2 - รูปที่ 1/10
รูป Centric Scene Aree 2 - รูปที่ 2/10
รูป Centric Scene Aree 2 - รูปที่ 3/10
รูป Centric Scene Aree 2 - รูปที่ 4/10
รูป Centric Scene Aree 2 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Centric Scene Aree 2

เซ็นทริค ซีน อารีย์ 2พญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
2ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Centric Scene Aree 2

ชื่ออื่นๆ

  • Centric Scene Ari 2
  • Centric Scene อารีย์ 2
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
79
2008
45 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Phahon - Pradipat

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 340 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 239 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Centric Ari Station

ห่างออกไป 380 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Noble Reform

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Noble Lite

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Lite

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Lite

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,653 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 564 ประกาศ

BTS สนามเป้า

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,536 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 586 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,606 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,524 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,406 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,670 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,300 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,421 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.9 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,205 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,694 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 6.2 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,039 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,191 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,691 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,880 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,429 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,567 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,632 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,508 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,465 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,834 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,917 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,560 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 490 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,729 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,066 ประกาศ

สนามเป้า

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 2,632 ประกาศ

ประกาศขาย สนามเป้า

มีประกาศขาย 916 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,620 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,546 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,375 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,900 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,818 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,127 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,551 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 891 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,432 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,875 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,345 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,721 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,556 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,835 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,749 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,511 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เซ็นทริค ซีน อารีย์ 2

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เซ็นทริค ซีน อารีย์ 2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39 ตร.ม.
฿21,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔥1นอน ห้องกว้าง เฟอร์จัดเต็ม ตกแต่งสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่ บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS อารีย์  @ Centric Scene Aree 2

🔥1นอน ห้องกว้าง เฟอร์จัดเต็ม ตกแต่งสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่ บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS อารีย์ @ Centric Scene Aree 2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
39 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:05
รูปภาพ A030437 Centric Scene Aree 2

A030437 Centric Scene Aree 2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
121 ตร.ม.
฿57,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
รูปภาพ A030435 Centric Scene Aree 2

A030435 Centric Scene Aree 2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
46.7 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
รูปภาพ A030436 Centric Scene Aree 2

A030436 Centric Scene Aree 2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
89 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
รูปภาพ #R2146 ให้เช่า Centric Scene Ari 2

#R2146 ให้เช่า Centric Scene Ari 2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Centric Scene . สตูดิโอ 39ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Centric Scene . สตูดิโอ 39ตร.ม. Line id: @pfagent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
39 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:34
รูปภาพ   🔥20K/Mo ราคาดีที่สุด 1นอน  ห้องกว้างมาก เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีเดินทางง่าย ใกล้ BTS อารีย์ @  Centric Scene Aree 2

🔥20K/Mo ราคาดีที่สุด 1นอน ห้องกว้างมาก เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีเดินทางง่าย ใกล้ BTS อารีย์ @ Centric Scene Aree 2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
45 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:28
รูปภาพ 🔥1นอน ไซส์ใหญ่ ราคาดีมากในย่านอารีย์ เฟอร์แน่น พร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ BTS @ Centric Scene Aree 2

🔥1นอน ไซส์ใหญ่ ราคาดีมากในย่านอารีย์ เฟอร์แน่น พร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ BTS @ Centric Scene Aree 2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
54 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:04
รูปภาพ Condo For Rent Centric Scene Aree 2   Good Location BTS Ari 540 m.-Centric Scene Aree 2

Condo For Rent Centric Scene Aree 2 Good Location BTS Ari 540 m.-Centric Scene Aree 2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 08:30
รูปภาพ Plus 38 Hip 2 bedrooms, for rent

Plus 38 Hip 2 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
74 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Plus 38 Hip 2 bedrooms, for rent

Plus 38 Hip 2 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
73 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (2)

Centric Scene Aree 2 1 bedroom, for sale

Centric Scene Aree 2 1 bedroom, for sale

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
46.7 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿122,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Plus 38 Hip 1 bedroom, for sale

Plus 38 Hip 1 bedroom, for sale

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
50 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿99,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Centric Scene Aree 2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari239 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari116 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin72 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin49 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station110 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station57 ประกาศ
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์

Life @ Phahon - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari18 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform94 ประกาศ
ขาย Noble Reform15 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Lite49 ประกาศ
ขาย Noble Lite24 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230