รูป Noble RE D - รูปที่ 1/31
รูป Noble RE D - รูปที่ 2/31
รูป Noble RE D - รูปที่ 3/31
รูป Noble RE D - รูปที่ 4/31
รูป Noble RE D - รูปที่ 5/31
คอนโดมิเนียม

Noble RE D

โนเบิล รีดีพญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
60ยูนิตเช่า

โนเบิล รีดี คอนโดมิเนียม เพียง 80 ก้าว จากรถไฟฟ้า BTS อารีย์ บรรยากาศ สงบ ร่มรื่น ท่ามกลางความสะดวกครบครัน ตัวอาคารสีแดง พร้อมกระจกบานสูงในแต่ละห้อง สามารถมองเห็นวิวได้อย่างเต็มที

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 60 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble RE D

ชื่ออื่นๆ

  • Noble Re:D
  • Noble รีดี
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
272
2.7 เมตร
2013
50 บาท/ตร.ม.
1
23
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Phahon - Pradipat

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 347 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 248 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Centric Ari Station

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Noble Reform

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 270 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,729 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 553 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,024 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,767 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,271 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,739 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,740 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,842 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.7 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,583 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,849 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,475 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,718 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.9 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,431 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,913 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,692 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,275 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,471 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,623 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,454 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,120 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,978 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,629 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างออกไป 290 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,826 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,038 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,976 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,701 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,207 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,518 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,856 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,002 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,286 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,711 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,682 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 889 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,614 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,845 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,932 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,632 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,504 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,768 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,865 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,893 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (60)

ดูประกาศทั้งหมด (60)
รูปภาพ ✨ ให้เช่า โนเบิล รีดี ✨  💰 ราคา 38,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า โนเบิล รีดี ✨ 💰 ราคา 38,000 บาท/เดือน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
54 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด โนเบิล รีดี อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1511055)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด โนเบิล รีดี อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1511055)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
55 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ The Residence 26 4 bedrooms, for rent

The Residence 26 4 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
360 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:06
รูปภาพ The Residence 26 4 bedrooms, for rent

The Residence 26 4 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
360 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:06
รูปภาพ The Residence 26 3 bedrooms, for rent

The Residence 26 3 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
380 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥18K-ราคาดีสุดๆ ห้องกว้าง1นอน ชั้นสูง วิวโล่ง แต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

🔥18K-ราคาดีสุดๆ ห้องกว้าง1นอน ชั้นสูง วิวโล่ง แต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:04
รูปภาพ 🔥20K- 1 นอน ห้องกว้าง แต่งสวยมาก วิวดี เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมหิ้วกระเป๋าอยู่ คอนโดทำเลดีใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

🔥20K- 1 นอน ห้องกว้าง แต่งสวยมาก วิวดี เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมหิ้วกระเป๋าอยู่ คอนโดทำเลดีใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:04
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โนเบิล รีดี BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49327 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โนเบิล รีดี BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49327 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
51 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โนเบิล รีดี BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-93881 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โนเบิล รีดี BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-93881 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:46
รูปภาพ R0193 เช่า ให้เช่า ปล่อยเช่า คอนโด อารีย์ โนเบิล รีดี Noble RE-D 54 ตรม ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi

R0193 เช่า ให้เช่า ปล่อยเช่า คอนโด อารีย์ โนเบิล รีดี Noble RE-D 54 ตรม ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
54 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:09
รูปภาพ 🔥2นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ ห้องแต่งครบ วิวดีมาก คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ BTS อารีย์ @  Noble Re:D

🔥2นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ ห้องแต่งครบ วิวดีมาก คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
52.83 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:49
รูปภาพ 🏙️ให้เช่าคอนโด Noble Re:D ห้องกว้างแยกสัดส่วน BTS อารีย์💎🏢

🏙️ให้เช่าคอนโด Noble Re:D ห้องกว้างแยกสัดส่วน BTS อารีย์💎🏢

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
50 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:05
รูปภาพ  Noble ReD 💖 ยูนิตใหญ่ ดีไซน์เรียบง่าย ราคาน่ารัก💰ใกล้ BTS อารีย์

Noble ReD 💖 ยูนิตใหญ่ ดีไซน์เรียบง่าย ราคาน่ารัก💰ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
50.02 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:30
รูปภาพ Noble ReD 🌟 ห้องใหญ่ ทำเลดี อยู่สบาย ✨ ใกล้ BTS อารีย์

Noble ReD 🌟 ห้องใหญ่ ทำเลดี อยู่สบาย ✨ ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
50 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:30
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
62 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
62 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:00
รูปภาพ 🔥ราคาดีมาก 1นอน ห้องไซส์ใหญ่ พร้อมอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็มมาก วิวเมือง พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @  Noble Re:D

🔥ราคาดีมาก 1นอน ห้องไซส์ใหญ่ พร้อมอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็มมาก วิวเมือง พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
56.65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:32

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

🔥ราคาดีสุดๆ 1นอน มาพร้อมอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งหรู วิวดีไม่โดนบล็อค คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @  Noble Re:D

🔥ราคาดีสุดๆ 1นอน มาพร้อมอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งหรู วิวดีไม่โดนบล็อค คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
45 ตร.ม.
฿7,950,000
UPDATE !
(฿176,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:37
#A124549 ✅ 22/5/68  ขายคอนโด Noble RE D 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124549 ✅ 22/5/68 ขายคอนโด Noble RE D 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿170,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 17:00
🔥รีบด่วน!🔥 ราคาพิเศษ พร้อมอยู่ Noble ReD ใกล้ BTS อารีย์

🔥รีบด่วน!🔥 ราคาพิเศษ พร้อมอยู่ Noble ReD ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
40.15 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿119,552 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 15:02
โนเบิล รีดี ใกล้ BTS สถานีอารีย์ ห้ามพลาด!! ยูนิตสุดแรร์

โนเบิล รีดี ใกล้ BTS สถานีอารีย์ ห้ามพลาด!! ยูนิตสุดแรร์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿137,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 10:58
🔥ห้อง1นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์ครบ วิวเมือง ทำเลดีย่าน อารีย์ @  Noble Re:D

🔥ห้อง1นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์ครบ วิวเมือง ทำเลดีย่าน อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
52 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿182,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:28
สตูดิโอ เฟอร์ครบพร้อมอยู่ มีอ่างอาบน้ำ ทำเลดี BTS อารีย์ 150 ม. ที่คอนโด Noble Re:D / ขายคอนโด

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
40.15 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿189,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:28
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เฟอร์ครบพร้อมอยู่ มีอ่างอาบน้ำ ทำเลดี BTS อารีย์ 150 ม. ที่คอนโด Noble Re:D / ขายคอนโด

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15+
40 ตร.ม.
฿10,600,000
UPDATE !
(฿265,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:28
🔥ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ วิวเมือง ทำเลดีๆย่าน อารีย์ @  Noble Re:D

🔥ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ วิวเมือง ทำเลดีๆย่าน อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น xx
41 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿175,610 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:28
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด โนเบิล รีดี อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 393137)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿170,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด โนเบิล รีดี อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1397027)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
26 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿261,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10+
41 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿175,610 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 09:14
🔥ห้อง1นอน 164K/Sq.m ห้องแต่งดี เฟอร์ครบ วิวเมือง ทำเลดีย่านอารีย์ @  Noble Re:D

🔥ห้อง1นอน 164K/Sq.m ห้องแต่งดี เฟอร์ครบ วิวเมือง ทำเลดีย่านอารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
51.79 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿164,124 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 09:14
สตูดิโอ แต่งสวย พร้อมอ่างอาบน้ำ เฟอร์ครบพร้อมอยู่ มีอ่างอาบน้ำ ทำเลดี BTS อารีย์ 150 ม. ที่คอนโด Noble Re:D / ขายคอนโด

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
32.04 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿202,871 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:38
1 Bed 1 Bath with Bathtub Fully furnished Good Location BTS Ari 150 m. / Condo For Sale-Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
52 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿182,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:37
Studio with Bathtub & Partition Fully furnished Good Location BTS Ari 150 m. / Condo For Rent & Sale-Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
40.15 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿189,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:14
For Rent & Sale 1 Bed with Bathtub (Unblock View of Northwest Side)-Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
53.15 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿225,776 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 08:30
1 Bed with Bathtub Unit with Unblock View @ BTS Ari / Condo For Rent & Condo For Sale-Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿7,950,000
UPDATE !
(฿176,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 08:30

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari248 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari111 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin87 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin47 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station110 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station56 ประกาศ
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์

Life @ Phahon - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari16 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform95 ประกาศ
ขาย Noble Reform14 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by