รูป Noble Reform - รูปที่ 1/11
รูป Noble Reform - รูปที่ 2/11
รูป Noble Reform - รูปที่ 3/11
รูป Noble Reform - รูปที่ 4/11
รูป Noble Reform - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Noble Reform

โนเบิล รีฟอร์ม2/21 พญาไท กรุงเทพมหานคร4.5/5
15ยูนิตขาย
94ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมติดรถไฟฟ้าปากซอยอารีย์ เดินทางสะดวกใช้เวลาเพียง 10 วินาที ถึงสถานี พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งสระว่ายน้ำ ฟิตเนส และสวนลอยฟ้า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 94 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble Reform
คอนโดมิเนียม
2/21 พญาไท กรุงเทพมหานคร
191
2013
50 บาท/ตร.ม.
1
22
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

โนเบิล  logo

โนเบิล

54โครงการ
7580ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Phahon - Pradipat

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 340 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 239 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Centric Ari Station

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Noble Lite

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Lite

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Lite

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 160 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,653 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 563 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,593 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,524 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,385 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,671 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,282 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,422 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,193 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,694 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.8 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,037 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,188 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,690 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,878 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,429 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,566 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,631 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,507 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,464 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,828 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,917 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,560 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 490 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างออกไป 190 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,728 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,065 ประกาศ

สนามเป้า

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 2,631 ประกาศ

ประกาศขาย สนามเป้า

มีประกาศขาย 916 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,607 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,546 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,365 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,900 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,806 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,127 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,551 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 890 ประกาศ

พหลโยธิน 7

ห่างออกไป 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 7

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 7

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,430 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,874 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,341 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,722 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,549 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,835 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,738 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,511 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Nut

Nut

05/05/2564

Location ดีเว่อมากค่ะ มีแมลงสาบกะหนูตามถนนด้านหน้าคอนโดประปราย ชอบ

(5)
ND_property1

ND_property1

05/02/2564

นิติ นิสัยดี

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (94)

ดูประกาศทั้งหมด (94)
รูปภาพ 🔥ราคาถูกมาก! ห้องกว้าง 1นอน  แต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ BTS อารีย์  @ Noble Reform

🔥ราคาถูกมาก! ห้องกว้าง 1นอน แต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
53.86 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:13
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2467066)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2467066)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
65 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:59
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤มีส่วนลดนะคะ🔴Line @mwcondo📲🚨 Noble Reform

อัพเดตล่าสุด❤มีส่วนลดนะคะ🔴Line @mwcondo📲🚨 Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 15
32 ตร.ม.
฿18,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ โนเบิล รีฟอร์ม ใกล้ BTS สถานีอารีย์

โนเบิล รีฟอร์ม ใกล้ BTS สถานีอารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
49 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ  Noble Reform ✨ยูนิตสวย พร้อมเฟอร์ครบ 🛋️ ใกล้ BTS อารีย์

Noble Reform ✨ยูนิตสวย พร้อมเฟอร์ครบ 🛋️ ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
50 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ  Noble Reform 💥 ยูนิตมุม เฟอร์&แต่งครบ ✨ ใกล้ BTS อารีย์

Noble Reform 💥 ยูนิตมุม เฟอร์&แต่งครบ ✨ ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
74 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ  Noble Reform 🌿 ยูนิตกว้าง มีพื้นที่ลงตัว เฟอร์ครบ 🛋️ ใกล้ BTS อารีย์

Noble Reform 🌿 ยูนิตกว้าง มีพื้นที่ลงตัว เฟอร์ครบ 🛋️ ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
72 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ  สุดคุ้ม! Noble Reform 💫 ยูนิตวิวสวยสองทิศ เห็น BTS & สะพานควาย 🌃 ใกล้ BTS อารีย์

สุดคุ้ม! Noble Reform 💫 ยูนิตวิวสวยสองทิศ เห็น BTS & สะพานควาย 🌃 ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
63.39 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ  เช่าคอนโด 🤎 Noble Reform  1นอน 52ตร.ม. 26.5k 🌃 ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้ BTS อารีย์

เช่าคอนโด 🤎 Noble Reform 1นอน 52ตร.ม. 26.5k 🌃 ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
52 ตร.ม.
฿26,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ Noble Reform ✨ ยูนิตสวยแต่งครบ ราคาดีมาก💥  ใกล้ BTS อารีย์

Noble Reform ✨ ยูนิตสวยแต่งครบ ราคาดีมาก💥 ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
54 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ โนเบิล รีฟอร์ม ใกล้ BTS สถานีอารีย์ ทำเลแหล่งงาน รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์

โนเบิล รีฟอร์ม ใกล้ BTS สถานีอารีย์ ทำเลแหล่งงาน รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
54 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 985287)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 985287)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
52 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 511307)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 511307)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:27
รูปภาพ 🔥17K-ราคาปรับลดลงอีก 1นอน ห้องแต่งสวย ชั้นสูง วิวโล่ง ไม่โดนบล็อก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์  @ Noble Reform

🔥17K-ราคาปรับลดลงอีก 1นอน ห้องแต่งสวย ชั้นสูง วิวโล่ง ไม่โดนบล็อก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
32 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:21
รูปภาพ 🔥27K- ราคาสุดคุ้ม 1นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ ตกแต่งหรู วิวโล่ง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีใจกลางเมือง ใกล้ BTS อารีย์ @  Noble Reform

🔥27K- ราคาสุดคุ้ม 1นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ ตกแต่งหรู วิวโล่ง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีใจกลางเมือง ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
52 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:21
รูปภาพ P-49427 วิวเมืองสวย! โนเบิล รีฟอร์ม BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ 1 ห้องนอน 26,500/เดือน | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

P-49427 วิวเมืองสวย! โนเบิล รีฟอร์ม BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ 1 ห้องนอน 26,500/เดือน | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
54 ตร.ม.
฿26,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:40
รูปภาพ ✨ความเรียบหรูที่ผสานดีไซน์และฟังก์ชันอย่างลงตัว ที่ Noble Reform สัมผัสความสุขแห่งการพักผ่อนท่ามกลางวิวเมือง

✨ความเรียบหรูที่ผสานดีไซน์และฟังก์ชันอย่างลงตัว ที่ Noble Reform สัมผัสความสุขแห่งการพักผ่อนท่ามกลางวิวเมือง

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
รูปภาพ 🔥ห้องมุม 2นอนไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งหรู พร้อมอยู่ บนทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ , La Villa @  Noble Reform

🔥ห้องมุม 2นอนไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งหรู พร้อมอยู่ บนทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ , La Villa @ Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
72.74 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:05
รูปภาพ 🔥45K/Mo ห้องมุม 2 นอน มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งหรู วิวดีมาก ไม่โดนบล็อก พร้อมอยู่ บนทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ , La Villa @  Noble Reform

🔥45K/Mo ห้องมุม 2 นอน มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งหรู วิวดีมาก ไม่โดนบล็อก พร้อมอยู่ บนทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ , La Villa @ Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
72.74 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1308088)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
54.43 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿200,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
A036394 Noble Reform

A036394 Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
73 ตร.ม.
฿13,950,000
NEW !
(฿191,096 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
✨ ขาย โนเบิล รีฟอร์ม ✨  ราคา 7,990,000 บาท

✨ ขาย โนเบิล รีฟอร์ม ✨ ราคา 7,990,000 บาท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
53 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿150,755 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ โนเบิล รีฟอร์ม พร้อมโอน 🔥MD-25043903

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
53.23 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿150,291 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29
47.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

47.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
47 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿187,234 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
73.4 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

73.4 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
73.4 ตร.ม.
฿13,950,000
UPDATE !
(฿190,054 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
54.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

54.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
54 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿203,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
 🔥9.5 MB  1ห้องนอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ สภาพดี วิวเมือง ซื้ออยู่เองหรือลงทุนก็สุดคุ้ม คอนโดติด BTS อารีย์  @ Noble Reform

🔥9.5 MB 1ห้องนอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ สภาพดี วิวเมือง ซื้ออยู่เองหรือลงทุนก็สุดคุ้ม คอนโดติด BTS อารีย์ @ Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
55.15 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿172,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:34
 🔥9.1 MB  1ห้องนอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ สภาพดี วิวเมือง ซื้ออยู่เองหรือลงทุนก็สุดคุ้ม คอนโดติด BTS อารีย์  @ Noble Reform

🔥9.1 MB 1ห้องนอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ สภาพดี วิวเมือง ซื้ออยู่เองหรือลงทุนก็สุดคุ้ม คอนโดติด BTS อารีย์ @ Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
51 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿178,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:14
▚ LI217ツ ขาย: Noble Reform ✨ 1 ห้องนอน 51 ตร.ม. เจ้าของลดราคาเป็นล้าน! ไซส์ใหญ่ใจกลางอารีย์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว 🏙️🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X
51 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:13
🔥ราคาดีๆ 13.95K🔥 2 นอน 2 น้ำ มีอ่าง ห้องมุมเงียบสงบ ทำเลดี ติด BTS อารีย์ 50 ม. ที่คอนโด Noble Reform / ขายคอนโด

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
73.45 ตร.ม.
฿13,950,000
(฿189,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:28
Noble Reform for sale 1 bed 1 bath 56 Sq.m High Floor 9.5 Million Baht

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
56 ตร.ม.
฿9,500,000
(฿169,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 03:02
For Rent Condo Noble Reform // Good Location // BTS Ari 50 m.-Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
55.15 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿172,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:14
Hot Deal !! Corner unit 2 Beds with Bathtub Next to BTS Ari 50 m. / Condo For Sale-Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
73.45 ตร.ม.
฿13,950,000
UPDATE !
(฿189,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:14
For Rent & Sale 1 Bed Unit Good Location Close To BTS Ari-Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
51 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿178,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 08:30

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari239 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari116 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin72 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin49 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station110 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station57 ประกาศ
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์

Life @ Phahon - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari18 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Lite49 ประกาศ
ขาย Noble Lite24 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by