รูป Centric Ari Station - รูปที่ 1/11
รูป Centric Ari Station - รูปที่ 2/11
รูป Centric Ari Station - รูปที่ 3/11
รูป Centric Ari Station - รูปที่ 4/11
รูป Centric Ari Station - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Centric Ari Station

เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น23 พญาไท กรุงเทพมหานคร4.5/5
58ยูนิตขาย
105ยูนิตเช่า

ใช้ชีวิตผ่อนคลายแบบช้าๆ ใต้ความร่มรื่นของต้นไม้ใหญ่ ผสานกับสุนทรียภาพย่านอารีย์ ให้การเดินทางที่สะดวกกับทำเลใกล้รถไฟฟ้า BTS อารีย์ และไม่ไกลจากทางด่วนพระราม 6 รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เช่น La Villa หรือ Aree Garden

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 105 ห้อง และประกาศขาย 58 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Centric Ari Station

ชื่ออื่นๆ

  • Centric Aree Station
  • Centric อารีย์ สเตชั่น
คอนโดมิเนียม
23 พญาไท กรุงเทพมหานคร
516
2.6 เมตร
2016
60 บาท/ตร.ม.
2
30
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Phahon - Pradipat

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 335 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 233 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Noble Reform

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Noble Lite

ห่างออกไป 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Lite

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Lite

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Noble RE D

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble RE D

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Noble RE D

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Noble Reflex

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reflex

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reflex

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Seed Phaholyothin

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Phaholyothin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,635 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 568 ประกาศ

BTS สนามเป้า

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,503 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 587 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,408 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,514 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,890 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,618 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,014 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,412 ประกาศ

ม.ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์กรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 5.3 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,977 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,673 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 6.2 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,880 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,698 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,738 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,424 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,421 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,628 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,439 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,466 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,719 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,915 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,542 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 495 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 15,771 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,107 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,686 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,069 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,300 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,516 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,109 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,892 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,654 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,132 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,513 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 897 ประกาศ

พหลโยธิน 5

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 5

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 5

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,365 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,878 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,257 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,722 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,447 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,836 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,627 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,504 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.50 - 40.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Daran  Phawanatthanasorn

Daran Phawanatthanasorn

13/02/2564

รถไฟฟ้า BTS อารีย์ 380 เมตร, ใกล้ทางด่วน (พระราม 6)

(4)
TUM

TUM

06/02/2564

ดีไซน์ให้การอยู่ที่นี่ได้ครบทุกอย่าง กับช่วงเวลาที่อยากผ่อนคลายบนสวนลอยฟ้าชั้น 7 กระโดดลงสระว่ายน้ำแบบ INFINITY EDGE POOL กับวิวสุดขอบฟ้าบนชั้น 16

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (105)

ดูประกาศทั้งหมด (105)
รูปภาพ #SC13780    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13780    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
33 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:09
รูปภาพ Centric Ari Station ว่าง 🔥 ให้เช่า ห้องสวยพร้อมอยู่💖 ใกล้ BTS อารีย์

Centric Ari Station ว่าง 🔥 ให้เช่า ห้องสวยพร้อมอยู่💖 ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
49.67 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
รูปภาพ  เช่าคอนโด 🔥 Centric Ari Station 2นอน 49ตร.ม. 25k 💖 ยูนิตกว้างชั้นสูง พร้อมเฟอร์ ใกล้ BTS อารีย์

เช่าคอนโด 🔥 Centric Ari Station 2นอน 49ตร.ม. 25k 💖 ยูนิตกว้างชั้นสูง พร้อมเฟอร์ ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
49 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
รูปภาพ R0329 เช่า ให้เช่า ปล่อยเช่า คอนโด อารีย์ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น Centric Ari Station 2 ห้องนอน ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi

R0329 เช่า ให้เช่า ปล่อยเช่า คอนโด อารีย์ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น Centric Ari Station 2 ห้องนอน ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:48
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2907344)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2907344)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
50 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2810233)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2810233)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
33.3 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for rent

President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
223 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for rent

President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
260 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for rent

President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
260 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for rent

President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
223 ตร.ม.
฿69,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for rent

President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
260 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for rent

President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
260 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥18K/Mo 1นอน ห้องกว้าง วิวเมือง ตกแต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโด ทำเลดี่ ใกล้ BTS อารีย์ @  Centric Ari Station

🔥18K/Mo 1นอน ห้องกว้าง วิวเมือง ตกแต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโด ทำเลดี่ ใกล้ BTS อารีย์ @ Centric Ari Station

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
31.25 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:02
รูปภาพ Centric Ari Station | Just 380 m from BTS Ari Station | #FC

Centric Ari Station | Just 380 m from BTS Ari Station | #FC

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-92956 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-92956 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28.5 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น MD-25084961

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น MD-25084961

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29
รูปภาพ ✨✨เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น คอนโดทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS สถานีอารีย์

✨✨เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น คอนโดทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS สถานีอารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:11
รูปภาพ ✨✨เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS สถานีอารีย์ รีบจองก่อนห้องหลุด!!

✨✨เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS สถานีอารีย์ รีบจองก่อนห้องหลุด!!

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
58 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:11

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (58)

ดูประกาศทั้งหมด (58)
🎯 Best Value Deal! ยูนิตหายาก Centric Ari Station ใกล้ Bts อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
33.59 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿148,854 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
🎯 2 ห้องนอน รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ Centric Ari Station ใกล้ Bts อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
49.72 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿140,587 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
🎯 Best Value ! ห้องสวย ยูนิตหายาก Centric Ari Station ใกล้ Bts อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
49.67 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿159,050 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1595487)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
49.85 ตร.ม.
฿8,350,000
UPDATE !
(฿167,503 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 817690)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-30
67 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿207,463 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:52
President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for sale

President Park Sukhumvit 24 3 bedrooms, for sale

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
223.08 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿80,689 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
ขายคอนโด  เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-146559 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-146559 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
49.72 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿140,587 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25040916

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25-30
49.67 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿150,997 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29
47.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

47.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
47 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿197,872 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
ขาย Centric Ari 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 33.58 ตารางเมตร

ขาย Centric Ari 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 33.58 ตารางเมตร

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
33.5 ตร.ม.
฿5,850,000
UPDATE !
(฿174,627 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
55.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

55.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
55 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿185,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
48.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

48.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
48.2 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿197,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
28.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

28.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿173,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
🚩 ขายคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ ธนาคารกสิกรไทย สาขาสำนักงานใหญ่พหลโยธิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
49 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿142,653 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น 1 ห้องนอน ชั้น 10  อาคาร A ใกล้ BTS อารีย์

🚩 ขายคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น 1 ห้องนอน ชั้น 10 อาคาร A ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
33 ตร.ม.
฿6,000,000
NEW !
(฿181,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:00
For sale Centric Ari Station ราคาดี เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ LH-SW000632

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿163,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:27
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2346816)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
28.5 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿150,877 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1845716)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34.1 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿190,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:09

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari233 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari116 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari18 ประกาศ
โนเบิล รีฟอร์ม
โนเบิล รีฟอร์ม

Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform94 ประกาศ
ขาย Noble Reform15 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Lite49 ประกาศ
ขาย Noble Lite24 ประกาศ
โนเบิล รีดี
โนเบิล รีดี

Noble RE D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble RE D55 ประกาศ
ขาย Noble RE D17 ประกาศ
โนเบิล รีเฟลกซ์
โนเบิล รีเฟลกซ์

Noble Reflex

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reflex72 ประกาศ
ขาย Noble Reflex13 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน