รูป Ables Ladprao 27 - รูปที่ 1/13
รูป Ables Ladprao 27 - รูปที่ 2/13
รูป Ables Ladprao 27 - รูปที่ 3/13
รูป Ables Ladprao 27 - รูปที่ 4/13
รูป Ables Ladprao 27 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Ables Ladprao 27

เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 Ables Ladprao 27 พัฒนาโดย บริษัท Day Gain Group - เดย์เกน กรุ๊ป จำกัด คอนโดมีเนียม : 2 อาคาร 8 ชั้น 154 ยูนิต เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 ตั้งอยู่ในซอยลาดพร้าว 27 ถนนลาดพร้าว แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กทม. สะดวกต่อการเดินทาง ใกล้รถไฟฟ้า MRT ใกล้เเหล่งสรรพสินค้ามากมาย สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า MRT สถานีลาดพร้าว -ใกล้เซ็นทรัล ลาดพร้าว, ยูเนียนมอลล์, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ รัชโยธิน, สวนจตุจักร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ables Ladprao 27
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
154
- เมตร
2011
30 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 389 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 270 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

The Issara Ladprao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

The Privacy Ladprao - Sena

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Regent Home 12 Latphrao 41

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

IDEO Ladprao 17

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 17

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 17

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,584 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 749 ประกาศ

MRT ภาวนา

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ภาวนา

มีประกาศให้เช่า 176 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ภาวนา

มีประกาศขาย 232 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,412 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,092 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.8 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,857 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,198 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,085 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,294 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.3 กม.

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,267 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,445 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,468 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,895 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,596 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,716 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,118 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.9 กม.

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,347 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,817 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.5 กม.

เกษตร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,146 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,872 ประกาศ

เอสซีบี พาร์ค

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,999 ประกาศ

ประกาศขาย เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศขาย 3,160 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 914 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 632 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,224 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,988 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,230 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,960 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 651 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 521 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 MRT-ลาดพร้าว  จันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-86770 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 MRT-ลาดพร้าว จันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-86770 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42.5 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:03
รูปภาพ (ว่าง1พฤษภาคม69)ให้เช่าคอนโดAbles Ladprao27 - 2นอน 1น้ำ 50ตรม. ชั้น8 - Line:@hac55

(ว่าง1พฤษภาคม69)ให้เช่าคอนโดAbles Ladprao27 - 2นอน 1น้ำ 50ตรม. ชั้น8 - Line:@hac55

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
50 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 01:37
รูปภาพ #S1050 ให้เช่า Ables Condo Ladprao 27  เอเบิลส์คอนโด ลาดพร้าว 27 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น4 ขนาด45ตรม

#S1050 ให้เช่า Ables Condo Ladprao 27 เอเบิลส์คอนโด ลาดพร้าว 27 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น4 ขนาด45ตรม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3494 ให้เช่า Ables Condo Ladprao 27

#S3494 ให้เช่า Ables Condo Ladprao 27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
50 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ DL23100327 ให้เช่าคอนโด เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 (Ables Ladprao 27) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL23100327 ให้เช่าคอนโด เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 (Ables Ladprao 27) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:18
รูปภาพ P-125842 คอนโดฯให้เช่าใกล้ MRT ลาดพร้าว @ เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 2 ห้องนอน พร้อมเฟอร์ฯครบ! | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

P-125842 คอนโดฯให้เช่าใกล้ MRT ลาดพร้าว @ เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 2 ห้องนอน พร้อมเฟอร์ฯครบ! | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
50 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 03:59

ประกาศขายในโครงการ (12)

🚩 ขายคอนโด เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ สวนลุมไนท์บาซ่าร์รัชดาภิเษก

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿61,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ สวนลุมไนท์บาซ่าร์รัชดาภิเษก

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿61,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:02
📌 ขายคอนโด เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ สวนลุมไนท์บาซ่าร์รัชดาภิเษก

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿61,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 1885927

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 1885927

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
50 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿59,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
🎉 ขายคอนโด เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ สวนลุมไนท์บาซ่าร์รัชดาภิเษก

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿61,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:02
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 MD-25084991

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿61,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:35
#A124372 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ables Condo Ladprao 27📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124372 ✅ 12/12/68 ขายคอนโด Ables Condo Ladprao 27📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿66,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 17:00
ขาย คอนโด Ables Condo ลาดพร้าว 27 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ BTS ลาดพร้าว ภาวนา MRT รัชดาภิเษก : EL23S-019

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
38.49 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿57,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:09
🏢 ขายคอนโด : Ables Ladprao 27 (เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10942

🏢 ขายคอนโด : Ables Ladprao 27 (เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10942

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿66,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:55
(16998) Ables Ladprao 27

(16998) Ables Ladprao 27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
39.09 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿60,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A033275 Ables Condo Ladprao 27

A033275 Ables Condo Ladprao 27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
39.09 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿60,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

A033875 Ables Condo Ladprao 27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿73,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง Ables Ladprao 27

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada389 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada141 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1884 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1827 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada51 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada33 ประกาศ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao79 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao50 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา
เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา

The Privacy Ladprao - Sena

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41

Regent Home 12 Latphrao 41

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17

IDEO Ladprao 17

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 1713 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 176 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A