คิว หลังสวน เอกสิทธิ์แห่งความหรูหราบนทำเลเศรษฐกิจ ใกล้ BTS สถานีราชดำริ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5994387
เข้าชม :
คิว หลังสวน ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
BR061959
🏙️ จุดเด่นโครงการ
▪️ พัฒนาโดย Quality Houses เป็นคอนโด High Rise ตั้งอยู่บนถนนหลังสวน แขวงลุมพินี
▪️ ทำเลทอง ใจกลางเมืองหลังสวน ตั้งอยู่ในทำเลที่เป็นย่านธุรกิจและแหล่งไลฟ์สไตล์ชั้นนำของกรุงเทพฯ
▪️ ดีไซน์ระดับพรีเมียมและหรูหรา สถาปัตยกรรมและการตกแต่งภายในออกแบบโดยดีไซน์เนอร์ชั้นนำ
▪️ เหมาะกับไลฟ์สไตล์ผู้พักอาศัยระดับสูง นักลงทุนที่มองหาคอนโดคุณภาพในทำเลทองที่มีโอกาสเพิ่มมูลค่าในอนาคต
▪️ วิวและบรรยากาศ วิวเมืองแบบพาโนรามา เห็นสวนลุมพินีและพื้นที่สีเขียวใกล้เคียง
🌟สิ่งอำนวยความสะดวก
▪️ สระว่ายน้ำ
▪️ ฟิตเนส
▪️ ซาวน่า
▪️ สวนหย่อม
▪️ สนามเด็กเล่น
▪️ ที่จอดรถ 219 คัน
▪️ ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
📍สถานที่สำคัญใกล้เคียง
▪️ Central Chidlom (ประมาณ 600 เมตร)
▪️ Gaysorn Shopping Centre (ประมาณ 800 เมตร)
▪️ Central World (ประมาณ 1.1 กม.)
ติดต่อเพิ่มเติม
Call 02-2588189
LINE@: http://line.me/ti/p/%40bkkresidence
Facebook: https://www.facebook.com/TheBangkokResidence
Instagram: https://www.instagram.com/thebangkokresidence/
รายละเอียด
- Q Langsuan
- 21,000,000 (216,808 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- x
- ตะวันออกเฉียงเหนือ
- 96.86 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
156 ประกาศเช่า
56 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คิว หลังสวน
💎Rare Unit! Spacious Luxury Living at Q Langsuan ทำเล Prime หลังสวน 🚆 ใกล้ Bts ราชดำริ2 ห้องนอน84.85m2ชั้น 1x฿21,000,000UPDATE !
⚡Spacious unit, in the heart of Langsuan ⚡Q Langsuan, near BTS Chidlom2 ห้องนอน94m2ชั้น 5-10฿27,800,000UPDATE !
🌳🤎Q Langsuan ห้องใหญ่ วิวเมือง ใจกลางกรุงเทพฯ ⚡ราคาดีที่สุดในทำเล! ใกล้ BTS ราชดำริ2 ห้องนอน92.23m2ชั้น 1x฿18,900,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ คิว หลังสวน พร้อมโอน 🔥MD-250114842 ห้องนอน92.23m2ชั้น 15-20฿18,800,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด คิว หลังสวน BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-136532 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน92.23m2ชั้น 16฿18,900,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1046395)2 ห้องนอน84m2ชั้น 12฿24,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 1,004 ประกาศ
ขายคอนโด Life One Wirelessมีคอนโดขาย 220 ประกาศ

2.6 กม.
4.5 กม.
3.3 กม.
5.7 กม.
3.7 กม.
5.1 กม.
3.7 กม.
2.5 กม.
3.7 กม.
3.1 กม.
2.9 กม.
4 กม.
2 กม.
2.2 กม.
3.5 กม.
2.6 กม.
2.8 กม.
0 กม.
2 กม.
5.6 กม.
4.5 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
3.6 กม.
2.4 กม.
3.8 กม.
2.9 กม.
2.4 กม.
4.7 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.1 กม.
5 กม.
2.3 กม.
4.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
3.6 กม.
2.4 กม.
3.8 กม.
2.9 กม.
2.4 กม.
4.7 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260227/vCNM6yv6f9bak45S9ENm.jpg?width=486&height=360)