รูป The Nest Ploenchit - รูปที่ 1/7
รูป The Nest Ploenchit - รูปที่ 2/7
รูป The Nest Ploenchit - รูปที่ 3/7
รูป The Nest Ploenchit - รูปที่ 4/7
รูป The Nest Ploenchit - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

The Nest Ploenchit

เดอะ เนสท์ เพลินจิตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
25ยูนิตเช่า

เดอะเนสท์ เพลินจิต ที่อยู่อาศัยเพื่อสังคมชีวิตคนเมืองกับทำเลโดดเด่นใจกลางเมืองตั้งอยู่ที่ซอยนายเลิศ เดินทางสะดวกใกล้สถานีรถไฟฟ้าเพลินจิต ในระยะเดินเพียง 350 เมตร กับสาธารณูปโภคพร้อมสรรพทั้งสระว่ายน้ำ ฟิตเนส และระบบลิฟท์จอดรถ กับห้องชุดตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 25 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Nest Ploenchit
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
64
2012
55 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

เดอะเนสท์  พร็อพเพอร์ตี้ logo

เดอะเนสท์ พร็อพเพอร์ตี้

8โครงการ
333ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 946 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,042 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 485 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 307 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

The Address Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 241 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Villa Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Noble Recole

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 281 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,708 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,963 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,318 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,176 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,902 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,980 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,631 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,857 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,937 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,305 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,593 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,544 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,008 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,347 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,435 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,384 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,967 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,454 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.9 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,506 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,859 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,203 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,456 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,858 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,717 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,602 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,300 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,023 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,434 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,695 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,570 ประกาศ

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,255 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,289 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,175 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,696 ประกาศ

ซอยนายเลิศ

ห่างออกไป 180 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยนายเลิศ

มีประกาศให้เช่า 102 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยนายเลิศ

มีประกาศขาย 54 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,699 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,389 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,995 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,475 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,018 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,164 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,065 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,549 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 386975)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 386975)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2042693)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2042693)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2083623)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2083623)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2845902)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2845902)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2082043)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2082043)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
37 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2851938)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2851938)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ Asoke Residence Sukhumvit 1 bedroom, for rent

Asoke Residence Sukhumvit 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-22687 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-22687 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ ✨#PT2307_190✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁2️⃣7️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSเพลินจิต ✨#ห้องว่างพร้อมชมได้‼️จองเลย คุณพี่ด่วนเลยค่า ‼️คอนโด  เดอะเนสเพลินจิต

✨#PT2307_190✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁2️⃣7️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSเพลินจิต ✨#ห้องว่างพร้อมชมได้‼️จองเลย คุณพี่ด่วนเลยค่า ‼️คอนโด เดอะเนสเพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:11
รูปภาพ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ทำเลศักยภาพ ไม่แพงอย่างที่คิด ใกล้ BTS สถานีเพลินจิต

เดอะ เนสท์ เพลินจิต ทำเลศักยภาพ ไม่แพงอย่างที่คิด ใกล้ BTS สถานีเพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
43.1 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:11
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-119781 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-119781 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-133573 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-133573 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-22684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-22684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-119782 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-119782 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ เนสท์ เพลินจิต ✨  ราคา 30,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ เนสท์ เพลินจิต ✨ ราคา 30,000 บาท/เดือน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
รูปภาพ #S2676 ให้เช่า The Nest Ploenchit

#S2676 ให้เช่า The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ 37.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ลุมพินี

37.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
รูปภาพ 44.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน ลุมพินี

44.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
รูปภาพ ห้องกว้าง ใกล้บีทีเอสเพลินจิต  อยู่ใจกลางเมือง เดินทางสะดวก ใกล้ห้างสรรพสินค้า

ห้องกว้าง ใกล้บีทีเอสเพลินจิต อยู่ใจกลางเมือง เดินทางสะดวก ใกล้ห้างสรรพสินค้า

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2566023)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
65 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
37.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿167,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
65.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

65.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
65 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿141,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 565359)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿5,670,000
UPDATE !
(฿153,243 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2840113)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿135,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2329548)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿148,649 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
💎 Prime Ploenchit Living! The Nest Ploenchit near BTS Ploenchit.

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
43.1 ตร.ม.
฿5,050,000
UPDATE !
(฿117,169 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:05

โครงการใกล้เคียง The Nest Ploenchit

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless946 ประกาศ
ขาย Life One Wireless220 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1042 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke485 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke150 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke241 ประกาศ
ขาย The Address Asoke86 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke197 ประกาศ
ขาย Villa Asoke113 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View192 ประกาศ
ขาย Grand Park View45 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium199 ประกาศ
ขาย Circle Condominium80 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole281 ประกาศ
ขาย Noble Recole74 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด