🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ คิว หลังสวน พร้อมโอน 🔥MD-25011484
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5861477
เข้าชม :
คิว หลังสวน ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายด่วน คอนโด คิว หลังสวน (MD-25011484)
ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด
โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
ขนาด 92.23 ตร.ม.
2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ
ราคาขายเพียง 18,800,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Q Langsuan
- 18,800,000 (203,838 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 15-20
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 92.23 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
152 ประกาศเช่า
53 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คิว หลังสวน
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1046395)2 ห้องนอน84m2ชั้น 12฿24,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1177252)2 ห้องนอน80.23m2ชั้น 28฿29,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2519632)2 ห้องนอน80m2ชั้น 12฿32,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 510889)2 ห้องนอน84.5m2ชั้น 18฿28,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1043155)3 ห้องนอน159.29m2ชั้น 30฿68,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 883143)2 ห้องนอน84.86m2ชั้น 21฿24,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2519633)2 ห้องนอน72m2ชั้น 17฿28,500,000UPDATE !
⚡Spacious unit, in the heart of Langsuan ⚡Q Langsuan, near BTS Chidlom2 ห้องนอน94m2ชั้น 5-10฿27,800,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 977 ประกาศ
ขายคอนโด Life One Wirelessมีคอนโดขาย 221 ประกาศ

2.6 กม.
4.5 กม.
3.3 กม.
5.7 กม.
3.7 กม.
5.1 กม.
3.7 กม.
2.5 กม.
3.7 กม.
3.1 กม.
2.9 กม.
4 กม.
2 กม.
2.2 กม.
3.5 กม.
2.6 กม.
2.8 กม.
0 กม.
2 กม.
5.6 กม.
4.5 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
3.6 กม.
2.4 กม.
3.8 กม.
2.9 กม.
2.4 กม.
4.7 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.1 กม.
5 กม.
2.3 กม.
4.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.