รูป Noble Ambience Sarasin - รูปที่ 1/3
รูป Noble Ambience Sarasin - รูปที่ 2/3
รูป Noble Ambience Sarasin - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Noble Ambience Sarasin

โนเบิล แอมเบียนส์ สารสินปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
19ยูนิตเช่า

โนเบิล แอมเบียนส์ สารสิน Noble Ambience Sarasin พัฒนาโดย บริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 79 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสารสิน ถนนสารสิน มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS ราชดำริ -Central Embassy, Central ชิดลม, Central World, สยามพารากอน, เกสร พลาซ่า -รพ.จุฬาลงกรณ์, รพ. BNH -สน.ปทุมวัน, สวนลุมพินี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 19 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble Ambience Sarasin

ชื่ออื่นๆ

  • Noble Ambience สารสิน
  • Noble แอมเบียนส์ สารสิน
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
79
- เมตร
2008
60 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

โนเบิล  logo

โนเบิล

54โครงการ
7766ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 572 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,048 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 401 ประกาศ

Q Langsuan

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

28 Chidlom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 484 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Prive by Sansiri

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Prive by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Prive by Sansiri

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Preen by Sansiri

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Preen by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Preen by Sansiri

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Baan Sansiri

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Sansiri

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Noble House Ruamrudee

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble House Ruamrudee

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Noble House Ruamrudee

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Noble 09 Ruamrudee

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble 09 Ruamrudee

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Noble 09 Ruamrudee

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,888 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,945 ประกาศ

MRT สีลม

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,132 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,432 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างออกไป 630 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,842 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,408 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,781 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,346 ประกาศ

BTS ชิดลม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,815 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,955 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.6 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,767 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,965 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,584 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,404 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,245 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,770 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,111 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,013 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,622 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,860 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,486 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,939 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,370 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,370 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,925 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,082 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,717 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,524 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,502 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,949 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,378 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,451 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,365 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,467 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,967 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,324 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,941 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,190 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,976 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,512 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,163 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,449 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,614 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,222 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,638 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,519 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,232 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,093 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,212 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,277 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 11,060 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,779 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,639 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,352 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,385 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,622 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 46 - 48 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ The Rise Sukhumvit 2 bedrooms, for rent

The Rise Sukhumvit 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
100.32 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:02
รูปภาพ The Rise Sukhumvit 2 bedrooms, for rent

The Rise Sukhumvit 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
102.96 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:02
รูปภาพ The Rise Sukhumvit 2 bedrooms, for rent

The Rise Sukhumvit 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
105.15 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:02
รูปภาพ The Rise Sukhumvit 2 bedrooms, for rent

The Rise Sukhumvit 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
105.15 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:02
รูปภาพ #R1864 ให้เช่า Noble Ambience Sarasin

#R1864 ให้เช่า Noble Ambience Sarasin

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4682  ให้เช่าคอนโด Noble Ambience Sarasin

#R4682 ให้เช่าคอนโด Noble Ambience Sarasin

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล แอมเบียน สารสิน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2802902)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล แอมเบียน สารสิน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2802902)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
56 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:27
รูปภาพ For Rent Condo Noble Ambience Sarasin Fully furnished (S05-3092)

For Rent Condo Noble Ambience Sarasin Fully furnished (S05-3092)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
56 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:01
รูปภาพ 🔥30K🔥- 1 นอน มีอ่าง ห้องสวยๆ วิวสวนลุมพินี บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS ราชดำริ 700 ม และ MRT สีลม 800 ม ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ให้เช่าคอนโด

🔥30K🔥- 1 นอน มีอ่าง ห้องสวยๆ วิวสวนลุมพินี บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS ราชดำริ 700 ม และ MRT สีลม 800 ม ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
52.2 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:46
รูปภาพ 1 นอน มีอ่าง ทำเลดี ใกล้ BTS ราชดำริ 700 ม. และ MRT สีลม 800 ม. และติดสวนลุมพินี ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ให้เช่าคอนโด

1 นอน มีอ่าง ทำเลดี ใกล้ BTS ราชดำริ 700 ม. และ MRT สีลม 800 ม. และติดสวนลุมพินี ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
49.38 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โนเบิล แอมเบียนส์ สารสิน BTS-สถานีราชดำริ ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-14517 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โนเบิล แอมเบียนส์ สารสิน BTS-สถานีราชดำริ ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-14517 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55.5 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:03
รูปภาพ 💥CP-10449💥ว่าง ให้ เช่า โนเบิล แอมเบียนส์ สารสิน👉แอดไลน์ @accessliving

💥CP-10449💥ว่าง ให้ เช่า โนเบิล แอมเบียนส์ สารสิน👉แอดไลน์ @accessliving

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:33
รูปภาพ 🔥22K🔥 -1 นอน มีอ่าง 48.34 ตร.ม. คอนโดใกล้สวนลุมพินี ใกล้ BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ที่ Noble Ambience Sarasin / ให้เช่าคอนโด

🔥22K🔥 -1 นอน มีอ่าง 48.34 ตร.ม. คอนโดใกล้สวนลุมพินี ใกล้ BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ที่ Noble Ambience Sarasin / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.34 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:02
รูปภาพ 🔥25K🔥 - 1 นอน 49.13 ตร.ม. มีอ่าง บนทำเลดี ๆ ใกล้ BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ให้เช่าคอนโด

🔥25K🔥 - 1 นอน 49.13 ตร.ม. มีอ่าง บนทำเลดี ๆ ใกล้ BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
49.13 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:02
รูปภาพ A034901 Noble Ambience Sarasin

A034901 Noble Ambience Sarasin

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
55 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:41
รูปภาพ A031426 Noble Ambience Sarasin

A031426 Noble Ambience Sarasin

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ A031427 Noble Ambience Sarasin

A031427 Noble Ambience Sarasin

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ Noble Ambience Sarasin 1 bedroom, for rent

Noble Ambience Sarasin 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Noble Ambience Sarasin (1516104)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Noble Ambience Sarasin (1516104)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
78 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (12)

78.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

78.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
78 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿198,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
🔥ราคาดีๆ กับทำเลดีๆ เพียง 7.5 ลบ 🔥 -1 นอน มีอ่าง 48.34 ตร.ม. คอนโดใกล้สวนลุมพินี ใกล้ BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ที่ Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.34 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿155,151 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:46
🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี  BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด

🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
65.61 ตร.ม.
฿12,200,000
UPDATE !
(฿185,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:46
🔥 FREEHOLD ในโซนราชดำริ แค่ 10 ล้าน 🔥1 นอน มีอ่าง วิวสวนลุมพินี BTS ราชดำริ 700 ม และ MRT สีลม 800 ม ที่ Noble Ambience Sarasin

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
52.2 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿191,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:46
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล แอมเบียนส์ สารสิน 1382456

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
78 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿198,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:47
LTH9588 – Noble Ambience Sarasin FOR SALE size 78 Sq. m. 2 beds 1 bath near BTS Ratchadamri Station ONLY 15.5 MB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15+
78 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿198,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล แอมเบียน สารสิน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2578465)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
38.2 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿175,393 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:09
🔥183K/sq.m.🔥 - 1 นอน 49.13 ตร.ม. มีอ่าง บนทำเลดี ๆ ใกล้ BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ติดสวนลุมพื้นที่เขียวขนาดใหญ่ ที่ Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
49.13 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿183,187 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:36
 1 นอนห้องกว้าง อยู่สบาย ทำเลดี ๆ ใกล้  BTS ราชดำริ และ MRT สีลม สะดวกทุกการเดินทาง ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด

1 นอนห้องกว้าง อยู่สบาย ทำเลดี ๆ ใกล้ BTS ราชดำริ และ MRT สีลม สะดวกทุกการเดินทาง ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
65.61 ตร.ม.
฿12,075,000
(฿184,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:24
Nice Room 1 Bed with Bathtub Good view BTS Ratchadamri & MRT Si Lom / Condo For Sale & For Rent-Noble Ambience Sarasin (โนเบิล แอมเบียนส์ สารสิน)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50.5 ตร.ม.
฿7,725,000
UPDATE !
(฿152,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
Nice Room 1 Bed with Bathtub Lumpini Park View Good Location BTS Ratchadamri 700 m. & MRT Si Lom-Noble Ambience Sarasin

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
52.2 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿191,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
Nice Room 1 Bed with Bathtub BTS Ratchadamri & MRT Si Lom Condo Next to Lumpini Park / For Sale-Noble Ambience Sarasin (โนเบิล แอมเบียนส์ สารสิน)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
49.38 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿141,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/06/2567 15:18

โครงการใกล้เคียง Noble Ambience Sarasin

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom572 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom271 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1048 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit401 ประกาศ
คิว หลังสวน

Q Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan152 ประกาศ
ขาย Q Langsuan49 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom484 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom78 ประกาศ
ลุมพินี พาร์ค วิว
ลุมพินี พาร์ค วิว

Lumpini Park View

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View9 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ
พรีเว่ บาย แสนสิริ
พรีเว่ บาย แสนสิริ

Prive by Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Prive by Sansiri24 ประกาศ
ขาย Prive by Sansiri6 ประกาศ
พรีน บาย แสนสิริ

Preen by Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Preen by Sansiri9 ประกาศ
ขาย Preen by Sansiri4 ประกาศ
บ้าน แสนสิริ

Baan Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Sansiri0 ประกาศ
ขาย Baan Sansiri1 ประกาศ
โนเบิล เฮ้าส์ ร่วมฤดี

Noble House Ruamrudee

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
โนเบิล ซีโรไนน์ ร่วมฤดี
โนเบิล ซีโรไนน์ ร่วมฤดี

Noble 09 Ruamrudee

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
ขาย Noble 09 Ruamrudee5 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230