คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2418261)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5830169
เข้าชม :
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 27.8 ตารางเมตร ชั้น 24, โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระโขนง ใกล้ BTS ปุณณวิถีติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
- สร้างเสร็จในปี 2020
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- ลานจอดรถในร่ม
- สระว่ายน้ำ
- กล้องวงจรปิด
- สวน
- ลู่วิ่ง
- จากุซซี่
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- THE LINE Sukhumvit 101
- 3,300,000 (118,705 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 24
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27.8 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
471 ประกาศเช่า
147 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]1 ห้องนอน27.51m2ชั้น 22฿3,305,000UPDATE !
🍃OwAum290725🍃 The Line sukhumvit 101 ใกล้ bts ปุณวิถี 200 เมตร1 ห้องนอน42m2ชั้น 35฿5,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ รร.พิพัฒนา1 ห้องนอน28m2ชั้น 8฿3,800,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ รร.พิพัฒนา1 ห้องนอน27m2ชั้น 22฿3,490,000UPDATE !
ห้องแต่งดี ทำเลปังย่าน เฟอร์แน่น เดินทางง่าย ใกล้รถไฟฟ้า @ The Line Sukhumvit 1011 ห้องนอน27.5m2ชั้น xx฿3,990,000UPDATE !
ห้องDuplex ชั้นสูง วิวดีมากก ห้องใหม่ ทำเลดีย่าน BTS ปุณณวิถี @ The Line sukhumvit 1011 ห้องนอน44m2ชั้น xx฿8,130,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ รร.พิพัฒนา1 ห้องนอน28m2ชั้น 8฿3,800,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ รร.พิพัฒนา1 ห้องนอน27m2ชั้น 22฿3,490,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ รร.พิพัฒนา1 ห้องนอน27m2ชั้น 22฿3,490,000UPDATE !
Duplex 1 bed,The ultimate river view The Line Sukhumvit 101 near BTS Punnawithi1 ห้องนอน42.5m2ชั้น 2x฿5,800,000UPDATE !
Duplex 1 bed,The ultimate river view The Line Sukhumvit 101 near BTS Punnawithi1 ห้องนอน42.69m2ชั้น 2x฿5,500,000UPDATE !
ขายห้องชุด 1 ห้องนอน ชั้นสูง โครงการ เดอะไลน์ สุขุมวิท 101 ราคาไม่แพงและน่าสนใจ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี1 ห้องนอน32.73m2ชั้น 18฿3,880,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 137 ประกาศ