🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5871830

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 1/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 2/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 3/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 4/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 5/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 6/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 7/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 8/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 9/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 10/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 11/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 12/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 13/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 14/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 15/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 16/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 17/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 18/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 19/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 20/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 21/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 22/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 23/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 24/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 25/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 26/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 27/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 28/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 29/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 30/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 31/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 32/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 33/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 34/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 35/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 36/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 37/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 38/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 39/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 40/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 41/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 42/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 43/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 44/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 45/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 46/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 47/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 48/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 49/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 50/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 51/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 52/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 53/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 54/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 55/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 56/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 57/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 58/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 59/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 60/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 61/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 62/63
รูป 🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS - รูปที่ 63/63
ดูรูปทั้งหมด 63 รูป
3,440,000 (104,242 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
33 ตร.ม.

เอสคิว สุขุมวิท 101/1 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🌳ESQUE สุขุมวิท 101/1 คอนโดใหม่จาก Phatwasin Estate ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 101/1 หรือ ซอยวชิรธรรมสาธิต 25

คอนโด Low-Rise 8 ชั้น 1 อาคาร Modern Luxury Design : Exclusive Single Corridor พร้อมความเป็นส่วนตัวเหนือระดับ เพียง 146 ยูนิต โดดเด่นด้วยการเดินทางเชื่อมต่อถนนเส้นหลัก และ เส้นทางลัดได้หลากหลาย ไม่ไกลจากจุดขึ้น-ลงทางด่วนเพียง 1 นาที ถึงรถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี ใกล้แหล่งชุมชน แหล่งอำนวยความสะดวก สวนสาธารณะ ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ รวมถึงสถานศึกษา สถานพยาบาลคุณภาพมากมาย

🔺ห้อง 1 ห้องนอน type L ขนาด 33-34 sqm. ราคาเริ่มต้น 3,440,000 บาท

✅พร้อมของแถมและส่วนลดสุดพิเศษมากมาย✅

☎️สนใจนัดดูห้องจริงหรือสอบถามโปรโมชั่น

✅ Line Official ID : @zimple_asset 

📞 Tel 02-0266941

❌ราคาห้องจะขึ้นกับชั้นและตำแหน่งของห้อง

❌รูปในโฆษณาเป็นเพียงรูปห้องตัวอย่างเท่านั้น สามารถนัดหมายเข้าชมห้องจริงกับเราได้

-ตู้กดเครื่องดื่มอัตโนมัติ

-Shuttle Bus รับ-ส่ง BTS ปุณณวิถี 7.00,8.00,17.00,18.00,19.00

🚇โลเคชั่นใกล้เคียง

-วินมอเตอร์ไซค์ 150 m

-CJ More 190 m

-7-Eleven 230 m

-ป้ายรถเมล์ 1.5 km

-คลาวด์ 11 1.4 km

-ทรู ดิจิทัล พาร์ค 1.5 km

-BTS ปุณณวิถี, BTS อุดมสุข 1.9 km

-Bangkok Mall 2.6 km

-Central บางนา 3.1 km

-Seacon Square 5.0 km

-Bangkok Pattana School 5.4 km

-Mega Bangna 11 km

รายละเอียด

  • ESQUE SUKHUMVIT 101/1
  • 3,440,000 (104,242 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก -
  • 1 ห้องนอน
  • 2 - 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
ESQUE SUKHUMVIT 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอสคิว สุขุมวิท 101/1

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
Whizdom Connect Sukhumvit

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101
Regent Orchid Sukhumvit 101

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ พอส สุขุมวิท 103
Pause Sukhumvit 103

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม สุขุมวิท
City Home Sukhumvit

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท