🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5756700

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 1/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 2/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 3/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 4/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 5/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 6/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 7/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 8/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 9/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 10/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 11/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 12/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 13/14
รูป 🍃OwNew310126🍃 📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕 - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
2,750,000 (94,828 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.

ไอคอน สุขุมวิท 77 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🍃OwNew310126🍃

📍 𝐈𝐊𝐎𝐍 𝐒𝐔𝐊𝐇𝐔𝐌𝐕𝐈𝐓 𝟕𝟕

🟢 พร้อมเข้าอยู่ 1 มี.ค. 2569

💰 เช่า: 13,500 บาท / เดือน

💵 ขาย: 2.75 ล้านบาท

🏠 29 ตร.ม. | 1 นอน 1 น้ำ

🏢 ตึก B ชั้น 8 วิวโล่ง

🛋 เฟอร์ฯ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

🚆 BTS อ่อนนุช (3 นาที)

🏊‍♂️ สระว่ายน้ำ | 🏋️ ฟิตเนส | 💻 Co-working

🚌 Shuttle Bus รับ-ส่ง BTS

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292

หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน

ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ

ติดต่อ แนน

📲 0914159415

📲 / 💚 :0654199292

💚Line @nawiya

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด

#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท #ขายบ้าน #รีโนเวทคอนโด

รายละเอียด

  • IKON Sukhumvit 77
  • 2,750,000 (94,828 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
IKON Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IKON Sukhumvit 77

115 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IKON Sukhumvit 77

38 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอคอน สุขุมวิท 77

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 463 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit