(ขายด่วน!!) 𝗤𝘂𝗶𝗻𝗻 𝗦𝘂𝗸𝗵𝘂𝗺𝘃𝗶𝘁 𝟭𝟬𝟭 ✨คอนโด 0 เมตรถึง BTS ปุณณวิถี🚆 ใกล้ True Digital Park 🔥ห้องไม่เคยเข้าอยู่ ขายราคาถูกกว่าโครงการ!!🔥
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4801202
เข้าชม :
ควินน์ สุขุมวิท 101 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
(ขายด่วน!!) 𝗤𝘂𝗶𝗻𝗻 𝗦𝘂𝗸𝗵𝘂𝗺𝘃𝗶𝘁 𝟭𝟬𝟭
คอนโด 0 เมตรถึงรถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี ใกล้ True Digital Park
.
.
1 ห้องนอน ไม่เคยเข้าอยู่ ขายราคาถูกกว่าโครงการ!! เพียง 6.1 ล้าน!!
Code : S0003
.
.
ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
ขนาด 35 ตร.ม.
ห้องมุม วิวเมือง รับลมอากาศเย็นสบายทั้งวัน
สิทธิ์จอดรถ 1 คัน
ค่าธรรมเนียมการโอน คนละครึ่ง
.
.
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดหมายเข้าชมห้อง
Call : 088-2354239 (คุณเปรม)
Call : 093-9896442 (Admin)
.
Add Line : @acondo หรือ คลิก
https://lin.ee/ylLbu9s
Wechat: acondobkk
Whatapp: +66 88 235 4239
.
.
#TrueDigitalPark
#Sukhumvit101
#condoforsale
#ขายคอนโด
#QuinnSukhumvit101
#คอนโดติดรถไฟฟ้า
#ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า
#คอนโดพร้อมเข้าอยู่
#condoforsale
#CondoSukhumvit
#Condosukhumvitforsale
รายละเอียด
- Quinn Sukhumvit 101
- 6,100,000 (174,286 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
24 ประกาศเช่า
23 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ควินน์ สุขุมวิท 101
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-72591 ห้องนอน35m2ชั้น 5-10฿6,100,000UPDATE !

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2700905)1 ห้องนอน35m2ชั้น 16฿5,200,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ควินน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1408929)3 ห้องนอน125m2ชั้น -฿31,000,000UPDATE !
ขายคอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 1 ห้องนอน ชั้น 7 ใกล้ BTS ปุณณวิถี1 ห้องนอน35m2ชั้น 7฿5,500,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 463 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

2.3 กม.
6.3 กม.
2.6 กม.
4.7 กม.
2.9 กม.
2.6 กม.
2.1 กม.
4.8 กม.
4.8 กม.
0 กม.
6.5 กม.
0 กม.
2.7 กม.
0 กม.
0 กม.
6.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Quinn Sukhumvit 101
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)

![[RENT] ST0886 รีเจ้นท์ ออคิด สุขุมวิท 101 Regent Orchid Sukhumvit 101 (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260505/tT8XMHpCnJWyY1YXLZF4.jpg?width=486&height=360)