📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-7259
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5390752
เข้าชม :
ควินน์ สุขุมวิท 101 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย คอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101
ใกล้ศูนย์การค้า
ขนาด 35 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
ราคา 6,100,000 บาท
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Quinn Sukhumvit 101
- 6,100,000 (174,286 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5-10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
24 ประกาศเช่า
22 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ควินน์ สุขุมวิท 101

DL24060379 ขายคอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 (Quinn Sukhumvit 101) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน35m2ชั้น 15฿6,500,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 487 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

2.3 กม.
6.3 กม.
2.6 กม.
4.7 กม.
2.9 กม.
2.1 กม.
4.8 กม.
2.6 กม.
4.8 กม.
0 กม.
6.5 กม.
0 กม.
2.7 กม.
0 กม.
0 กม.
6.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Quinn Sukhumvit 101
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)

![[RENT] ST0886 รีเจ้นท์ ออคิด สุขุมวิท 101 Regent Orchid Sukhumvit 101 (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260505/tT8XMHpCnJWyY1YXLZF4.jpg?width=486&height=360)