DL24060379 ขายคอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 (Quinn Sukhumvit 101) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5433492
เข้าชม :
ควินน์ สุขุมวิท 101 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL24060379 ขายคอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 (Quinn Sukhumvit 101) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 35 ตรม.
-อาคาร 1 ชั้น 15
****ราคา 6,500,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45
รายละเอียด
- Quinn Sukhumvit 101
- 6,500,000 (185,714 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
24 ประกาศเช่า
22 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ควินน์ สุขุมวิท 101
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2002379)1 ห้องนอน35m2ชั้น 15฿5,990,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 481 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

2.3 กม.
6.3 กม.
4.7 กม.
2.6 กม.
2.9 กม.
2.6 กม.
2.1 กม.
4.8 กม.
4.8 กม.
0 กม.
6.5 กม.
0 กม.
2.7 กม.
0 กม.
0 กม.
6.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Quinn Sukhumvit 101
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)

![[RENT] ST0886 รีเจ้นท์ ออคิด สุขุมวิท 101 Regent Orchid Sukhumvit 101 (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260505/tT8XMHpCnJWyY1YXLZF4.jpg?width=486&height=360)