TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5312333

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 1/13
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 2/13
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 3/13
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 4/13
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 5/13
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 6/13
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 7/13
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 8/13
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 9/13
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 10/13
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 11/13
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 12/13
รูป TA7563📲LineID @556ryccg 🌃Duplex 91 ตรม 3 ห้องนอน ชั้น25 The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
13,900,000 (152,747 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 25
91 ตร.ม.

เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ - วิภาวดี พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🌃Duplex The Capital | เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภาวดี

ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (1.1กม.), ป.ป.ส., แยกดินแดง

ขนาด : 91 ตรม  ชั้น : 25

3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ (มีอ่างอาบน้ำ)

ห้องนั่งเล่นเพดานสูง มีระเบียง

แถม!เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

🎉ราคา 13.9 ล้านบาท

สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ 2 สระ พร้อม Jacuzzi (ชั้น 7 และ ชั้น 32), ฟิตเนส, Kid’s room, Sky Lounge, Karaoke Bar, ห้องสมุด บนชั้น 32-33, Half Basketball Court, มุมบาร์บีคิว, สวนพักผ่อนขนาดใหญ่ ด้านหน้าและด้านหลังโครงการ

-----------------------------------------

list no. TA7563

อุ๋ย Tel: 094-287-4282

Line Official: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

#คอนโดดินแดง #คอนโดราชปรารภ #คอนโดวิภาวดี #คอนโดอนุสาวรีย์ #คอนโดรางน้ำ #คอนโดพญาไท #คอนโดใกล้BTS #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ #ดินแดง #TheCapitalRatchapraropVibhavadi #เดอะแคปิตอลราชปรารภวิภาวดี #TheCapital #เดอะแคปิตอล #คอนโด3ห้องนอน #condo3bedroom #Duplex

รายละเอียด

  • The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi
  • 13,900,000 (152,747 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 25
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 91 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ - วิภาวดี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ คาซ่า คอนโด อโศก - ดินแดง
Casa Condo Asoke - Dindaeng

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ
Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รางน้ำ
Rhythm Rangnam

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ
IDEO Verve Ratchaprarop