รูป Noble House Phayathai - รูปที่ 1/6
รูป Noble House Phayathai - รูปที่ 2/6
รูป Noble House Phayathai - รูปที่ 3/6
รูป Noble House Phayathai - รูปที่ 4/6
รูป Noble House Phayathai - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Noble House Phayathai

โนเบิล เฮ้าส์ พญาไทราชเทวี กรุงเทพมหานคร5.0/5
6ยูนิตขาย
14ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 14 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble House Phayathai

ชื่ออื่นๆ

  • Noble House พญาไท
  • Noble เฮ้าส์ พญาไท
คอนโดมิเนียม
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
306
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
1
30
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 420 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 189 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 318 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Rhythm Rangnam

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 252 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 236 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศให้เช่า 4,300 ประกาศ

ประกาศขาย แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศขาย 1,373 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ห่างออกไป 450 เมตร

BTS พญาไท

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,411 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พญาไท

มีประกาศขาย 1,005 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,631 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,816 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,336 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,702 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,178 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,899 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.6 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,191 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,928 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,072 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,852 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างออกไป 390 เมตร

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,007 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,345 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,311 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,986 ประกาศ

เซ็นทรัล ชิดลม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 18,650 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,753 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,845 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,391 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,038 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,678 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,866 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,410 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,969 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,452 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,511 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,857 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,687 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,580 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,601 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,298 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,892 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,987 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 500 เมตร

อนุสาวรีย์ชัยฯ

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศให้เช่า 5,539 ประกาศ

ประกาศขาย อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศขาย 1,909 ประกาศ

ถนนศรีอยุธยา กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,837 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,574 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,703 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,568 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,459 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,007 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,702 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,672 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,359 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,787 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,019 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,162 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,633 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,907 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 44 - 0 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
chill

chill

08/02/2564

– เดินทางสะดวกทั้งรถไฟฟ้า BTS สถานีพญาไท และรถไฟฟ้าแอร์พอร์ตลิงค์ สถานีพญาไท หรืออีกนิดก็ถึงอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ใกล้ทางด่วน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (14)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2480651)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2480651)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
รูปภาพ The Ritz-Carlton Residences 3 bedrooms, for rent

The Ritz-Carlton Residences 3 bedrooms, for rent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
35 น้ำ
ชั้น 1x+
225 ตร.ม.
฿235,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ The Ritz-Carlton Residences 2 bedrooms, for rent

The Ritz-Carlton Residences 2 bedrooms, for rent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
358 ตร.ม.
฿500,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ The Ritz-Carlton Residences 2 bedrooms, for rent

The Ritz-Carlton Residences 2 bedrooms, for rent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
155 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ The Ritz-Carlton Residences 1 bedroom, for rent

The Ritz-Carlton Residences 1 bedroom, for rent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
151 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ The Ritz-Carlton Residences 3 bedrooms, for rent

The Ritz-Carlton Residences 3 bedrooms, for rent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
35 น้ำ
ชั้น 1x+
205 ตร.ม.
฿215,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-102370 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-102370 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
42 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ #A124425 ✅ 14/12/68  ให้เช่า Noble House PhayaThai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124425 ✅ 14/12/68 ให้เช่า Noble House PhayaThai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #S1073 ให้เช่า Noble House Phaya Thai  โนเบิล เฮาส์ พญาไท  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น19 ขนาด46 ตรม

#S1073 ให้เช่า Noble House Phaya Thai โนเบิล เฮาส์ พญาไท รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น19 ขนาด46 ตรม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2236 ให้เช่า Noble House Phaya Thai

#R2236 ให้เช่า Noble House Phaya Thai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
47 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ ด่วน🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท (MD-54184)

ด่วน🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท (MD-54184)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
90 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:15
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Noble House Phayathai (โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท) 🏢 รหัสทรัพย์ | MA-C4313

ให้เช่าคอนโด Noble House Phayathai (โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท) 🏢 รหัสทรัพย์ | MA-C4313

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:15
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 21
47 ตร.ม.
฿15,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ Noble House 45 sq.m. Please add Line ID: @806qphgn o84-15o-5483

Noble House 45 sq.m. Please add Line ID: @806qphgn o84-15o-5483

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15+
45 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2568 03:41

ประกาศขายในโครงการ (6)

The Ritz-Carlton Residences 2 bedrooms, for sale

The Ritz-Carlton Residences 2 bedrooms, for sale

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
140.99 ตร.ม.
฿47,000,000
UPDATE !
(฿333,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
The Ritz-Carlton Residences 2 bedrooms, for sale

The Ritz-Carlton Residences 2 bedrooms, for sale

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
124 ตร.ม.
฿52,500,000
UPDATE !
(฿423,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
The Ritz-Carlton Residences 1 bedroom, for sale

The Ritz-Carlton Residences 1 bedroom, for sale

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
151 ตร.ม.
฿54,000,000
UPDATE !
(฿357,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท 1735540

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท 1735540

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿159,574 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
ขายคอนโด โนเบิ้ลเฮ้าส์ พญาไท ติด BTS พญาไท 180 เมตร

ขายคอนโด โนเบิ้ลเฮ้าส์ พญาไท ติด BTS พญาไท 180 เมตร

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
46 ตร.ม.
฿4,890,000
NEW !
(฿106,304 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:19
โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท จองด่วน!! ยูนิตยอดฮิตหายาก ใกล้ Airport Rail Link สถานีพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
49 ตร.ม.
฿5,450,000
NEW !
(฿111,224 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:05

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi318 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi139 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi221 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi109 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam187 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam106 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai252 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai84 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi236 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi90 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230