รูป The Tree Dindaeng - Ratchaprarop - รูปที่ 1/28
รูป The Tree Dindaeng - Ratchaprarop - รูปที่ 2/28
รูป The Tree Dindaeng - Ratchaprarop - รูปที่ 3/28
รูป The Tree Dindaeng - Ratchaprarop - รูปที่ 4/28
รูป The Tree Dindaeng - Ratchaprarop - รูปที่ 5/28
คอนโดมิเนียม

The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า

เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ The Tree Dindaeng - Ratchaprarop พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 226 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น โครงการตั้งอยู่บนถนนดินแดง 1 แขวงดินแดง มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ และ 1 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ พื้นที่สีเขียวโดยรอบโครงการ, สวนสาธารณะส่วนกลาง, ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ, พื้นที่นั่งเล่นภายในสวนและรอบสระว่ายน้ำ -รถไฟฟ้า BTS อนุสาวรีย์ฯ -รถไฟฟ้า MRT พระราม 9 -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร, ทางพิเศษศรีรัช -ตลาดศรีวนิช, ตลาดอยู่เจริญ, ตลาดประตูน้ำ, ตลาดรถไฟรัชดา, แพลตดินั่ม -Center One, Century Mall, Central พระราม 9, Central World , เกษร พลาซ่า, Central ชิดลม Central Embassy, Siam Paragon, Esplanade รัชดา -รพ.ราชวิถี, รพ.พระมงกุฏเกล้า, รพ.พญาไท -รร.พิบูลประชาสรรค์, รร.พระแม่ฟาติมา, รร.ราชานุกูล, วิทยาลัยดอนมอสโก, รร.เซนต์ดอมินิก ม.ศรีนครินทร์วิโรฒ , สาธิต มศว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Tree Dindaeng - Ratchaprarop
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
226
2.5 เมตร
2019
54 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9100ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

A Space Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Casa Condo Asoke - Dindaeng

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

A Space ID Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า A Space ID Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด A Space ID Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Supalai Elite Phayathai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Phayathai

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

IDEO Q Victory

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Victory

มีคอนโดให้เช่า 228 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Victory

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

BTS สนามเป้า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,542 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 583 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,582 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,722 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,341 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,598 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,225 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,862 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,154 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,804 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 4.2 กม.

รร.ศรีอยุธยา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,178 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,850 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,810 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,821 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างไป 2.1 กม.

เซ็นทรัล ชิดลม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 18,791 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,766 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,432 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 12,035 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,060 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,518 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,562 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,892 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,535 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,613 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,894 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,947 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,093 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,144 ประกาศ

อนุสาวรีย์ชัยฯ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศให้เช่า 5,588 ประกาศ

ประกาศขาย อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศขาย 1,918 ประกาศ

สนามเป้า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 2,593 ประกาศ

ประกาศขาย สนามเป้า

มีประกาศขาย 924 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 14,915 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,736 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,594 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,569 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,820 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,530 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,338 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,882 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,375 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,794 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,119 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,164 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,623 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,865 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,722 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,673 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.05 - 24.5 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ 🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS อนุสาวรียชัยสมรภูมิ สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS อนุสาวรียชัยสมรภูมิ สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:16
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:19
รูปภาพ ให้เช่า  เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ  🔴🔴

ให้เช่า เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ 🔴🔴

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:27
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ #R4963 ให้เช่าคอนโด The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

#R4963 ให้เช่าคอนโด The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5813 ให้เช่า The Tree Dindeang-Ratchaprarop

#S5813 ให้เช่า The Tree Dindeang-Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.2 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2066 ให้เช่า The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

#R2066 ให้เช่า The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:30
รูปภาพ ❄OSorf260504 The Tree Dindaeng-Ratchaprarob  (เดอะทรีดินแดง-ราชปรารภ)

❄OSorf260504 The Tree Dindaeng-Ratchaprarob (เดอะทรีดินแดง-ราชปรารภ)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:09
รูปภาพ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ   MK-02 line @livingbkk

ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ MK-02 line @livingbkk

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:45
รูปภาพ 🔥 ให้เช่า 📌 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

🔥 ให้เช่า 📌 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น High Floor
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:04
รูปภาพ DL23020542 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ (The Tree Dindaeng - Ratchaprarop) ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL23020542 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ (The Tree Dindaeng - Ratchaprarop) ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:02
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารถ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารถ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:55
รูปภาพ 🔴RD21214🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RD21214🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.2 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ คอนโดให้เช่า The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ)

คอนโดให้เช่า The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:20
รูปภาพ DL26050106 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ (The Tree Dindaeng - Ratchaprarop) ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL26050106 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ (The Tree Dindaeng - Ratchaprarop) ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:28
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12014

🏢 ให้เช่าคอนโด : The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12014

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.2 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

P-133399 🏢 ต้องการขายคอนโด เดอะทรี ดินแดง-ราชปรารภ ซอยโรงเรียนราชประสงค์ Din Daeng, Bangkok

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿102,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:35
28.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนพญาไท

28.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนพญาไท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.3 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿116,608 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
ขายคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿94,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
ขายคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿102,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ 1996086

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿98,113 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ เลขที่ 34/50

ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ เลขที่ 34/50

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.25 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿102,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:00
A033408 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

A033408 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿94,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A010082 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

A010082 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.41 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿96,797 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A034172 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

A034172 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿93,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2005298)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿94,340 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

โครงการใกล้เคียง The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam192 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam111 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Victory228 ประกาศ
ขาย IDEO Q Victory60 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by