#A124335 ✅ 6/1/69 ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5690954

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 14/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 15/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 16/17
รูป #A124335 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
4,000,000 (142,857 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124335 ✅ 6/1/69

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101 

เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 9 ขนาด 28 ตรม.

ราคาขาย 4 ล้านบาท

ห้องฝ้าเพดานสูง3.4 m ห้องโปร่ง

ห้องหน้ากว้าง ห้องนอนแยกเป็นสัดส่วน ม่าน2ชั้น กันuv

ตกแต่งbuiltinทั้งห้อง เพิ่มตู้เก็บของ ชั้นTV โต๊ะแป้ง และโต๊ะทำงาน ตกแต่งเหมือนอยู่เอง 

เตียง5ฟุต ที่นอนdunlopillo พร้อมหมอน4ใบ

โซฟาเบด ปรับนอนได้ โต๊ะกลางปรับยกเป็นโต๊ะทานข้าวได้

เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 

แอร์2ตัว , เครื่องทำน้ำอุ่น , ไมโครเวฟ ตู้เย็นHitachi 2ประตู 8.7Q , เตาไฟฟ้า , เครื่องดูดควัน , เครื่องซักผ้าelectrolux ฝาหน้า,  smartTV 43  ราวตากผ้าแบบพับเก็บได้ 

**พิเศษ มีบันไดอลูมิเนียมHAFELE 4 ขั้น สีสแตนเลสสตีล ไว้ใช้เก็บของบนชั้นสูง

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • THE LINE Sukhumvit 101
  • 4,000,000 (142,857 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
Regent Home Sukhumvit 97/1

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที