หน้า 43 - คอนโดให้เช่า ใกล้ เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

เครื่องมือค้นหา

พบข้อมูล 3,390 ประกาศ

Exclusive
ให้เช่า คอนโด Atmoz Oasis Onnut 📌ใกล้ MRT สายสีเหลือง สถานีศรีนุช 450 ม.🚝UPDATE !
ราคาเช่า11,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง24.1m2
ชั้น5
18/05/2026 13:23
Standard
Standard
🌃คอนโดให้เช่า iCondo Active Phatthanakan (ไอคอนโด แอคทีฟ พัฒนาการ) Line : Rangsima07 ตรงปกUPDATE !
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง24.4m2
ชั้น5
11/05/2026 10:48
Standard
**ให้เช่าด่วน เดอะวัน พลัส แกรนด์ รามคำแหง( หัวหมาก18)
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.0m2
ชั้น6
20/04/2026 13:39
Standard
🎯 RYE HUAMAK 🔥🔥 ห้องใหม่ FREE Internet WIFI ! แต่งสวยมาก พร้อมเข้าอยู่ ชอบมาคุยหน้างานจ้าา (AL001)UPDATE !
ราคาเช่า
12,000บาท/เดือนกรุณาโทรสอบถาม
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง31.0m2
ชั้น5
16/05/2026 12:03
เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง ติดรถไฟฟ้าสายสีส้ม MRT กกท.UPDATE !
ราคาเช่า12,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น8
16/05/2026 12:00
🔥 ให้เช่า Supalai Veranda RamkhamhaengNEW !
ราคาเช่า12,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง28.0m2
ชั้น11
16/05/2026 11:52
(F2512085) ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง ชั้น 15 ขนาด 28 ตร.ม. UPDATE !
ราคาเช่า13,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง28.0m2
ชั้น15
16/05/2026 11:15
(F2512107) ให้เช่า คอนโด ไรย์ หัวหมาก ชั้น 8 ขนาด 30 ตร.ม. UPDATE !
ราคาเช่า13,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น8
16/05/2026 11:15
Flora Ville. 2นอน 100ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagentUPDATE !
ราคาเช่า19,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง100.0m2
ชั้น11
16/05/2026 11:03
🔥 ให้เช่า A Space Sukhumvit 77 (เอ สเปซ สุขุมวิท 77) ☎️ติดต่อ คุณหย๊ะ 📞 093-4419156 ID Line : @928zbfqqUPDATE !
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง45.0m2
ชั้น1
16/05/2026 11:01
🔥 ให้เช่า Lumpini Ville Onnut – Pattanakarn 🔥 ☎️ติดต่อ คุณหย๊ะ 📞 093-4419156 ID Line : @928zbfqq UPDATE !
ราคาเช่า7,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง26.0m2
ชั้น0
16/05/2026 11:00
🔮RB23679 ให้เช่าถูกมาก👍มอนเต้ พระราม 9✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า13,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.1m2
ชั้น7
16/05/2026 10:58
🔮RB23816 ให้เช่าถูกมาก👍ชีวาทัย รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า9,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น23
16/05/2026 10:58
🔮RB24528 ให้เช่าถูกมาก👍นิช โมโน รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น12
16/05/2026 10:58
🔮RB23736 ให้เช่าถูกมาก👍เอส วัน พระราม 9✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง32.0m2
ชั้น3
16/05/2026 10:58
🔮RB23738 ให้เช่าถูกมาก👍นิช โมโน รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง31.0m2
ชั้น19
16/05/2026 10:58
🔮RB23963 ให้เช่าถูกมาก👍ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า7,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง31.0m2
ชั้น2
16/05/2026 10:58
🔮RB24167 ให้เช่าถูกมาก👍นิช โมโน รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า13,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง31.0m2
ชั้น17
16/05/2026 10:58
🔮RB23099 ให้เช่าถูกมาก👍นิช โมโน รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า13,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.0m2
ชั้น32
16/05/2026 10:58
🔮RB23475 ให้เช่าถูกมาก👍ชีวาทัย รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาเช่า11,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.1m2
ชั้น22
16/05/2026 10:58

ทำเลใกล้เคียง

  • รถไฟฟ้า
  • สถานศึกษา
  • แหล่งช้อปปิ้ง
  • ถนน/ย่านธุรกิจ
  • โรงพยาบาล/สนามบิน