รูป dcondo calm Ramkhamhaeng 40 - รูปที่ 1/20
รูป dcondo calm Ramkhamhaeng 40 - รูปที่ 2/20
รูป dcondo calm Ramkhamhaeng 40 - รูปที่ 3/20
รูป dcondo calm Ramkhamhaeng 40 - รูปที่ 4/20
รูป dcondo calm Ramkhamhaeng 40 - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

dcondo calm Ramkhamhaeng 40

ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40บางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
36ยูนิตเช่า

ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40

คำรามความสุขจากข้างใน... ให้ดังกลบความวุ่นวายภายนอก

อีกมุมของความสงบ ใจกลางรามคำแหง พักกาย พักใจ บนพื้นที่ Hideaway

ที่ Hide จากความวุ่นวายรอบด้าน แล้ว Seek หาความสุขที่อยู่ใกล้ตัว

โอบกอดคุณด้วยธรรมชาติ กับการพักผ่อนที่สมบูรณ์แบบ

ชาร์จพลังกาย ฟื้นพลังใจ พร้อมลุยออกไปใช้ชีวิตในแบบที่เป็นคุณ.....คำรามความสุขให้โลกรู้

บนทำเลที่สะดวกสบาย ใกล้ MRT สายสีส้ม และสายสีเหลือง เริ่ม 1.59 ล้าน* 

• Big C หัวหมาก
  • The Nine Center พระราม 9
  • รพ.กรุงเทพ
  • รพ.พระราม 9

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 36 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

dcondo calm Ramkhamhaeng 40
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
399
2025
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19057ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight @ Huamak Station

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Plum Condo Ram 60 Interchange

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 290 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Supalai Veranda Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 747 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Chewathai Ramkamhaeng

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

MRT บางกะปิ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,669 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 681 ประกาศ

ม.รามคำแหง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,784 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,284 ประกาศ

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 2,923 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,327 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,618 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,696 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,165 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,825 ประกาศ

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 5.8 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,568 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,147 ประกาศ

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,530 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,321 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,826 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,968 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,031 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,329 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,429 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,975 ประกาศ

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,422 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,466 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,567 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,927 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3.5 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,640 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,107 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,292 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,609 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,404 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,452 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,592 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,501 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,752 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,902 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,542 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,308 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,222 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,917 ประกาศ

รามคำแหง 40

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 40

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 40

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,292 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,529 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,370 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,494 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

Type 1A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Type 1A  floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 24.97 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 24.97 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3.0
24.97 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

🎉 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

🎊 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:30
รูปภาพ ✅ DCMR109 ✅ Line : @p2nproperty

✅ DCMR109 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:12
รูปภาพ ✅ DCMR113  ✅ Line : @p2nproperty

✅ DCMR113 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:12
รูปภาพ เช่าคอนโด Dcondo Calm Ramkhamhaeng 40/ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 (G6902014)  ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Dcondo Calm Ramkhamhaeng 40/ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 (G6902014) ID Line : @pccenter

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.57 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:12
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

📌 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:30
รูปภาพ #SC13558     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13558     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 20:14
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

🚩 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ #S5786 ให้เช่า D condo Calm Ramkhamhaeng  40

#S5786 ให้เช่า D condo Calm Ramkhamhaeng 40

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.57 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5236 ให้เช่า Dcondo Calm Ramkhamhaeng 40

#S5236 ให้เช่า Dcondo Calm Ramkhamhaeng 40

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.5 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : dcondo calm Ramkhamhaeng 40 (ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12889

🏢 ให้เช่าคอนโด : dcondo calm Ramkhamhaeng 40 (ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12889

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

🔺 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดนัด กกท.

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:30
รูปภาพ ⭐ให้เช่า /For Rent⭐'ห้องใหม่ ให้คุณเป็นแรก'  ดี คอนโด  คาล์ม รามคำแหง 40  ชั้น 7  ขนาด 30 ตร.ม. สนใจทัก💚@SR234

⭐ให้เช่า /For Rent⭐'ห้องใหม่ ให้คุณเป็นแรก' ดี คอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 ชั้น 7 ขนาด 30 ตร.ม. สนใจทัก💚@SR234

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ึึ7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:05
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 วิวสระ พร้อมอยู่ 📞097-2161939

ให้เช่า ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 วิวสระ พร้อมอยู่ 📞097-2161939

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:26
รูปภาพ ให้เช่า ✨ dcondo calm Ramkhamhaeng 40 ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT สายสีส้ม

ให้เช่า ✨ dcondo calm Ramkhamhaeng 40 ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT สายสีส้ม

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า 📍 dcondo calm Ramkhamhaeng 40 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  ใกล้ MRT สายสีส้ม และสายสีเหลือง

ให้เช่า 📍 dcondo calm Ramkhamhaeng 40 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT สายสีส้ม และสายสีเหลือง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า 🔥 dcondo calm Ramkhamhaeng 40 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT สายสีส้ม

ให้เช่า 🔥 dcondo calm Ramkhamhaeng 40 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT สายสีส้ม

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-8
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

D Condo Calm รามคำเเหง 40 คอนโดใหม่จากเเสนสิริ

D Condo Calm รามคำเเหง 40 คอนโดใหม่จากเเสนสิริ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24.98 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿79,664 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:54
ขายคอนโดมือ 1 จากโครงการ - Dcondo Calm (ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40) | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2-8
24 ตร.ม.
฿1,690,000
(฿70,417 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:59
ดีคอนโดคาล์ม รามคำแหง40 1ห้องนอน 29sq.m แปลนยอดฮิต 2 ยูนิตสุดท้าย 2.55Mb ด่วน‼️‼️

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.83 ตร.ม.
฿2,550,000
(฿85,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 10:00
Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥

Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม 2.89 ล้าน 🔥

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35.09 ตร.ม.
฿2,890,000
(฿82,360 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 08:41
Dcondo Calm รามคำแหง 1.79 ล้าน 🔥

Dcondo Calm รามคำแหง 1.79 ล้าน 🔥

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24.98 ตร.ม.
฿1,790,000
(฿71,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 08:34
Dcondo Calm ห้อง 29 ตารางเมตร ครัวปิดติดระเบียง 2.49 ล้าน 🌿

Dcondo Calm ห้อง 29 ตารางเมตร ครัวปิดติดระเบียง 2.49 ล้าน 🌿

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.83 ตร.ม.
฿2,490,000
(฿83,473 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 08:26
1 ห้องนอน 1 ห้องอเนกประสงค์ 35.09 ตรม. ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 ใกล้ม.ราม ใกล้ MRT 2 สาย เริ่ม 2.85 ล้านบาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35.09 ตร.ม.
฿2,850,000
(฿81,220 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 09:45
1 ห้องนอน 29 ตรม. ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 ใกล้ม.ราม ใกล้ MRT 2 สาย เริ่ม 2.55 ล้านบาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.83 ตร.ม.
฿2,550,000
(฿85,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 09:39

โครงการใกล้เคียง dcondo calm Ramkhamhaeng 40

ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น

U Delight @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์

Plum Condo Ram 60 Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by